Dr Harrison Mwakyembe atua Tabora kwa gari moshi leo

Dr Harrison Mwakyembe atua Tabora kwa gari moshi leo

.....Napenda sana kulinganisha .... Dr. Mwakyembe vs Nundu.... Kagasheki vs wafuatao Maige, Shamsa Mwangunga na Zakhia Megji......... Prof. Muhongo vs wafuatao Ngeleja na Karamagi ..............!!!!!
 
hii nchi ni sisi wenyewe tutakao ijenga. ikitokea watu (kwa mfano viongozi wetu) wanafanya kazi kwa bidii yatupasa tuwape hongera. tukienda kwa kwa mwendo huu na sisi tutafika mbali kama nchi.
mkuu ntatizo tukiwapongeza washenzi wachache wanachukia na kutamani kuwaua kwa sababu ya wivu wa kuonekana kuwa hawatendi.
 
mtu kaishinda ajali na sumu,hawamuwezi tena huyu wao walie tu.
 
aisee nampa hongera ni mwendo mrefu karibu saa 12 au zaidi
kigoma had Tabora sio mchezo
nakumbuka sana hizi safari.ndio utajua nchi yetu ni kubwa.

Nchi kubwa/ distance kubwa au chombo cha usafiri ni very slow?
 
nimekubali uchapakazi ila atuambie kwa nini alificha sehemu ya taarifa ya richmond?
 
kweli jambo usilolifanya utotoni lazima utalifanya ukubwani.

mambo ya mwaka 47 yanafanywa 2012. shame!

tunataka yale maisha bora kwa kila mtanzania mliyotuahidi, siyo kutupangisha foleni kwenye mataruma ya reli tuwapigie saluti.

shame!
 
vyote sawa
ni zaidi ya km 450
unategema iwe safari ya saa ngapi kwa gari moshi ambalo sio la umeme?
kumbuka pia kusimama vituoni kwa muda kupishana na tren zingine kama za mizigo nk
hiyo ndi hali halisi ya nchi yetu
kama ushasafiri kuanzia kigoma kwenda tabora utajua umbali ninaotaja
kwa ndege ni dk 40 hivi au 50.

lets hope tukishakuwa na umeme wa uhakika
tutajenga reli mpya ya kisasa inayoruhusu tren za umeme
tutakodi treni za siemes german tutazitumia,tutawalipa kulingana na mkataba utakavoruhusu hadi tumalize deni
yote haya tukipata viongozi makini na wazalendo ila sio ndani ya chama chetu mfu,


Siemens-ICx.jpg


180px-90006_at_Marks_Tey_2.jpg


Nchi kubwa/ distance kubwa au chombo cha usafiri ni very slow?
 
Anastahili pongezi sipati picha kama ndiyo angekuwa waziri wa Nishati na Madini au sijui ndiyo yangekuwa yaleyale ya wenzake?
 
Mkuu chama,
Muda wa maneno hakuna ni vitendo tu...wengine wanawatumikia wananchi wengine wanashindana kutajwa CNN.
Wengine wanakazana kuficha fedha zetu Uswiss na kwingineko which is which guys, wezi wachapa kazi na wakosoaji????

 
Chama cha hawa jamaa kingekuwa na watu kama 10 tu hivi tungekuwa mbali sana sana.:smiling:
 
Back
Top Bottom