Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya KLM Elite ni bora hata CCM watampeleka kumtibu India, huko UKAWA ni KLM tu si unasikia majina yenyewe Sinare huyo ni KLM elite moja kwa moja!

kwani sio mtz?kwan wa kaskazn sio watu?
 
Mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya KLM Elite ni bora hata CCM watampeleka kumtibu India, huko UKAWA ni KLM tu si unasikia majina yenyewe Sinare huyo ni KLM elite moja kwa moja!

Kweli WANACCM wengi ni wagonjwa maana mtu anaogopa demokrasia kwa sababu ya matibabu,Watanzania hawana hospitali wakati viongozi wanajua hivyo ila wao wana uhakika na matibabu ndani ya CCM, hii ndiyo Tanzania
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na Ukawa. Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa JK katika chaguzi zilizopita.

Tunapoelekea hata mfuta vumbi wa madirisha ya lumumba akitangaza kuhama ccm,ataonekana mtu muhimu sana!
 
Unzamzungumzia Dr Sinare mwanamtandao na mmoja wa wamiliki wa kampuni ya mawakili ya Rex Attorneys ambayo wana kashfa mbalimbali ikiwemo ya kuishauri vibaya serikali kwenye suala la Dowans??????????

Waambie Wanamtandao kuwa inajulikana sana kuwa kunawengine wamepanga kutangaza kuhama hadi tarehe 24 eti kuonyesha eti lowasa ana nguvu nas kutengeneza cheap popurality ili eti kuongeza kura. Huo ni usanii tu na ulishajulikana tangu awali. kwa kifupi wanamtandao mwaka huu hawaingii tena ikulu na huyo fisadi mwenzao Lowassa.

Wenyewe wanadhani wanafanya surprise!! Hahahahahhaa. Wanamtandao wanatapatapa sana.
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na Ukawa. Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa JK katika chaguzi zilizopita.
Hi wewe unamjua Hawa wewe .huyu mama mtoto alimuoa Jessica kikumbi au kakumbi.Huyu mama Hana cheo chochote CCM Wala serikalini .Very corrupted mtoto wake akaro alidanganya KASOMA Harvard akapata kazi ofisi ya JAJI Mkuu .huko kazi Ikamshinda akaenda BOT Ikamshinda .Jessica pay time is now mwandike kwenye magazeti .Hawa lawyer huko chadema wateja kibao wakishindwa uchaguzi waanze kusakana nani arudishe pesa za nani?
 
Huyu si dada yake na aliyekuwa balozi wa Tanzania nchini Marekani mama Maajar? Just asking...!!
 
Watu kwa kusengenya hamjambo eti hawa hana mume. Kwani mume wa samia ni yupi? Kila mtu ana uhuru wa kuhama chama hayo ya mume yanatoka wapi. Ni ili tu ujitape kuwa unamjua sana ama
 
Huyu si dada yake na aliyekuwa balozi wa Tanzania nchini Marekani mama Maajar? Just asking...!!
Ndio huyo huyo.mama ame move in na mtoto wake wakiume.Emmanuel akaro .Mtoto wake ndio Yule alieweka picha za Jessica kikumbi za UCHI kwenye Internet .
 
mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya klm elite ni bora hata ccm watampeleka kumtibu india, huko ukawa ni klm tu si unasikia majina yenyewe sinare huyo ni klm elite moja kwa moja!

atahama tu kwani wanao enda india kwa matibabu wanarudi wazima ?
 
Watu kwa kusengenya hamjambo eti hawa hana mume. Kwani mume wa samia ni yupi? Kila mtu ana uhuru wa kuhama chama hayo ya mume yanatoka wapi. Ni ili tu ujitape kuwa unamjua sana ama
Namjua hasaaaaaaaaa Namibia .
 
kuna watu wakiama ccm itatikisika lakini sio hao mbuzi za kienyeji they dnt have any harm to this age politics
 
Sinare huyo ni moja kwa moja mtu wa KLM elite sasa cha ajabu nini si anaungana na akina Kishimba, Nkya, Mbatia &CO.!

Yeye ni sawa kwa maana siyo msukule, shida inabakia kwenu manyumbu wa kutoka Mbeya, Iringa sijui Mwanza au Geita mnashabikia ukawa huko ninyi mnatumiwa kama misukule tu ya kuandamana kupigwa na Polisi lkn cheo ndani ya UKAWA sahauni!

Waambie kasuku hao.

Yanatokea lakini hawayaoni.

Wanafikiri chadema ni kama CCM.

Uvivu wa kuchunguza unawapoteza
 
Ndio huyo huyo.mama ame move in na mtoto wake wakiume.Emmanuel akaro .Mtoto wake ndio Yule alieweka picha za Jessica kikumbi za UCHI kwenye Internet .

Una maanisha nini? Yaani analala na mwanawe wa kumzaa (Incest)?
​
 
Back
Top Bottom