Dr. Slaa afanya safari ya Marekani kimya kimya!.

Dr. Slaa afanya safari ya Marekani kimya kimya!.

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Posts
5,536
Reaction score
2,268
Kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa anasafiri kuja Marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa CCM na serikali yake ambao pia wapo hapa Marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha CHADEMA kitakuwa kimya.
 
Kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa Katibu Mkuu wa CHADEMA, Dr. Slaa anasafiri kuja Marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya Naibu Katibu Mkuu ili kukaimu kazi ya Katibu Mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa CCM na serikali yake ambao pia wapo hapa Marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha CHADEMA kitakuwa kimya.
Taarifa ipo hata hapa JF

View attachment 111242

Mkutano na Dr. Willibrod Slaa Jijini Washington DC


Viongozi na wanachama wa CHADEMA DMV wanapenda kuwakaribisha Watanzania

wote Kuhudhuria mkutano na Dr. Willibrod Slaa utakaofanyika Siku ya Jumapili

September 22, 2013 Mida ya 1😛m Mchana hadi 6😛m


Adress: 1401 Unirvesty Blvd. Langley Park. Md 20783 (Mirage Hall)


Karibuni tuje tujadiliane kuhusu maendeleo ya nchi yetu.


Maelezo zaidi wasiliana na Liberatus "Libe" Mwang'ombe (240) 423-3331 Baby Mgaza (202) 200-5031,
Hussein Kauzela (614) 653 - 1137
waTanzania wote mnakaribishwa

​
Source: CHADEMA DIASPORA : Dr. Slaa kuunguruma Washington D.C. Sept. 22, 2013
Acha kukurupuka.
 
we safari za dr.slaa zinakuhusu nn? peleka upuuzi wako huko kama hauna kazi za kufanya.
 
attachment.php
 
wewe ukiwa unaenda safari zako binafsi huwa unaaga au mkuu wa kaya alivyoenda kumuokoa dogo China alivyodakwa na sembe aliaga??Siyo kila hoja ni ya kuleta hapa.
 
We na mama yako na mkeo ndo hamufahamu. Si tunafahamu. Habari ya leo ni Jangwani
 
Atakuwa ameenda kuwaonyesha wazungu picha za mnara wa marehemu Daudi Mwangosi (R.I.P.). Poor Dr. Slaa.
 
Huu uongo mwishoni lazima uwe mchawi. Eti kuja huku, hivi Tandale kwa Tumbo ni US?
 
Ukisikia umbea ndo huu....wewe ni lazima tu watakua wanapumulia kisgo.......Wewe umejuaje kama naibu katibu kmuu hana taarifa...afteral wewe ni mke au hawara wa dr slaa hadi ujue kila anapoenda....lol....
 
kwa habari nilizozipata zinaeleza kuwa katibu mkuu wa chadema, dr. Slaa anasafiri kuja marekani lakini kutokana na mambo fulani hajaweza kuweka taarifa kwenye public domain na hata ofisi yake haijaweza kutoa taarifa ya kiofisi kwenye ofisi ya naibu katibu mkuu ili kukaimu kazi ya katibu mkuu kama itifaki ya chama inavyobainisha.

Safari yake imeingiliana na safari za baadhi ya viongozi wa ccm na serikali yake ambao pia wapo hapa marekani kikazi.

Tutaendelea kuwapa taarifa zaidi kadri zinavyotufikia iwapo kitengo cha habari cha chadema kitakuwa kimya.

jk alimwanga nani?
 
Back
Top Bottom