Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Hakuna lolote ngoja wamtoe na ule mkono wa pili tu,ufisadi tu chadema chama cha wachaga.
 
Siyo kweli kama ungepima presha ya slaa kwa sasa inaweza kufika hata 300 au zaidi zitto anampeleka puta jiulize kwa sasa slaa anapata shida kiasi hiki huku zitto hajaenda kigoma akienda itakuweje nadhani majibu unayo bila zitto hakuna chadema.
wewe hiyo presha umeipima saa ngapi?Na nina hakika wewe siyo daktari
 
Kuweka video itakuwa ngumu
1.kwanza watu wa CDM TV wameachwa DAR,
2.Makene hiyo kazi aiwezi
3.Jinsi wana kigoma wanvyompenda ZITTO ahaa kwa SLAA itakuwa ni aibu
hIVI KIGOMA TUNA WABUNGE WANGAPI, MADIWANI WANGAPI, VINYEVITI WANGAPI...KAMA ANAPENDWA MBONA AMESHWINDWA KUWASHAWISHI WANA KIGOMA KUCHAGUA WAGOMBEA WA CHADEMA....JE YEYE PAMOJA NA KUPIGIWA KAMPENI NA KIKWETE ALISHINDA KWA TOFAUTI YA KURA NGAPI....
 
Makamanda Molemo na Tumaini Makene nawaomba kwa heshima ya chama msijihusishe kabisa na huu mtego wa kutumia picha za mwaka 2010. Wanaowaingiza mkenge huu ni wana CCM wanataka baadaye mje muaibike.
 
Last edited by a moderator:
hIVI KIGOMA TUNA WABUNGE WANGAPI, MADIWANI WANGAPI, VINYEVITI WANGAPI...KAMA ANAPENDWA MBONA AMESHWINDWA KUWASHAWISHI WANA KIGOMA KUCHAGUA WAGOMBEA WA CHADEMA....JE YEYE PAMOJA NA KUPIGIWA KAMPENI NA KIKWETE ALISHINDA KWA TOFAUTI YA KURA NGAPI....

Slaa anawaaguza vijana wake watumie picha za mwkaa 2010 kwa sababu anatamani watu wamuamini kama walivyonusurika kumuamini mwaka 2010. Sasa hivi watu washajua kuwa Slaa ni TAPELI tu.

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...a-kigoma-[photos-are-fake]-4.html#post8006011
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Mwandamizi Habari CHADEMA Tumaini Makene

pipooooooooooooooooozzzzz!!!!!, hakika mungu yu hai, wata sema, wata chonga sisi tuna songa mbele kama musa na wana wa izraeli..
 
Last edited by a moderator:
Hivi Makene umeshashindwa kazi mkuu na kuamua kumuachia kazi hiyo TUNTEMEKE? Mbona hatuoni picha wala updates au ww haupo KG pamoja na Rais? Hebu kuwa serious kamanda watu tangu saa9 tumekaa tunasubiria picha lakin wapi au bado unasubiria Michuzi ndo akuwekee picha kama M4C ya jana kahama na wakat upo mtu mahsusi kabisa wa kazi hii.
 
Last edited by a moderator:
Viva Chadema!
Watanzania wameelimika kiasi cha kutenganisha pumba na mchele.
Wapinzani wa CDM roho zina wauma.
 
pipooooooooooooooooozzzzz!!!!!, hakika mungu yu hai, wata sema, wata chonga sisi tuna songa mbele kama musa na wana wa izraeli..

Sasa hivi hawataki kufuatilia ziara ya Jangili woote wameconcentrate kwenye ziara ya Dr!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom