Dr. Slaa afanya safari ya Marekani kimya kimya!.

Dr. Slaa afanya safari ya Marekani kimya kimya!.

Atakuwa ameenda kuwaonyesha wazungu picha za mnara wa marehemu Daudi Mwangosi (R.I.P.). Poor Dr. Slaa.

J.K kaenda kuuza migodi ya dhahabu Canada?
 
Kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa anasafiri kuja Marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa CCM na serikali yake ambao pia wapo hapa Marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha CHADEMA kitakuwa kimya.



Ameagwa Josephine na viongozi wenzake walioibariki hiyo safari unataka uagwe na wewe,huwa unashare nae shuka hadi akuage? Au ni mwenza wa Josephine wewe?

Rais amewaeleza atakaekuwa Punda huko akabebeshwa mzigo imekula kwake,nakuonya ndugu yangu ukikamatwa hamna atakaekunusuru shauri yako we endelea tu na hiyo biashara yako
 
Kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa anasafiri kuja Marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa CCM na serikali yake ambao pia wapo hapa Marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha CHADEMA kitakuwa kimya.

Eti tutaendelea kuwapa taarifa zaidi??Who are u?Wewe ni gamba huna maana.
 
Back
Top Bottom