Dr. Slaa alipa Bunge na Serikali siku tatu (3)

Dr. Slaa alipa Bunge na Serikali siku tatu (3)

Slaa mbona unapenda kukurupuka sasa unalipa bunge na serikali siku 3 nchi inaendeshwa na utawala wa sheria sio kwa amri. Kwani ripoti ya Daktari inasemaje huyo mbunge anatakiwa kutibwa nje ya nchi na serikali na bunge wamekataa kutoa pesa kama ugonjwa wake unaweza kutibiwa hapa tatizo ni nini.
 
Slaa mbona unapenda kukurupuka sasa unalipa bunge na serikali siku 3 nchi inaendeshwa na utawala wa sheria sio kwa amri. Kwani ripoti ya Daktari inasemaje huyo mbunge anatakiwa kutibwa nje ya nchi na serikali na bunge wamekataa kutoa pesa kama ugonjwa wake unaweza kutibiwa hapa tatizo ni nini.

I thnk some people are over reading au over statementing! Kama nimeelewa vizuri hapo juu Slaa kasema Hynes atibiwe km watumishi wengne, km mwakyembe, sumari na mwandosya cuz seems ametelekezwa. Hajalazimisha apelekwe nje bali anadai atibiwe! Sasa nyie mnaosoma km mwasoma vitabu vya juma na roza ndo mwaleta comenw za ovyo hapa. Hynes atibiwe na hata ikibidi apelekwe nje kwani ako na difference gani na waliopelekwa? Wote si civil servants bhana?
 
I thnk some people are over reading au over statementing! Kama nimeelewa vizuri hapo juu Slaa kasema Hynes atibiwe km watumishi wengne, km mwakyembe, sumari na mwandosya cuz seems ametelekezwa. Hajalazimisha apelekwe nje bali anadai atibiwe! Sasa nyie mnaosoma km mwasoma vitabu vya juma na roza ndo mwaleta comenw za ovyo hapa. Hynes atibiwe na hata ikibidi apelekwe nje kwani ako na difference gani na waliopelekwa? Wote si civil servants bhana?

Mbunge kupelekwa nje inategemea na ripoti ya Daktari na sio kweli kama Hyness atibiwi na serikali na bunge, Zitto anasema kuwa bunge linamtibu mbunge huyo au unataka wampeleke India kama Mwakyembe! Ungonjwa wake unatibika hapa hapa kwa mujibu wa Madaktari.
 
Slaa mbona unapenda kukurupuka sasa unalipa bunge na serikali siku 3 nchi inaendeshwa na utawala wa sheria sio kwa amri. Kwani ripoti ya Daktari inasemaje huyo mbunge anatakiwa kutibwa nje ya nchi na serikali na bunge wamekataa kutoa pesa kama ugonjwa wake unaweza kutibiwa hapa tatizo ni nini.

tatizo ni ujinga wako
 
Mbunge kupelekwa nje inategemea na ripoti ya Daktari na sio kweli kama Hyness atibiwi na serikali na bunge, Zitto anasema kuwa bunge linamtibu mbunge huyo au unataka wampeleke India kama Mwakyembe! Ungonjwa wake unatibika hapa hapa kwa mujibu wa Madaktari.

Naona wewe ndiye unayestahili kupelekwa kwenye matibabu. Dr. Slaa hakusema apelekwe nje ya nchi bali kwanini serikali na bunge limemwacha Mh. Highness wakati viongozi wengine wanapelekwa kwa matibabu nje ya nchi hata wakiwa na mafua?

Hivi wewe ukisikia Dr. Slaa amesema kitu huwa unapagawa? Mbona kule kwenye thread ya saini 70 za wabunge hujachangia, au una maslahi na hili tu?
 
Ng'ombe wakijani wako kama siafu wanaushirikiano usiojenga ni wakuharibu dawa nikuwacho manyoya yao wawe wekundu!
 
Kufuatia kutotiwa mbaroni kwa watruhumiwa halisi wa tukio la kushambuliwa wabunge wawili wa Chadema DR. Slaa amelipa Jeshi la polisi siku saba kuwakamata watu hao na kuwafikisha mahamani mara moja. Amesema watu hao wanafahamika kwa sura, kwa majina, magari waliyotumia, na namba zake, polisi waliokuwepo na gari lilikuwepo siku ya tukio. Akiwahutubia wakazi wa Mwanza katika viwanja vya Sahara jijini Mwanza, Dr. Slaa amesema " uvumulivu una mwisho namwambia IGP Mwema kama ana ajenda ya siri atambue nchi hii ni yetu sote" Ameongeza kusema baada ya siku saba kuisha kama Jeshi la polisi halikuchukua hatua basi yeye mwenyewe atakuja jijini mwanza kuongoza mapambano na kazi ya kwanza itakuwa ni kuvamia kituo cha polisi na kuanza operesheni ya kuwasaka wahalifu hao. Amelitaka jeshi la polisi kuleta askari wake wote wa nchi nzima siku hiyo. " Ukombozi wa Taifa hili utaanzia Mwanza" Wakumbuke kilichotokea Misiri na Tunisia ni matokeo ya dhuluma na ukandamizaji" alisema Dr. Slaa huku akishangiliwa na maelufu ya wanamwanza
Asante mkuu kwa kwa taarifa mkuu
 
