Dr. Slaa amuonya vikali Spika Anne Makinda

Dr. Slaa amuonya vikali Spika Anne Makinda

Bunge siyo kijiwe ni muhimili wa dola huwezi kuokota maneno mitaani na kuyapeleka bungeni hilo aliwezekani. Bunge limejiwekea utaratibu wake kila mbunge ni wajibu wake kuufuata utaratibu.

Kama ulivo muhimili wa magogoni unavookoteza kucha za watu na kuwatoboa na bisibisi.....hivi zile bus zako ulishachukua pale scania maana ni muda yamepaki tu pale
 
Matamko mengine......
hivi chadema huwa hampitii tamko kabla ya kulitoa?
 
bungeni sio mkutano wa kampeni au mkutano wa hadhara wa chama flani kutafuta umaarufu kwa kupotosha mambo. ni ukumbi wa mikutano ya kutunga sheria za nchi, na kujadili mustakabali wa taifa
Kuna vijana wana akili Za kizee zilizochakaa, mie Sijui kwa faida ya nani mnafanya hivi!!
Nimeisoma Hotuba ya Sugu, ameeleza matukio ya kuuawa Kwa Waandishi wa habari. Tatizo SIO kuuawa JE wauaji wanatiwa nguvuni??,,... Embu tuseme fine serikali haiteki wala kuua nani ANATEKA???, kama serikali haimjui ni Jukumu la nani kumsaka ???!!?. Kama serikali imeshindwa kumsaka Basi ikiri IMESHINDWA KAZI. ..
 
well said; in whatever side it comes, people such as those representatives, should not be fed with only sweet words to speak in the assembly and forget the community needs! this should apply to all MP's from both parties
 
Watu wengine huku huwa wanaongea tu bila kufikiri kwanza,Kazi ya bunge ni kuikosoa serikari na kutunga sheria,mimi kwa mtazamo wangu naona sasa bunge limepoteza mvuto na inaonekana kabisa spika anasimamia ccm na kuitetea serikali kitu ambacho ni kibaya sana mpaka tunafika mahali tunamkumbuka Spika Samweli Sitta huyu ndiye kweli SPIKA
 
Hahahaha nimependa jinsi Mh Lucy owenya alivyomjibu Rage..." Makofi yako ni Yanga ..umesahau umepigwa 2-0" hahahaha!
 
DR SLAA kweli ana lake jambo si bure!

Yani kiongozi mkubwa kama yeye anatoa maelezo ya uchochezi waziwazi hivyo?

Kwa hotuba ya jana ya kambi ya upinzani iliyosomwa na Sugu haina wasifu wa kusomwa bungeni, sana sana Sugu angeenda kuwasomea wavuta bangi na wabwia unga wenzie.

Taifa letu Tanzania aliwezi kukaa kusikiliza maneno ya kihuni kihuni aliyoyajaza Sugu na washirika wake kwenye hile hotuba.

DR SLAA muogope mungu, kujitangaza kwako kisiasa kusichafue viongozi wetu wa kitaifa. Kwanza vitabu vitakatifu vimeagiza tuziheshimu mamlaka zilizo wekwa na Mungu, wewe ni PADRE gani usie heshimu maelekezo haya ya Mungu?
 
Mkwara mbuzi ikibidi hotuba ipigwe chini haiwezekani hotuba iandaliwe klabu na walevi wajiwekee maneno yao machafu isikike na taifa zima naunga mkono spika Mia kwa alfu moja
 
Kila siku anamuonya SPIKA wa bunge. HOW MANY TIMES?. Kwa nini sasa asichukue hatua. Inaonekana Kuonya kwa tafsiri ya Dr. Slaa ndiyo kuchukua hatua butu. Hizi ni kama kelele zisizokuwa na maana ambazo zinakosa hata mwelekeo maalum.

DO SOMETHING or just shuthole.

wewe kwa akili yako finyu unadhani dr slaa atachukua hatua gani kama si kuendelea kulalamika tu. imemshinda familia ataweza kutetea maslahi ya taifa?
 
Bunge siyo kijiwe ni muhimili wa dola huwezi kuokota maneno mitaani na kuyapeleka bungeni hilo aliwezekani. Bunge limejiwekea utaratibu wake kila mbunge ni wajibu wake kuufuata utaratibu.

Bunge siyo kijiwe cha kahawa.
Mmeambizana? muhimili huu wa dola mbona haukudharaulika kiasi hiki kpindi cha Spika 6, huu ni wakati wa kumwambia mfalme yupo uchi, tusipepese macho kwenye ukweli, cku fulani nilimsikia Nduuuuuu gaiiiiii anasema kuwa lazima heshima ipatikane bungeni, ili liwe kama bunge lililopita kitu ambacho ubabe hautasaidia kitu bali weredi, kitu kinachowakosa viongozi wa muhimili huu, na ndio maana walihitajika wanasheria coz wanajua jinsi ya kudeal na hizo kanuni na kila upande ukaridhika na siyo kwa ubabe, Mzee Msekwa alisema kiti hicho kinahitaji utaalamu wa kisheria na ndo maana yeye akaenda kuisomea, AKABEZWA MATOKEO YANAONEKANA sasa, for sure hii ni trela mengi bado yanakuja.
 
Bunge siyo kijiwe cha kahawa.

Bunge linaloongozwa na Spika kilaza ni sawa na kijiwe cha kahawa!!! Bibi Kiroboto na wasaidizi wake wamelifanya bunge lidharauliwe na wananchi. Iwapo walikuwa na hoja tofauti na kile alichokuwa anasoma SUGU kwanini wasiwe na uvumilivu ili baadae wapinge kilichosemwa kwa hoja? Woga na kutoweza kupinga hoja kwa umakini ndio udhaifu mkubwa sana unaofanya hata hao viongozi wa ccm wawe dhaifu!
 
