Ukana Shilungo
JF-Expert Member
- Apr 17, 2012
- 3,041
- 2,423
acha kunya kwa mdomo wewe.Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
acha kunya kwa mdomo wewe.Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa
Katibu Mkuu wa Chadema Dr. W.P. Slaa amelipa Bungwe na serikali kwa ujumla kupitia kwa katibu wake Dr. Thomas kushughulikia Kashilila matibau ya Mhe. Hyness Kiwia mbunge wa Ilemela kufuatia kujrehuiwa na watu wanaosadikika kuwa ni wafuasi wa CCM march 31, 2012 eneo la Kirumba jijini Mwanza wakati wa kumpata diwani wa kata hiyo.
Ameyasema hayo leo 22.April, 2012 wakati akihutubia maelefu ya wakazi wa jiji la Mwanza katika viwanja vya Sahara. Amesema kama serikali na bunge hawatafanya hivyo atawaomba watanzania kumchagia ilim apate matibabu. Ameongeza kusema hiyo itakuwa imedhihirisha kwamba serikali ilihusika moja kwa moja katika tukio hilo.
Huku akishangiliwa na maelefu ya wana-Mwanza alisema taarifa za nani alihusika vipi zote wanazo wnaitaka serikali na bunge kutimiza wajibu wake kwakuwa kuna viongozi wamekuwa wakipelekwa matibabu nje ya nchi hata kwa kuumwa mafua tu.
Slaa mbona unapenda kukurupuka sasa unalipa bunge na serikali siku 3 nchi inaendeshwa na utawala wa sheria sio kwa amri. Kwani ripoti ya Daktari inasemaje huyo mbunge anatakiwa kutibwa nje ya nchi na serikali na bunge wamekataa kutoa pesa kama ugonjwa wake unaweza kutibiwa hapa tatizo ni nini.
Kumbe suala hapa si kutibiwa bali ni kupelekwa nje ya nchi.
WanaJF,
Nawashukuru walioelewa hoja. Mara nyingi nimeshauri ushabiki usio na tija hauna nafasi tena katika nchi hii. Wanaoendekeza ushabiki hawaelewi nchi ilivyoiva on the ground kwa mabadiliko makubwa. Hivyo mkipenda endeleeni na ushabiki wenu kwenye mitandao wanamageuzi na wananchi tunasonga mbele.
Mtu makini angeliuliza hoja ni nini, hotuba kamili ilikuwaje, msingi wa kauli au Tamko ni nini lakini watu wanaishia kupiga ramli kwa ushabiki. Yanayotokea leo Bungeni ni matokeo y ushabiki wa kipuuzi.
Skaa alipe bunge siku tatu, yeye kama nani? hayupo serikalini wala bungeni. Mleta mada ni fataani usiyeelewa kuwa wabunge wanatibiwa bure kama watumishi wengine wote wa serikalini na kama ni matibabu ya nje, si bunge bali ni madaktari ndio wanaamuwa.
Sidhani kama Sla atakuwa msahaulifu kiasi hicho, wacheni fitina za kijinga.
Shida yake anataka watibiwe nje ya nchi au anataka nini?haya matibabu bunge cndo linalipa?huyo domokaya hatuwez kutawaliwa na fisad asiyeogopa hata hela ya kanisa