Dr. Mwakyembe na Dr. Slaa watishiwa kuuawa

Dr. Mwakyembe na Dr. Slaa watishiwa kuuawa

Aleleuyah !!!!
Onyo:
Mkiuua Mmoja wapo hakika Tanzania patachimbika!
Watanzania tumefunguka, kamwe hatutokaa kimya kama zamani!

Panga la Yesu hebu slash hawa watu waliohusika na hii arrangement. Kuanzia dereva, polisi, mganga, RA, EL, JK nk.
 
Siku hizi hatuna wasomi kabisa. yaani huyu daktari mzima anatoa pumba kama layman bwana.
Kwanini wakokodie Al-shabab hapa hamna wauaji kama wataka kukuua, au unataka kupata sympathy za wakristo wenzako?
Mara mganga wa Songea mara yahya Hussein--yaani ujinga mtupu!

Wewe kama wataka kuhamia kwenye chama chenu, hama kwa amani hautakuwa wa kwanza kunguru wee!

Mwakyembe ametoa na ushaidi kamili issue ilivyo eg magari yaliyotumika etc. Je wewe una ushaidi unaopigana na wa Mwakyembe? utupe hapa jamvini ili tuthibitishe pumba ni zipi.
 
Siku hizi hatuna wasomi kabisa. yaani huyu daktari mzima anatoa pumba kama layman bwana.
Kwanini wakokodie Al-shabab hapa hamna wauaji kama wataka kukuua, au unataka kupata sympathy za wakristo wenzako?
Mara mganga wa Songea mara yahya Hussein--yaani ujinga mtupu!

Wewe kama wataka kuhamia kwenye chama chenu, hama kwa amani hautakuwa wa kwanza kunguru wee!

Mganga Majungu ndani ya maelezo ya dawa yake ni pamoja ni kuwapumbaza wananchi wasiamini ushirikina bali waelekeze nguvu waamini kuwa ni mauaji ya kidini. Naona dawa inaanza kufanya kazi kwani tayari umeshaonyesha kutomwani Mwakyembe pamoja ni vielelezo vyote hivyo.
CCM washirikina sana.

Huu mpango ushindwe kwa jina la YESU.
 
Utawaamini polisi?
Hawa jamaa wanawaogopa wanasisa wa SiSiMafisadi hadi nachukia. Maadamu wanaotishiwa ni pamoja na Slaa basi uchunguzi utafanyika miaka yote Mafisadi watakapokuwa wadarakani na majibu kutolewa siku watakapoondoka.
 
Kitakacho muua Slaa ni hiyo tabia yake ya kupenda &***^
 
Kwa muuaji aliye makini haweki kumuua Dr Slaa.
 
Tetesi zingine zasema kwamba nae RA aliandika barua kama hiyoi hiyo kwa IGP ikidai kwamba naye atishiwa kuwawa na akina Mwakyembe , Slaa etc. Nimesema ni 'tetesi' hivyo yeyote atakayekuwa na habari kamili atujuze.
 
Siku hizi hatuna wasomi kabisa. yaani huyu daktari mzima anatoa pumba kama layman bwana.
Kwanini wakokodie Al-shabab hapa hamna wauaji kama wataka kukuua, au unataka kupata sympathy za wakristo wenzako?
Mara mganga wa Songea mara yahya Hussein--yaani ujinga mtupu!

Wewe kama wataka kuhamia kwenye chama chenu, hama kwa amani hautakuwa wa kwanza kunguru wee!

Upenzi wa ccm na njama za udini zitakuua mkuu!!! Think twice as a tanzanian guy/lady wala siyo kwa uislam wako wala ukristo au upagani wako. Kwangu mimi ukristo, uislam, au upagani is "nothing" bali utanzania kwanza!!! Kujipambanua kwa mlengo wa udini na ukabila ktk dunia ya sasa ni kufirisika ki mawazo!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mmiliki wa magazeti ya RAI, Mtanzania na Kampuni yenye utata ya Dowans,Rostam Aziz, ameamua kuvuruga upelelezi wa Polisi kuhusu Madai ya Dk. Mwakyembe ya njama za kumuua yeye na wenzake, wakiwemo
Mengi, Membe,Slaa, Mwandosya na Kilango kwa kuyaamuru magazeti yake kupotosha ushahidi uliowasilishwa Polisi na Mwakyembe. Kuanzia kesho magazeti yake yatafanya kazi kwa niaba ya Polisi kubeza ushahidi kama Mtanzania lilivyofanya Jana. Huu ni mwisho wa UTAWALA WA SHERIA!!!
 