Naona Nguvu ya Elfu Saba ime dominate Thread ! Mapovu yanawatoka utadhani wote wana Kifafa ! Hivi anayoyafanya Makinda hamyaoni au mnaona ni sawa ? Cdm itaendelea kuyapinga Mateso wanayopata waandishi kutokana na kazi yao halali mpaka siku ya mwisho , na Nakuhakikishieni kila aliye husika moto wake atauona , si muda mrefu , STAY TUNED.
 
DR SLAA kweli ana lake jambo si bure!

Yani kiongozi mkubwa kama yeye anatoa hotuba ya uchochezi waziwazi hivyo?

Kwa hotuba ya jana ya kambi ya upinzani iliyosomwa na Sugu haina wasifu wa kusomwa bungeni, sana sana Sugu angeenda kuwasomea wavuta bangi na wabwia unga wenzie.

Taifa letu Tanzania aliwezi kukaa kusikiliza maneno ya kihuni kihuni aliyoyajaza Sugu na washirika wake kwenye hile hotuba.

DR SLAA muogope mungu, kujitangaza kwako kisiasa kusichafue viongozi wetu wa kitaifa. Kwanza vitabu vitakatifu vimeagiza tuziheshimu mamlaka zilizo wekwa na Mungu, wewe ni PADRE gani usie heshimu maelekezo haya ya Mungu?

mkuu, dr slaa ameshakata tamaa ya kuwa rais wa nchi. ndo maana anaendelea kulalamika tu. si unakumbuka mkuu yale madai yake kuwa amepigiwa mizinga 21 kule zambia tarehe 9/5/2013? hizo ndo dallili za mwisho za mtu aliyefilisika kisiasa
 
Naona Nguvu ya Elfu Saba ime dominate Thread ! Mapovu yanawatoka utadhani wote wana Kifafa ! Hivi anayoyafanya Makinda hamyaoni au mnaona ni sawa ? Cdm itaendelea kuyapinga Mateso wanayopata waandishi kutokana na kazi yao halali mpaka siku ya mwisho , na Nakuhakikishieni kila aliye husika moto wake atauona , si muda mrefu , STAY TUNED.

mkuu, huo ni udhaifu mkubwa kudhani kuwa kila anayempinga dr slaa analipwa buku saba. wengine wamejenga tu chuki naye kutokana na kitendo chake cha kulikimbia kanisa. wengine wamechoka kwa kitendo chake cha kupora mke wa mtu. wengine wana bifu naye kwa kitendo chake cha kujaribu kubaka ofisini kwake. huku wengine wakimchukia kwa kitendo cha kushinikiza akina shonza na mwampamba wafukuzwe, kwa ujumla dr slaa ana maadui wengi kuliko unavyofikiri. ni wewe tu umebaki kumtetea kwa vile tu unatetea mkate wake
 
Bunge siyo kijiwe ni muhimili wa dola huwezi kuokota maneno mitaani na kuyapeleka bungeni hilo aliwezekani. Bunge limejiwekea utaratibu wake kila mbunge ni wajibu wake kuufuata utaratibu.

Ni utaratibu upi unao uzungumzia mkuu Ritz? Utaratibu wa kambi ya upinzani kuchaguliwa kipi waseme bungeni umeanza lini? You should feel ashamed kwa kutetea huu upuuzi hata kama kula yako inategemea unachoandika hapa jamvini.

Tiba
 
Ni wajibu wa bunge kuisimamia serekali sasa kama bunge haliwezi kuihoji serekali kwa vitu kama ambavyo jana ilihojiwa ni nani ataisimamia serekali?
serikali haisimamiwi kwa matusi na kejeli slaa anakokwenda siko yawezekana ndiyo mwisho wake kisiasa.
 
Mkwara mbuzi ikibidi hotuba ipigwe chini haiwezekani hotuba iandaliwe klabu na walevi wajiwekee maneno yao machafu isikike na taifa zima naunga mkono spika Mia kwa alfu moja

nami naunga mkono maamuzi ya spika
 
Bunge siyo kijiwe ni muhimili wa dola huwezi kuokota maneno mitaani na kuyapeleka bungeni hilo aliwezekani. Bunge limejiwekea utaratibu wake kila mbunge ni wajibu wake kuufuata utaratibu.
Ritz, ni utaratibu gani uliovunjwa au kanuni gani iloyovunjwa na kama ni maneno ya uwongo si wao waje wakanushe na waeleze uwo ukweli.
 
mkuu, huo ni udhaifu mkubwa kudhani kuwa kila anayempinga dr slaa analipwa buku saba. wengine wamejenga tu chuki naye kutokana na kitendo chake cha kulikimbia kanisa. wengine wamechoka kwa kitendo chake cha kupora mke wa mtu. wengine wana bifu naye kwa kitendo chake cha kujaribu kubaka ofisini kwake. huku wengine wakimchukia kwa kitendo cha kushinikiza akina shonza na mwampamba wafukuzwe, kwa ujumla dr slaa ana maadui wengi kuliko unavyofikiri. ni wewe tu umebaki kumtetea kwa vile tu unatetea mkate wake

Yale yale ya book 7. Hongera kwa kumchukia Dr. Slaa, lakini chuki zako si chochote si lolote, anasonga mbele mpaka kieleweke.

Tiba
 
Back
Top Bottom