Dr. Slaa amuonya vikali Spika Anne Makinda

Dr. Slaa amuonya vikali Spika Anne Makinda

Hivi sasa hivi Spika kasimama kumkataza Rebeca Mgodo asiongelee habari za Fredric katulanda aliyevamia kwenye nyumba yake wa gazeti la mwanachi huyu mama menoupose yake imechanganya kweli yaani anadhani haya mambo yakifichwa ndio utakiwa utatuti au tungeyasema wazi ili ufumbuzi ufikiwe
 
Bunge siyo kijiwe ni muhimili wa dola huwezi kuokota maneno mitaani na kuyapeleka bungeni hilo aliwezekani. Bunge limejiwekea utaratibu wake kila mbunge ni wajibu wake kuufuata utaratibu.

Endeleeni tu kusheherekea vifo vya tembo wetu wasio na hatia, endeleeni tu kuwang'oa meno na makucha mnaohisi mnatofautiana nao kiitikadi, lakini jueni yote yana mwisho,
 
Ni utaratibu upi unao uzungumzia mkuu Ritz? Utaratibu wa kambi ya upinzani kuchaguliwa kipi waseme bungeni umeanza lini? You should feel ashamed kwa kutetea huu upuuzi hata kama kula yako inategemea unachoandika hapa jamvini.

Tiba

mkuu, bunge lina kanuni zake. ni kutokana na kubaini kuwa chadema kupitia sugu jana walikuwa mambumbumbu wa kanuni za bunge ndo maana leo asubuhi john mnyika akaomba kutoa hoja ili kanuni ya bunge inayozuia jambo lililo mahakamani kuzungumzwa bungeni itenguliwe ili bunge sasa liingilie uhuru wa mahakama. hakujua kuwa mahakama ni mhimili kamili wa nchi ambao hautakiwi kuingiliwa katika majukumu yake kama lilivyo bunge. tatizo ni shule
 
Bunge siyo kijiwe ni muhimili wa dola huwezi kuokota maneno mitaani na kuyapeleka bungeni hilo aliwezekani. Bunge limejiwekea utaratibu wake kila mbunge ni wajibu wake kuufuata utaratibu.

Kwani uongo hamuwang'oi kucha waandishi na meno na kuwaua kama kwa Mwangosi
 
Kila siku anamuonya SPIKA wa bunge. HOW MANY TIMES?. Kwa nini sasa asichukue hatua. Inaonekana Kuonya kwa tafsiri ya Dr. Slaa ndiyo kuchukua hatua butu. Hizi ni kama kelele zisizokuwa na maana ambazo zinakosa hata mwelekeo maalum.

DO SOMETHING or just shuthole.


In bold....ndio nini hio? Never heard of it....stick to lugha unayoiweza!!! (Shukuru Kawambwa Graduate)
 
bunge haliwezi kuvunjika kwa matakwa yake wala ya walalamikaji, litavunjwa kwa matakwa ya wananchi maskini na wavuja jasho

Ambao obviously I beg to differ hawatoki CCM, angalau kpindi cha mzee 6 walikuwepo baadhi na walijipambanua kama wapiganaji na wapambanaji wa mafisadi ambao sasa wamebaki wachache wanaosema ukweli km Deo Filikunjombe aliyeiambia serikali imevaa miwani ya mbao.
 
Ni utaratibu upi unao uzungumzia mkuu Ritz? Utaratibu wa kambi ya upinzani kuchaguliwa kipi waseme bungeni umeanza lini? You should feel ashamed kwa kutetea huu upuuzi hata kama kula yako inategemea unachoandika hapa jamvini.

Tiba
jifunze kuwa mtu mzima wapinzani hawapangiwi cha kuzungumza lakini uhuru wao kisiwe kigezo cha kutunga uongo kwa malengo ya kuchafua watu,kuchochea chuki na kukejeli wetu.wajenge hoja wataeleweka tu,waoneshe uongozi wao nasiyo kuonesha ujana.
 
Hivi sasa hivi Spika kasimama kumkataza Rebeca Mgodo asiongelee habari za Fredric katulanda aliyevamia kwenye nyumba yake wa gazeti la mwanachi huyu mama menoupose yake imechanganya kweli yaani anadhani haya mambo yakifichwa ndio utakiwa utatuti au tungeyasema wazi ili ufumbuzi ufikiwe

kumbe mnasikilizaga TBC1?
 
mkuu, bunge lina kanuni zake. ni kutokana na kubaini kuwa chadema kupitia sugu jana walikuwa mambumbumbu wa kanuni za bunge ndo maana leo asubuhi john mnyika akaomba kutoa hoja ili kanuni ya bunge inayozuia jambo lililo mahakamani kuzungumzwa bungeni itenguliwe ili bunge sasa liingilie uhuru wa mahakama. hakujua kuwa mahakama ni mhimili kamili wa nchi ambao hautakiwi kuingiliwa katika majukumu yake kama lilivyo bunge. tatizo ni shule
Kanunu ipi inaruhusu spika ailishe shughuli za bunge? kisa kesi ipo mahakamani? shame!
 
Bunge siyo kijiwe ni muhimili wa dola huwezi kuokota maneno mitaani na kuyapeleka bungeni hilo aliwezekani. Bunge limejiwekea utaratibu wake kila mbunge ni wajibu wake kuufuata utaratibu.
neno hili zuri fu u by serukamaba,siongei na mbwa kwa hisani ya ???????

 
Ni utaratibu upi unao uzungumzia mkuu Ritz? Utaratibu wa kambi ya upinzani kuchaguliwa kipi waseme bungeni umeanza lini? You should feel ashamed kwa kutetea huu upuuzi hata kama kula yako inategemea unachoandika hapa jamvini.

Tiba

Tatizo kubwa la nyie Bavicha mnadhani kila anakula kutoka na siasa, wewe unavyopewa viroba na chakula kumtetea Dr Slaa unadhani wote tupo hivyo jipange kijana.
 
wewe kwa akili yako finyu unadhani dr slaa atachukua hatua gani kama si kuendelea kulalamika tu. imemshinda familia ataweza kutetea maslahi ya taifa?
Wewe acha bana.
Mwenzako ni POLYGAMIST
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    71.9 KB · Views: 58
  • image.jpg
    image.jpg
    84.8 KB · Views: 60
Wengi zaidi wanampenda kwasababu amekuwa mwiba wa walafi na mafisadi ktk nch hii,wengi zaidi wamampenda kwa kuwa ni jasiri mwenye maono na akili nyingi na ni mwenye kusimania haki na ukweli hayumbishi hatetereki haogopi,wengi zaid wanampenda kwakuwa ni mwanasiasa wa mwenye nia dhati pamoja na wengine ya kutukomboa toka katika hali hii tuliyonayo wewe wajua,wengi zaidi tunampenda kwakuwa ni mwanasiasa ambaye anafanya chama tawala na viongozi wake wawewewseke kila siku..
mkuu, huo ni udhaifu mkubwa kudhani kuwa kila anayempinga dr slaa analipwa buku saba. wengine wamejenga tu chuki naye kutokana na kitendo chake cha kulikimbia kanisa. wengine wamechoka kwa kitendo chake cha kupora mke wa mtu. wengine wana bifu naye kwa kitendo chake cha kujaribu kubaka ofisini kwake. huku wengine wakimchukia kwa kitendo cha kushinikiza akina shonza na mwampamba wafukuzwe, kwa ujumla dr slaa ana maadui wengi kuliko unavyofikiri. ni wewe tu umebaki kumtetea kwa vile tu unatetea mkate wake
 
Unaelewa maana ya tamko?
Wewe mwenye miakili kibao ndio unaelewa, mimi kilaza sijui lakini ninachojua viongozi wene midomo yao inawadhalilisha kwa kauli wanazotoa, manake wanaonekana vichekesho tu sasa
 
Back
Top Bottom