Dr. Chami, Moshi vijijini hana mpinzani kabisa

Dr. Chami, