Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Chadema poleni sana kwa bridge kali na ngumu mnayopitia kuelekea kufall from kuwa chama tegemewa mpaka kuwa real SACCOSS.
 
Chama cha kitaifa kiongozi wake anaombewa kwa damu ya yesu, Mtoi uko wapi?

Si afadhali aombewe na damu ya Yesu kuliko kutegemea kulindwa na majini ya Sheikh Yahya!

Sasa mfuga majini kafa sijui Mkwele analindwa na majini ya nani sasa?
 
Last edited by a moderator:
Picha wanaweza copy toka sehem nyingine ngoja tuone akifika kasulu tunamsubiri kwa ham
 
Mkuu nashukuru kwa matusi yako mkuu, lakini hakuna sehem nliposema nakesha JF. Ila nashukuru kw matusi.

Matusi unayajuwa wewe kilaza?

Ukitaka kula lazima uliwe kwanza, source JK.

Sidhani kama bado mna bikira zenu.
 
Hakuna mwenye nguvu zaidi ya Chama, Chadema ni zaidi ya Zitto. wapi Mchungaji Msingwa wapi Kamanda Lema wapi Tundu Lissu wapi John Mnyika...

Chadema imefia mikononi mwenu.
 
Hahahahahahahahaaaaa mkuu Shardcole kuna jamaa yangu anaitwa Unyanga ka-hack mawasiliano ya makene, tab yake inakataa kupost picha.

Mkuu usituchezee kabisa, tumejifunza propaganda tukaiva.

Jombaa safari hii mmeshikika kama Man U
 
Last edited by a moderator:
haya haya ndo nimeyasema tangu mwanzo. ngoja tuone................................................
 
Hakuna mwenye nguvu zaidi ya Chama, Chadema ni zaidi ya Zitto. wapi Mchungaji Msingwa wapi Kamanda Lema wapi Tundu Lissu wapi John Mnyika...

Chadema imefia mikononi mwenu.

Tundu lissu hayuko vizuri upstairs!
 
Babu kabeep wana kigoma wakajibu sasa anatafuta pa kuzimia simu.
 
Kesho utashangaa gazeti la Tanzania Daima litakavyokuja na udaku, lazima liandike Dr.Slaa apata mapokezi makubwa ambayo hayajawahi kutokea toka nchi ipate uhuru.
 
Chadema jinsi wanvyokuwaga na mshawasha wa kutuma picha za mikutano yao ukiona kimya ujue KIMENUKA...

balaa, wanabishana waje na lipi jipya lakuwadanganya watanzania.....hahahaha watu wameshaamka kitambo sana. Jipangeni upya jaman....Akili kubwa mnaziondoa madarakani mnabakisha walioungaunga sijui cambridge..wengine ma DJ...wengine wagoni wa kujimilikisha wake za watu baada ya kuasi kanisa...na bado
 
Dr.Slaa kadanganywa na Mbowe na Lema aende Kigoma, Dr.Slaa bila kupima kina cha maji akakurupuka, sasa anajituta.
 
hIVI KIGOMA TUNA WABUNGE WANGAPI, MADIWANI WANGAPI, VINYEVITI WANGAPI...KAMA ANAPENDWA MBONA AMESHWINDWA KUWASHAWISHI WANA KIGOMA KUCHAGUA WAGOMBEA WA CHADEMA....JE YEYE PAMOJA NA KUPIGIWA KAMPENI NA KIKWETE ALISHINDA KWA TOFAUTI YA KURA NGAPI....

usitake kila mwanacdm lazima achaguliwe hatakama hafai.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom