Dr. Slaa atikisa Songea: Pata picha na habari

Dr. Slaa atikisa Songea: Pata picha na habari

Mwenzenu Kinana alikaa Ruvuma wiki mbili na alienda mpaka vitongoji vya vijijini. Nyie dagannyikeni na hayo mapicha.
Kimtokacho mtu ndicho kilichomjaa moyoni. Unataka kupambana na imani yangu?


IMG_7273.JPG
Kinana Ruvuma ilikuwa hivi
 
Mapambano nimazuri mno nafikiri kila jambo lina wakati wake kinana alitakiwa kufika mpaka mvunguni maana anasera ya maisha bora je hata kwake anakula hivyo au anawaadaa tu
 
Kaka naimani unanena sahihi sana ipo hoja masikioni mwa watu kuwa basi ukishaitwa kiziwi husikii kabisa si zani km ni sahihi kunaaja ya kumfanyia uchungizi ukizi au anaigiza
 
Kikwete amalize haraka muda wake, maana kwenye elimu yamekuwa majanga matupu!
 
Unaweza ukawa na marafiki wengi mno ila nivigumu mno kujua wote nimarafiki wa kweli wakati flani zito alipata heshima mno ktk nchi hii ila hata weza tena kuipata hata kwa mwanae wa kumzaa huu niukweli usio pingika
 
Watanzania mnataka Mungu awape nini tena?
Kawaonyesha chama cha ukombozi ambacho ni chadema, sasa mnatakiwa muungane kwa pamoja uli ukombozi wa kweli upatikane kupitia chama hichi,
 
Mvua.JPG

Songea Mkutano wa Dr Slaa


Hii picha imepigwa wakati mvua kubwa inanyesha
Nimefurahishwa sana na Wananchi kuendelea kumsikiliza Mh. Dr W.P. Slaa na wakati mvua kubwa inanyesha,

Binafsi nimejifunza yafuatayo:-
  • Wananchi wa Tanzania wana Imani kubwa sana na Chadema ktk kupata maisha wanayoyataka
  • Wananchi wa Tanzania wana Imani sana na Viongozi wa Chadema
  • Wananchi wa Tanzania wako tayari kwa lolote linalosemwa na chadema maana wanajua sio walopokaji kabisa bali wanatetea haki za wanyonge

Karibuni wanajamii tujadili
 
Pamoja na kupiga kweli kweli lazima kuanza kuweka mkakati wa kulinda kura, magamba ni wataalamu wa kubalidilishia ushindi mezani ama kukimbia na mabox ya kura!. Hapo inabidi pawekeze kisawa sawa, kama si hili CHADEMA 2015 ushindi ni dhahiri.
Wanaiba kama tofauti ni ndogo, ikiwa kubwa sana hawawezi kuthubutu kuiba!!!!
 
Hapa kwa zaidi ya 90%watakusupport zilizobaki sasa.....
 
Back
Top Bottom