Dr. Mwakyembe kukubali serikali mbili alikana kitabu chake mwenyewe

Dr. Mwakyembe kukubali serikali mbili alikana kitabu chake mwenyewe

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Posts
5,805
Reaction score
4,375
Dr. Mwakyembe kitendo cha kukana serekali tatu na kukubali serkali mbili alikana kitabu chake mwenyewe kilichompa PHD yake mwaka 1992 alisidika akiwa Ujerumani.

Kwenye kitabu chake aliandika kwa jinsi mfumo wa muungano ulivyo kwa wakati huu ni vizuri kukawa na muundo wa shirikisho lakini cha kushangaza kwenye bunge maalum la katiba akakana kitabu chake mwenyewe na kwa kufanya hivyo dhambi imeanza kumtafuna huko kwake Mbeya ameanza kuzomewa.

Mimi nilikuwa namkubali sana Mwakyembe kwenye kamati ya Richmond lakini toka amekana kitabu chake mwenyewe amenitoka kichwani kwangu
.
 
Usicheze na Pesa wewe. Inaweza kubadili mawazo, hisia na maamuzi yoyote uliyonayo. Ila kumbuka tu, dhambi hiyo itakutafuna mpaka siku ya mwisho.
 
Hata mie nwona kama ameshaonjeshwa utamu wa uhongo. Ila sio yeye wa kwanza kufamya ivo wapo wengi tu.
 
Dr mwakyembe kitendo cha kukana serekali tatu na kukubali serkali mbili alikana kitabu chake mwenyewe kilimpa phd yake mwaka 1992 alicdika akiwa ujerumani,kwenye kitabu chake aliandika kwa jinsi mfumo wa mungano ulivyo kwa wakati huu ni vizuri kukawa na muundo wa shirikisho lkn cha kushangaza kwenye bunge malumu la katiba akakana kitabu chake mwenyewe na kwa kufanya hivyo dhambi imeanza kumtafuna huko kwake mbeya, ameanza kuzomewa mm nilikuwa namkubali sana mwakyembe kwenye kamati ya rich mond lkn toka amekana kitabu chake mwenyewe amenitoka kichwani kwangu

Mbona hata kwenye Richmond alitoa taarifa nusu eti nchi ingetikisika wakati kutikisika ni muhimu ili mambo yakae vizuri. Lowasa ndio akamalizia nusu ya taarifa ile kwenye kikao cha CCM kwa kusema atajivuaje gamba wakati kila kitu Rais alikuwa anajua, na ndipo Mkapa akamwokoa JK kwa kumwambia abadilishe ajenda kwa mamlaka ya uenyekiti kwani walikuwa wamepanga kumwondoa kwenye kiti!!! Pamoja na Lowasa kusema hivyo nchi hata haikutikisika!!
 
Mnafiki sana huyo mjamaa, dawa yake ni sugu
 
Used condom! Hana tofauti shivji, wasomi njaa!!! Wanafiki, wabnafsi, wasaliti! Honestly I don't like this guy... Linakurupuka kurupuka tu fulan hivi limefukuza watu pale airport kwa ushahidi usio hewa anajifanya waziri mkuu kufuka wafanyakazi wa wizara nyingine bila hata kumkontact waziri wa wzr husika, what is this halafu unataja majina hadharani bila ushahidi wa mahakama yaan sijui hata huko kichwan kuna ubongo
 
Ndio wasomi wa Tz wanavyotufanya mazuzu. Aibu sana
 
Endapo alipewa PHD huko Ujerumani hiyo PHD itakuwa feki. Msomi wa kweli hawezi kujipinga mwenyewe; ni aibu kujiita Dokta halafu unakosa kuwa na msimamo wa RESEARCH uloitetea hadi kupata udokta.
 
Endapo alipewa PHD huko Ujerumani hiyo PHD itakuwa feki. Msomi wa kweli hawezi kujipinga mwenyewe; ni aibu kujiita Dokta halafu unakosa kuwa na msimamo wa RESEARCH uloitetea hadi kupata udokta.

Ujerumani hawawezi kumnyang'anya uo udokta? maana wananyang'anyaga wahuni kama mwakyembe wakibainika wanaenda kinyume na taaluma
 
Ujerumani hawawezi kumnyang'anya uo udokta? maana wananyang'anyaga wahuni kama mwakyembe wakibainika wanaenda kinyume na taaluma

Ngoja tujaribu kuwapelekea vielelezo vya magumashi ya mwanafunzi wao , naanza mchakato j3 .
 
Jambo hili siyo jepesi kama linavyoonekana au kurahisishwa hapa. Nawashauri kusoma kitabu cha Robert Chambers: Putting the Last First ili kuona tofauti iliyopo kati ya dunia ya kisomi (acadmic world) na ile ya utekelezaji/utendaji (practitioners world). Kwa kawaida tafiti za kisomi zinajikita katika kubaini mambo/mawazo mapya, upungufu au dosari. Kusema kweli kazi nyingi za kisomi zimejikita katika kukosoa. Hata hivyo haina maana kwamba hayo unayoyabainisha katika kazi yako ya kisomi ndio ukweli ambao lazima wewe mwenyewe uanze mara moja kuuzingatia na kuwataka watu wengine nao wafanye hivyo. Katika utafiti wake Mwakyembe inawezekana aliona kuwa mfumo wa shirikisho ungekuwa mzuri zaidi kwa muungano wa Tanzania. Hayo ni maoni yake binafsi ambayo hayajakubaliwa na chama chake cha siasa. Maadam hayakubaliki ndani ya ccm na yeye ni mwanachama wa ccm, tena waziri, anawajibika kuyaweka pembeni hayo mawazo yake hadi hapo yatakapokubalika. Kwa sasa anatakiwa kukubaliana na sera rasmi ya chama chake.

Aidha BMK iliendeshwa kwa misimamo ya vyama kiasi kwamba hata kura ya wazi ilitumika ili kuhakikisha kuwa wajumbe hawatoki nje ya misimamo ya vyama vyao!. Katika kutengeneza katiba hili lilikuwa kosa kubwa na wananchi wameliachia lifanyike. Mwakyembe akiwa mwana-ccm tena waziri asingeweza kuwa tofauti. Kura ya maoni ndiyo muamuzi wa mwisho. Mnatakiwa kujitahidi kuelimisha ili watu wapate uelewa wa kuwasaidia kufanya maamuzi sahihi. Wakati huo ukifika, pengine hata Mwakyembe naye atakuwa na nafasi ya kupiga kura yake kwa uhuru bila kusimamiwa na chama chake na kuikataa katiba pendekezwa! Hii siyo ajabu kwani sote tunajua kuwa wapo wajumbe wengi wa BMK kutoka ccm ambao hawaikubali hiyo katiba bali wamelazimishwa tu kuipitisha. Badala ya kumlaumu Mwakyembe binafsi, tunapaswa kujilaumu sisi wenyewe kama jamii ya Watanzania. Sisi tumefanya nini ili kuhakikisha kuwa mawazo ya raia yalitolewa kwa Tume ya Warioba yanazingatiwa na BMK? Kwanini hatukushinikiza kuhakikisha kuwa Rasimu ya Warioba inaheshimiwa ili wale wasioipenda wasubiri kura ya maoni kuikataa? Mimi nadhani kwa mtaji huu wa kuwalaumu watu mmoja mmoja hatufiki popote katika kupata hayo mabadiliko ambayo mnajinadi kuwa mnayataka.
 
Back
Top Bottom