Dr. Slaa atikisa Songea: Pata picha na habari

Dr. Slaa atikisa Songea: Pata picha na habari

Akili zako makalioni...! Ungelingalisha hata na washabiki Uwanja wa Taifa tungeelewa unazo fikra zinazoendana...! Matamasha na Siasa ni kada au discipline 2 tofauti...hivyo kwako kulinganisha Diamond na Dr Slaa...ni hoja mfu, na fikra za mawazo mgando, au 'reversed thinking'!

Akili yako ipo kichwani ila umeshindwa kujua kuwa hapa inajadiliwa wingi wa watu sio alichokuwa anaongea Slaa, Sasa zikiwa Makalioni kama zangu si utakabidhi T.ako kabisa!
 
Akili yako ipo kichwani ila umeshindwa kujua kuwa hapa inajadiliwa wingi wa watu sio alichokuwa anaongea Slaa, Sasa zikiwa Makalioni kama zangu si utakabidhi T.ako kabisa!

Huelewi unachotetea ni wa kukusamehe bure. Unaringanisha kifo(DIAMON) na usingizi(CHADEMA). Div.5 hizo ndilo tatzo.
 
mm ni mmoja wa walioloweshwa na mvua kumsikiliza dr slaa, ni kweli watu wanasikiliza kwa umakini mkubwa sana. Unajua hotuba za hawa jamaa huwa ni shule kubwa sana ambayo hufumbua akili za watu.
 
Chadema ndio kimbilio la sie ambao tumekata tamaaa ya kuishi maisha magumu wakati wapo wachache wanakula good time so nawapongeza sana wananchi wa Songea kwa kuikubali Chadema na viongozi wake big up Wanasongea ambao hamkuogopa wala kujaali kama mnanyeshewa na mvua na Mungu atawalipa kwa kuwapa serikali safi chini ya viongozi makini na Chama makini CHADEMA kazi iliyobaki ni kwenye box la kura tu hapo haakuna utani tena tuwape Chadema watupeleke kwenye nchi ya maziwa na asali
 
Akili yako ipo kichwani ila umeshindwa kujua kuwa hapa inajadiliwa wingi wa watu sio alichokuwa anaongea Slaa, Sasa zikiwa Makalioni kama zangu si utakabidhi T.ako kabisa!

Acha ujinga Salome, mwenzako anazungumzia watu kukubali kuloa ili tu wamsikilize mwanasiasa wanayempenda, ukitaka na wewe weka ya kinana ili tujue kama kuna mwanasiasa mwingine alipewa heshima hiyo, last time nakumbuka pale morogoro mkutano wa kinana na nape ulibaki robo tu baada ya manyunyu kuanza!! Jadili kwa akili dont be a dumb fool
 
salome unavuluga kikao.kama kusoma
hujuwi basi hata picha tizama. hapa watu wamelowana na mvua wakimsikiliza Doctor
wewe unatuletea mambo ya Dimond!
 
Kama kukusanya watu huashiria Imani waliyonayo kwako, Basi Diamond Platinum anaaminiwa Zaid ya Slaa.

Angalia Nyuma ya Noah Watu walivotapika.

993602_394301970673759_1904623904_n.jpg

We unatafuta bwana kwa nguvu hapa jf...
 
chadema ni tumain la vijana.
ccm ni chama cha kale.
 
@SALOME SICHWALE.
tusijadili kwa jaziba salome lete hoja linganifu, huu mjadala ni wa kisiasa na sio wa wasanii wala washabiki wa mpira,
tumia lugha ya staa jamani. Binafsi niliguswa na kitendo cha hao Watanzania wenzetu kulowana na mvua kwa ajili tu
ya darasa la Dr Slaa. nikajua hapo lazima kwanza watu wana IMANI kubwa sana na wanaye msikiliza
 
yaani kaka habari ndio hiyo,na mwisho wa ma ccm umefika sasa,maana tumechoka kunyanyaswa
 
Back
Top Bottom