Dr. Kigwala amtaka Mbatia kujiuzuru ubunge

Dr. Kigwala amtaka Mbatia kujiuzuru ubunge

Dr K hana hadhi ya kujifaharisha na udaktari wake, kwani tangu amalize Muhimbili, haja practice hardcore medicine for over 10 yrs. Kuna wabunge madaktari waliobobea katika fani hiyo kwa zaidi ya miaka 25, then walienda bungeni, hawakuwa domo kaya kama Dr.K. (mfano Prof Mwakyusa, Prof Sarungi, Pro Mtulia nk) Dr. K anastahili kufungwa kwa kumtishia bastola Bashe.
 
Personal simkubali sana Mbatia lkn kwenye hili la kusema uongo bungeni yeye sio wa kwanza mtoto wa mkulima mwenyewe kesha lidanganya bunge sana tu, mf mauwaji ya Arusha na Lema alithibitisha bungeni na haijawai kukanushwa hivyo basi kabla ya Mbatia hajajiuzulu ajiuzulu kwanza mtoto wa mkulima........
 
Personal simkubali sana Mbatia lkn kwenye hili la kusema uongo bungeni yeye sio wa kwanza mtoto wa mkulima mwenyewe kesha lidanganya bunge sana tu, mf mauwaji ya Arusha na Lema alithibitisha bungeni na haijawai kukanushwa hivyo basi kabla ya Mbatia hajajiuzulu ajiuzulu kwanza mtoto wa mkulima........
Mbatia hajasema uongo ila amekaangwa! unadhani ni rahisi Serikali ikakubali kufedhaheka mbele ya jamii? chochote kinafanyika ili kufunika kombe...
 
kweli huyu jamaa ni zeze.ye kafurahi wadogo zetu kupata mduara?wewe khamisi au khanisiiii?
 
Back
Top Bottom