Dr Slaa Apinga Matokeo Yanayoendelea Kutangazwa na Tume

Dr Slaa Apinga Matokeo Yanayoendelea Kutangazwa na Tume

hata kama lakini itampa Mkwere taabu kutawala watu wasiokutaka. NI sawa na Idi Amin. Kupora kile kisicho kuwa chako maanake Dictator.

Wewe hujui hata siasa unasoma vitabu vya Propaganda unasema IDI AMINI alikua dictator si kweli waulize waganda wenyewe. Mkwere yuko fresh ametia Discipline kidogo maana kuna watu waliona nchi hii wao ndo wanahaki peke yao kwa hiyo kukosa upendeleo mimacho imewatoka wala siwashanghai. mme data baada ya kuona hamna pa kushika mnakimbilia sasa upinzani, upinzani ulikuwa 1995 sio sasa. saahizi ni mahangaiko tu ya waliotoswa na MKWERE anataka lelemama mkwere!
 
Kwani akikataa ndio nini?

After all alishasema usalama wa taifa wanaripoti kwake, leo iweje aseme wanamhujumu.
 
hawa watu wanaosema tunoe mapanga inaelekea hawapo bongo......inalekea mtakuwa mnaangalia kwenye cnn tu eh?
 
Dr.Slaa ameshindwa tu, hana jipya na hakubaliki na walio wengi asilazimishe bana. Mtaisoma namba tu safari hii .:bowl::bowl::bowl::bowl:
 
kama ushahidi wake ni mzuri na mahakama zikizingua na jumuiya za kimataifa zikikaa kimya itabidi ile amani tuliyoizoea watanzania tuiweke pembeni! Haiingii akilini chadema ishinde majimbo mengi ya ubunge uchaguzi halaf tume ya uchaguzi itangaze kuwa ktk baadhi ya majimbo hayo kura za urais zimeenda kwa jk na pia cuf iwe na kura nyingi za urais kuliko dr slaa majimbo ya bara wakati kwenye ubunge hawakufanya vizuri kuliko chadema! Moja jumlisha moja unapata mbili! Kura zimechakachuliwa na cuf wameingizwa kijanja ili waonekane wanapendwa zaidi ya chadema! Aluuu! Patakuwa padogo sana tz, mpaka kieleweke! Na ndo maana tume ilikuwa inasita kutangaza matokeo ktk majimbo yenye upinzani mkubwa toka chadema! Mawakala wapo na evidence zote zipo, hivyo nasisi tutajumlisha kivyetu na tutangaza serikali yetu hata ikiwa ya msituni! Someni mwanahalisi ya leo, inasemekana dr slaa ameshinda kwa kura 61.6% kwa matokeo yaliyopatikana hadi juzi.

thanx
 
This is going to backfire. You watch. There goes the credibility. No spine. We knew all along Maalim Seif has more spine than your boi Slaa.

Mmeshaona waTanzania wote wahuni. Haya jipangeni kuingia mtaani. And we will see.
 
Muhimu: Chaguzi zote tangu 1995 zinatukumbusha mambo mawili ya kuweka sawa nchi hii ili matatizo yaishe katika uchaguzi.

1. Katiba na Sheria za Uchaguzi zisizopendelea upande wowote.
2. Tume Huru ya uchaguzi isiyoweza kuingiliwa mipaka yake.

Hayo yakifanikiwa, wananchi watapiga kura na kwenda kulala nyumbani kusubiri matokeo, wakiamini kura yao imehesabiwa na kutangazwa KIHALALI.

Tuwaulize CUF Zanzibar, mpaka juzi Maalim amekubali lakini bado akasema tume haikuwa Thaat Huru.
 
MGOMBEA urais kupitia tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo, (Chadema), Dk Willibrod Slaa amesema, atayakataa matokeo ya urais yatakayotangazwa na Tume ya Uchaguzi (NEC) kwa kuwa kumefanyika wizi mkubwa wa kura.Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam, Dk Slaa alisema, kama NEC inaitakia mema nchi hii, ifute matokeo yote ya urais na uchaguzi urudiwe upya.

Dk Slaa ambaye pia ni Katibu Mkuu wa chama hicho, alisema wamekuwa wakifuatilia matokeo ya nchi nzima kwa umakini mkubwa na wamegundua kuna wizi mkubwa wa kura kwenye nafasi za urais na ubunge.

"Kuna uchakachuaji mkubwa wa kura na kazi hiyo inafanywa na usalama wa taifa,"alisema Dk Slaa.

Chanzo Gazeti la Mwananchi
Namuunga mkono kabisa Dr. Slaa kwani wizi huo uwazi kabisa. Njama za wizi zilisemwa hapa ikiwa pamoja na tuhuma za kuwepo na kitengo cha wizi wa kura mbele ya ofisi za Ikulu pembeni ya Tume za Haki ya Binadamu lakini naona hazikufanyiwa kazi na wahusika wakati huo.
 
Dr.Slaa ameshindwa tu, hana jipya na hakubaliki na walio wengi asilazimishe bana. Mtaisoma namba tu safari hii .:bowl::bowl::bowl::bowl:
Huna Lolote- unachokiongea ni taarabu....nyambafu, kipindi hiki lazima kieleweke, au watu wakanyagwe buti na kufungiwa ndani saa 9 mchana kama wafunga ndo wenye akili za kijinga kama zako watajua mana. pole
 
Eti GeniusBrain???!!!!

Kama angekuwa ameshidwa si tume ya uchaguzi ingekuwa imeshatangaza matokeo ya kura. Kwa vile ameshinda ndo maana kuna kigugumizi kikubwa na mbinu lukuki za kuharibu ukweli.
 
Wewe unayejiita "The Good" I think your level of comprehension is as low as that of JK. Please let democracy takes its course
 
nyie nec?

Tulishawaambia hapa hapa JF, huyu Slaa ni chizi. Mtu una over 40 years bado unaishi na mchumba? Bado mnasema ati maisha ya mtu binafsi hayana uhusiano na SIASA? Muhimu kawezesha watu kubadilika kimawazo na kuchangamsha nchi sana. Vinginevyo, hata itokee malaika kushuka, kamwe hawezi kuwa Rais wa nchi yoyote Duniani.
 
Akipinga haya matokeo, atakuwa chizi. Humu humu Jukwaani tulisema sana, akipata asilima 20 tutashangaa sana.

Hata aliposema kuna uozo wa EPA mlimwita chizi mzee wa watu... Hata machizi wa barabarani huwa wanakwepa magari kwa kuwa kuna kugongwa na kufa
 
Back
Top Bottom