Dr. Slaa afanya safari ya Marekani kimya kimya!.

Dr. Slaa afanya safari ya Marekani kimya kimya!.

We unaeponda safari za dokta slaa huna akili. Ubongo wako umejaa kamasi. Viva Dr. Slaa

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
attachment.php
 
Kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa anasafiri kuja Marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa CCM na serikali yake ambao pia wapo hapa Marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha CHADEMA kitakuwa kimya.

Ahsante Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CHADEMA
 
Kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa anasafiri kuja Marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa CCM na serikali yake ambao pia wapo hapa Marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha CHADEMA kitakuwa kimya.

Asafiri kimya kimya weww ujue?. mia
 
Watu wengine bwana hivi msipotaja Dr Slaa naona hampati usingizi, acheni kukurupuka Dr Slaa hammuwezi!
 
Paw, uzi wa kizushi utendeeni haki.
Hili siyo jukwaa la crybaby.

Kama unafikili unaifahamu vizuri kazi ya u-MOD's, jaza online form and Apply within.

Huwezi kuwafundisha MOD's kazi yao hata kama umeshindwa kujibu hoja iliyo mezani. Kazi za MOD's siyo kukusaidia katika hoja ambazo huwezi kutoa majibu mbadala bali ku-facilitate wana Jf katika hoja na habari.
 
Povu ni ishara ya kuishiwa point.

Hapa hakuna point yoyote ya kujibu kwenye thread hii kwani ni umbea mtupu.

Taarifa zipo mitandaoni na makao makuu, na makabidhiano ya ofisi yamefanyika, au kuna mtu kakutuma ulete uongo wako humu?

UONGO ni tabia mbaya.

Hili siyo jukwaa la crybaby.

Kama unafikili unaifahamu vizuri kazi ya u-MOD's, jaza online form and Apply within.

Huwezi kuwafundisha MOD's kazi yao hata kama umeshindwa kujibu hoja iliyo mezani. Kazi za MOD's siyo kukusaidia katika hoja ambazo huwezi kutoa majibu mbadala bali ku-facilitate wana Jf katika hoja na habari.
 
MwanaDiwani, habari ya huko Marekani. Mmpokee Dr huenda anakuja huko kupumzika kidogo. Otherwise, wewe pia endelea na ziara yako huko kama ulivyoaga, mwambie asisahau kufika hapa London manake tunamsubiri vilevile na aje kimya kimya vivyo hivyo.
 
MwanaDiwani, habari ya huko Marekani. Mmpokee Dr huenda anakuja huko kupumzika kidogo. Otherwise, wewe pia endelea na ziara yako huko kama ulivyoaga, mwambie asisahau kufika hapa London manake tunamsubiri vilevile na aje kimya kimya vivyo hivyo.

mbaya zaidi gaidi huyu hawezi kudhuru kwa yale mabomu yake huko marekani kama alivyofanya soweto arusha.
 
Dr. Slaa kazeeka sana.

Hiyo kauli inafanana na kauli za Nape ambazo huzitoa kwa kukurupuka. Sioni tofauti ya kauli hii na ile ya Nape kuwa wanaotaka Serikali tatu ni wazee wanaosubiri kufa.

Kwenu au katika jamii yenu kuzeeka ni kosa? Au ni dhambi? Wewe huenda hata usifikie uzee!
 
Kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa anasafiri kuja Marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa CCM na serikali yake ambao pia wapo hapa Marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha CHADEMA kitakuwa kimya.

Wewe ulitaka aje na tarumbeta?
 
ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Jamaa anatembea na ofisi mfukoni. Anaogopa kumuachia ofisi Naibu wake!!!
 
Back
Top Bottom