Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Hao ni wale wanywa viroba tu wanaozani siasa ni vita na mwisho wa siku huyo ndo rais wao. Badara ya kuwek masrahi ya taifa mbele na kuwakilisha matatizo yao..wamekalia viroba tu na kusahau kesh yao

Matatizo yetu tumeyawasilisha for more than 50 years na bado unataka tuendele kuyawasilisha, r u serious
 
ccm imewekeza sana ktk mitandao ya kijamii,.thread itafungwa
 
Piga Kura, Linda Kura. Bao LA mkono wakalipigie Chooni
 
CCM out ,huwezi lazimisha maji kupanda mlima,kweli makofuli kaaibika sana ubungo leo
 
Je ulienda kwenye mkutano?? Cause hapo ni balabalani. Me nimependa mazungumzo yake. Na pia yupo open hajifichi.
 
Safi sana ametenda haki. Anayeomba kura habagui anaomba hata kwa adui. Angewapita bila kusimama nyinyi vigeugeu lazima mngeibua hoja katudharau. Sasa kawakomesha si mlijipanga barabarani mkitega sasa kawasimamia pamoja na kuzomea kwenu kwa maana hiyo kaonyesha ukomaaavu wa kisiasa na demokrasia yaani kawa manage! Hapo kaongezea wapenzi . Sasa Subirini 25 Okt muone muhogo wa jan'gombeee sijaulamba mwiko usitukane wakuunga na uzazi ungalipooo
 
Hao ni wale wanywa viroba tu wanaozani siasa ni vita na mwisho wa siku huyo ndo rais wao. Badara ya kuwek masrahi ya taifa mbele na kuwakilisha matatizo yao..wamekalia viroba tu na kusahau kesh yao

Hivi wanywa viroba ni wananchi wa Zambia
Kama ni watanzania wamefikia hapo chini ya serikali ya chama gani?
Hayo matunda ya uongozi wa sifiem
 
I bet huu uzi ukifutwa jf itakuwa imeingia ubia na wale jamaa wa lumumba!!! huu uzi ni mwiba mkali sana kwao,ni kama sindano ya chanjo ya mdondo ... teh teh!!! wataelewa zaidi ikifika tarehe 25 oct
 
Ni aibu! Ni fedheha! Ama kweli CCM imekufa! Watu hawataki kusikia hata harufu yake. Shuhudia mwenyewe. Hii imetokea leo hapa Dar tena zikiwa zimebakia siku 3 tu CCM iondolewa na kuzikwa!


Tumeiona hiyo video, mbona kahutubia, wewe na hao waliokuwa wanazomea na kumtaja lowassa mlikua upande wa pili wa barabara, na umati mkubwa walikuwa wanashangilia. Yote nisemayo can be observed from your video.
 
Last edited by a moderator:
Bado mna ujinga huu wa kutegemea kutayarisha vi clips vya vijana wa chadema wakizomea mnadhani ndio vitawaokoa! kitengo cha IT cha mafisadi mnakula hela za bure za Lowasa mwambieni ukweli kuwa pamoja na maigizo mnayomuonyesha, urais hawezi kushinda na wananchi wengi wameshaamua kumpa Magufuli.

Mamaee,vi clip eeh!!leo kajichanganya kwa wabishi.
Na kwa taarifa yako hii zomea zomea Magufuli ni mpaka 25 oct,kila anapopita atakumbana nayo,wanyonge wamemchoka nduli ccm.
 
Ni aibu! Ni fedheha! Ama kweli CCM imekufa! Watu hawataki kusikia hata harufu yake. Shuhudia mwenyewe. Hii imetokea leo hapa Dar tena zikiwa zimebakia siku 3 tu CCM iondolewa na kuzikwa!


Ni wahuni wachache tu ambao hawazuii ushindi wake
 
Last edited by a moderator:
Afadhali jamaa wajifunze coz hiki chama kilikuwa kinaona km nchi yao vile
 
Back
Top Bottom