Kufuatia kutotiwa mbaroni kwa watruhumiwa halisi wa tukio la kushambuliwa wabunge wawili wa Chadema DR. Slaa amelipa Jeshi la polisi siku saba kuwakamata watu hao na kuwafikisha mahamani mara moja. Amesema watu hao wanafahamika kwa sura, kwa majina, magari waliyotumia, na namba zake, polisi waliokuwepo na gari lilikuwepo siku ya tukio. Akiwahutubia wakazi wa Mwanza katika viwanja vya Sahara jijini Mwanza, Dr. Slaa amesema " uvumulivu una mwisho namwambia IGP Mwema kama ana ajenda ya siri atambue nchi hii ni yetu sote" Ameongeza kusema baada ya siku saba kuisha kama Jeshi la polisi halikuchukua hatua basi yeye mwenyewe atakuja jijini mwanza kuongoza mapambano na kazi ya kwanza itakuwa ni kuvamia kituo cha polisi na kuanza operesheni ya kuwasaka wahalifu hao. Amelitaka jeshi la polisi kuleta askari wake wote wa nchi nzima siku hiyo. " Ukombozi wa Taifa hili utaanzia Mwanza" Wakumbuke kilichotokea Misiri na Tunisia ni matokeo ya dhuluma na ukandamizaji" alisema Dr. Slaa huku akishangiliwa na maelufu ya wanamwanza

Sina hakika na hayo maneno kwenye wekundu. Viongozi wetu hutoa kauli na wakati wa utekeleza huwa hawapo!

Dr. Slaa naye naona anaanza kuwa mzee wa siku saba saba kama mzee wa Kiraracha!
 
Hivi ni lini polisi wetu wataacha kutumiwa na CCM kama c.o.n.d.o.m?
 
Sina hakika na hayo maneno kwenye wekundu. Viongozi wetu hutoa kauli na wakati wa utekeleza huwa hawapo!

Dr. Slaa naye naona anaanza kuwa mzee wa siku saba saba kama mzee wa Kiraracha!
Hoja imewasilishwa kimakosa na mleta mada, acha upotoshaji wa makusudi.
 
Slaa mbona unapenda kukurupuka sasa unalipa bunge na serikali siku 3 nchi inaendeshwa na utawala wa sheria sio kwa amri. Kwani ripoti ya Daktari inasemaje huyo mbunge anatakiwa kutibwa nje ya nchi na serikali na bunge wamekataa kutoa pesa kama ugonjwa wake unaweza kutibiwa hapa tatizo ni nini.

Mkuu mimi shida yangu ni matamko na kupeana siku. Hapa amewapa serikali na Bunge siku tatu wamtibu Kiwia. Kuna thread inasema Dr. Slaa amelipa jeshi la Polisi siku saba kuwakamata waliomshambulia Kiwia.

Naona Dr. Slaa amekuwa mzee wa kutoa siku kama enzi za Mrema.
 
Siku 21 ziliisha siku hiz anatoa siku 7?

Ama kweli wajinga ndio waliwao. Ana ubavu gani huyu wa kuwapa polisi amri? aesahau alipojificha nyuma ya maspika kule Arusha? amesahau walivyomsweka ndani Mbowe alipojidai kubeza mahakama? asiwachokoze tena, hao ni watu wakali sana wanapoamua.
 
Mkuu mimi shida yangu ni matamko na kupeana siku. Hapa amewapa serikali na Bunge siku tatu wamtibu Kiwia. Kuna thread inasema Dr. Slaa amelipa jeshi la Polisi siku saba kuwakamata waliomshambulia Kiwia.

Naona Dr. Slaa amekuwa mzee wa kutoa siku kama enzi za Mrema.
slaa ni new mrema wanafanana kwa mambo mengi sana kasoro mrema ana mke slaa hana
 
Siku 21 ziliisha siku hiz anatoa siku 7?

Ama kweli wajinga ndio waliwao. Ana ubavu gani huyu wa kuwapa polisi amri? aesahau alipojificha nyuma ya maspika kule Arusha? amesahau walivyomsweka ndani Mbowe alipojidai kubeza mahakama? asiwachokoze tena, hao ni watu wakali sana wanapoamua.
Kumbe CCM wana c.o.n.d.o.m nyingi sana wanazozitumia.
 
Katibu Mkuu wa Chadema Dr. W.P. Slaa amelipa Bungwe na serikali kwa ujumla kupitia kwa katibu wake Dr. Thomas kushughulikia Kashilila matibau ya Mhe. Hyness Kiwia mbunge wa Ilemela kufuatia kujrehuiwa na watu wanaosadikika kuwa ni wafuasi wa CCM march 31, 2012 eneo la Kirumba jijini Mwanza wakati wa kumpata diwani wa kata hiyo. Ameyasema hayo leo 22.April, 2012 wakati akihutubia maelefu ya wakazi wa jiji la Mwanza katika viwanja vya Sahara. Amesema kama serikali na bunge hawatafanya hivyo atawaomba watanzania kumchagia ilim apate matibabu. Ameongeza kusema hiyo itakuwa imedhihirisha kwamba serikali ilihusika moja kwa moja katika tukio hilo. Huku akishangiliwa na maelefu ya wana-Mwanza alisema taarifa za nani alihusika vipi zote wanazo wnaitaka serikali na bunge kutimiza wajibu wake kwakuwa kuna viongozi wamekuwa wakipelekwa matibabu nje ya nchi hata kwa kuumwa mafua tu.

"watu wanaosadikika kuwa ni wafuasi wa CCM"- that means watuhumiwa hawajulikani, acha uchunguzi uendelee!
 
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa

Fisadi Namba moja lkn kuna wapumbavu eti wanamuona Mkombozi, toka atafune zile sadaka za kanisa mikosi inamuandama tu lkn watu hawaoni!
 
Back
Top Bottom