Dr. Kigwala amtaka Mbatia kujiuzuru ubunge

Dr. Kigwala amtaka Mbatia kujiuzuru ubunge

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Posts
4,572
Reaction score
26,896
Anadai mbunge James Mbatia ajiuzuru na ubunge wake wa kupewa kwa kuwa mitaala imedhibitishwa kuwa mitaala ipo na aadhibiwe vikali na aombe radhi kwa Watanzania kwa kusema uwongo
 
Huyu nae amshukuru Salma alimbeba. Asubiri anguko lake linakuja, maana mwenye jimbo alikuwa ni Bashe.
 
Uteuzi wa Boss wake huo! Ndio aprove jinsi gani boss wake anavyo jichanganya katika uteuzi wake.
 
dr kiazi amuache mbatia, mbatia ni jembe lililokuwa limejificha bonafs nilikuwa namuona mbatia hovyo lakin hoja zake zimenifanya nimjue ya kuwa ni jembe kweli kweli, asubiri tume, na ktk tume waziri amewekwa wa nini?
 
Kasema eti Mbatia alilidanganya bunge, na sasa analiomba bunge limpe adhabu kali ya kutokuhudhuria vikao 20 na aliombe bunge msamaha na wananchi kwa ujumla tena kwa maandishi, ghafla Machali akasimama na kusema mitaala iliyoletwa sio.
M/kiti amemwambia Kingwangala hakuna kanuni ianayosema mbunge aliyetangaza sasa ajiuzulu bali mbunge mwenyewe ndio anaweza kuamua aidha ajiuzulu au la!
Viti maalumu wa CCM wanapiga makofi uleeeeeeee eti Mbatia ajiuzulu.
 
Mwanasheria mkuu wa serikali anaanza kwa kumpongeza m/kiti wa kikao Jenista Mhagama eti ameonesha anakimudu kiti kwa hivyo ameonyesha anaweza na wengine wanaofanana na yeye wanaweza na mke wake pia anaweza.
 
Dr. kigangwala anaumbuliwa na mwenyekiti wa bunge ... mwenyekiti anasema hakuna kanuni ya bunge kumuadhibu mbatia kwa commitment yake mwenyewe
 
kingwangala aka said bangile anakera sana bungeni,sijui ndio kutafuta umaarufu,ila naona Mwenyekiti kamtuliza kiherehere
 
Dr Kigwala nae mwongo wa wakutupwa
alisema kamtibu lisu wakati sio licha ya kuvunja kanuni za kidaktari
anatafuta umaarufu wa kijinga, nadhani Jembe Selelii aingie chadema achukue jimbo lile
CCm wamemtelekeza kwa vile hawataki watu wakweli ndani ya chama chao
Mbatia atabaki kuwa jembe sio sawa na dr vitumbua
 
Kigwala ndio nini? au unamzungumzia Nassoro bagaire
 
kwa hiyo mbatia kakubali kuwa alichemsha!!haya mambo ya kujiapiza bila ushahidi..lakini mbatia haaminiki inawezekana ilikuwa dili na ccm ionekane waziri yupo makini na ccm yake!!!
 
Khamis kigwangala na mwigulu mchemba walifeli darasa la 7.....wanatumia majina ya watu waliofaulu STD 7 ila walikosa ada ya kuendelea na masomo.
 
Anadai mbunge James Mbatia ajiuzuru na ubunge wake wa kupewa kwa kuwa mitaala imedhibitishwa kuwa mitaala ipo na aadhibiwe vikali na aombe radhi kwa Watanzania kwa kusema uwongo

Alikua anatafuta political popularity kama sakata la zitto na Mudhihir kipindi kile..too bad hakua na hoja zenye mashiko..matokeo yake kaangukia pua!
 
Anadai mbunge James Mbatia ajiuzuru na ubunge wake wa kupewa kwa kuwa mitaala imedhibitishwa kuwa mitaala ipo na aadhibiwe vikali na aombe radhi kwa Watanzania kwa kusema uwongo


Yeye ndie anaeongoza kwa kudanganya, hata jina analotumia siyo lake, na walitumia matokeo ya mtu mwingine kujiunga na sekondari. haifai kabisa huyu. Siyo mwadilifu tangu akiwa mtoto.
 
Back
Top Bottom