Sidhan kama amesema anaamin ushirikina, ila ameelezea mlolongo unavyosukwa dhidi yake, hivyo tusibeze ila tuchukue hatua ya kumlinda kwa nguvu ya umma. Mungu amlinde dhidi ya hawa wanyang'anyi.
 
Mmiliki wa magazeti ya RAI, Mtanzania na Kampuni yenye utata ya Dowans,Rostam Aziz, ameamua kuvuruga upelelezi wa Polisi kuhusu Madai ya Dk. Mwakyembe ya njama za kumuua yeye na wenzake, wakiwemo
Mengi, Membe,Slaa, Mwandosya na Kilango kwa kuyaamuru magazeti yake kupotosha ushahidi uliowasilishwa Polisi na Mwakyembe. Kuanzia kesho magazeti yake yatafanya kazi kwa niaba ya Polisi kubeza ushahidi kama Mtanzania lilivyofanya Jana. Huu ni mwisho wa UTAWALA WA SHERIA!!!

Mkuu hii habari umeipata wapi?
 
hapa nadhani dini ilitumika ili kuwaconvice hawa alshababu waweze kuja kufanya kazi yao lakini
 
hapa nadhani dini ilitumika ili kuwaconvice hawa alshababu waweze kuja kufanya kazi yao :
 
Nimesoka Mwanahalisi na nikapatwa na Mshtuko.

Inakuwaje magari ya serikali STK kuhusika na mpango wa mauaji??

Je Kwa nini magari ya Polisi PT na maaskari wahusike?

Je kwa nini Mkuu wa wilaya ahusike?

Hii serikali ni pepo au nini?

Ina maana Jinga Kubwa anahusika !!! Unabisha?
 
Duh pumbafu kabisa ...ameanza kuiga siasa za malawi? wamalawi ndo wanaongoza kwa siasa za kusingiziana ,mara anataka kuniua mara amenintumia mamba toka ziwa nyasa
 
Mmiliki wa magazeti ya RAI, Mtanzania na Kampuni yenye utata ya Dowans,Rostam Aziz, ameamua kuvuruga upelelezi wa Polisi kuhusu Madai ya Dk. Mwakyembe ya njama za kumuua yeye na wenzake, wakiwemo
Mengi, Membe,Slaa, Mwandosya na Kilango kwa kuyaamuru magazeti yake kupotosha ushahidi uliowasilishwa Polisi na Mwakyembe. Kuanzia kesho magazeti yake yatafanya kazi kwa niaba ya Polisi kubeza ushahidi kama Mtanzania lilivyofanya Jana. Huu ni mwisho wa UTAWALA WA SHERIA!!!

Rostam nilisha waambia huyu mtu ni jasusi
 
Hii stori ya Mwakyembe ilivyokaa inashabihana na ile yaliyompata Auko huko Kenya. Lakini kinachonitatiza ni kiwango cha ushiriki wa polisi; maana polisi wa maeneo tofauti hawawezi kushiriki pasipokuwepo mtandao uliosukwa kutoka ngazi za juu za jeshi hilo. Kama hivyo ndivyo nashindwa kuona mantiki ya kupeleka kesi ya inayohusu msitu kwa ngedere!
 
ndo maana ya SIRI_KALI! hali ya sasa ni tete; waroho wa mali (ufisadi) na wanaolinda tabaka dogo la watawala huwa tayari kufanya chohcote (hata kama ni kuua) ili kulinda masilahi yao!!! Hii ni KOLIMBALIZATION system; na kukomesha hali hiyo inahitaji peoples power kuwa active kuanika maovu yao nje nje- na kufuatilia ndo salama ya watu kama akina mwakyembe,mengi , na slaar.
 
Back
Top Bottom