Dr. Slaa alipa Bunge na Serikali siku tatu (3)


M

MwanzoMugumu

Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
0
M

MwanzoMugumu

Member
Joined Jan 27, 2012
24 0 0
Katibu Mkuu wa Chadema Dr. W.P. Slaa amelipa Bungwe na serikali kwa ujumla kupitia kwa katibu wake Dr. Thomas kushughulikia Kashilila matibau ya Mhe. Hyness Kiwia mbunge wa Ilemela kufuatia kujrehuiwa na watu wanaosadikika kuwa ni wafuasi wa CCM march 31, 2012 eneo la Kirumba jijini Mwanza wakati wa kumpata diwani wa kata hiyo.

Ameyasema hayo leo 22.April, 2012 wakati akihutubia maelefu ya wakazi wa jiji la Mwanza katika viwanja vya Sahara. Amesema kama serikali na bunge hawatafanya hivyo atawaomba watanzania kumchagia ilim apate matibabu. Ameongeza kusema hiyo itakuwa imedhihirisha kwamba serikali ilihusika moja kwa moja katika tukio hilo.

Huku akishangiliwa na maelefu ya wana-Mwanza alisema taarifa za nani alihusika vipi zote wanazo wnaitaka serikali na bunge kutimiza wajibu wake kwakuwa kuna viongozi wamekuwa wakipelekwa matibabu nje ya nchi hata kwa kuumwa mafua tu.
 
M

MwanzoMugumu

Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
24
Likes
0
Points
0
M

MwanzoMugumu

Member
Joined Jan 27, 2012
24 0 0
Kufuatia kutotiwa mbaroni kwa watruhumiwa halisi wa tukio la kushambuliwa wabunge wawili wa Chadema DR. Slaa amelipa Jeshi la polisi siku saba kuwakamata watu hao na kuwafikisha mahamani mara moja. Amesema watu hao wanafahamika kwa sura, kwa majina, magari waliyotumia, na namba zake, polisi waliokuwepo na gari lilikuwepo siku ya tukio. Akiwahutubia wakazi wa Mwanza katika viwanja vya Sahara jijini Mwanza, Dr. Slaa amesema " uvumulivu una mwisho namwambia IGP Mwema kama ana ajenda ya siri atambue nchi hii ni yetu sote" Ameongeza kusema baada ya siku saba kuisha kama Jeshi la polisi halikuchukua hatua basi yeye mwenyewe atakuja jijini mwanza kuongoza mapambano na kazi ya kwanza itakuwa ni kuvamia kituo cha polisi na kuanza operesheni ya kuwasaka wahalifu hao. Amelitaka jeshi la polisi kuleta askari wake wote wa nchi nzima siku hiyo. " Ukombozi wa Taifa hili utaanzia Mwanza" Wakumbuke kilichotokea Misiri na Tunisia ni matokeo ya dhuluma na ukandamizaji" alisema Dr. Slaa huku akishangiliwa na maelufu ya wanamwanza
 
H

Hansen Nasli

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
884
Likes
69
Points
45
H

Hansen Nasli

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2012
884 69 45
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,905
Likes
1,340
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,905 1,340 280
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
laana nyingine ni bora kutembelewa na nguruwe

umesoma ulichoandika, na umesoma rai ya Dr. Slaa??
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Hana ubavu huo ye nani acheni sifa za kijinga
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
11
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 11 35
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa

Takataka nyingine hii hapa!! Haya ndio matatizo ya kujaza dudumuzi kichwani!!! Aaaagrrrrrh!!
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,659
Likes
249
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,659 249 160
Magamba yanafanana yote, liwe la nyoka, mamba, kenge, mjusi hata la kikwete ni sawa sawa yote! Mnajisikia raha gani mbunge wetu, kupigwa mapanga na mashoka na green guards harafu asitibiwe? Mbona mna roho mbaya hivyo magamba? Afadhali ya roho ya fisi kuliko nyie, wana wa izaya nyie!
 
Higash

Higash

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
844
Likes
52
Points
45
Higash

Higash

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
844 52 45
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
si ajabu wewe ndiye ulinyonga bodaboda wa tengeru, akilimatope.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Tatito la ccm ni kutolipenda taifa letu, kama wangekuwa wanapenda taifa letu wasingepiga mapanga wabunge! Ni wanafiki tu!
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
Jamani umekunywa gongo?
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
Naona masaburi yana washa Ngoja nikuitie Mzee kipara
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
we noma hilo kanisa we ndo msemaji wake? Huo ni unafiki, kama unajua hizo taarifa peleka polis utakuwa umelisaidia taifa sio huo uchuro na unafiki tu.usiwe kama domokaya!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
84
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 84 0
Skaa alipe bunge siku tatu, yeye kama nani? hayupo serikalini wala bungeni. Mleta mada ni fataani usiyeelewa kuwa wabunge wanatibiwa bure kama watumishi wengine wote wa serikalini na kama ni matibabu ya nje, si bunge bali ni madaktari ndio wanaamuwa.

Sidhani kama Sla atakuwa msahaulifu kiasi hicho, wacheni fitina za kijinga.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,486
Likes
1,480
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,486 1,480 280
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
Nadhani ni vizuri urudi kilabuni ulikotokea ili uendelee na mazungumzo uliyokuwa ukifanya huko.
 
Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
752
Likes
4
Points
0
Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
752 4 0
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
Sio kila kitu uonyeshe Chuki yako, saa nyingine uwe unakaa kimya
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,110
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,110 280
Suala hili ni gumu mno
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Skaa alipe bunge siku tatu, yeye kama nani? hayupo serikalini wala bungeni. Mleta mada ni fataani usiyeelewa kuwa wabunge wanatibiwa bure kama watumishi wengine wote wa serikalini na kama ni matibabu ya nje, si bunge bali ni madaktari ndio wanaamuwa.

Sidhani kama Sla atakuwa msahaulifu kiasi hicho, wacheni fitina za kijinga.
Mama muuza!!!!!! Muongezee chupa nyingine ya gongo tafadhali !!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898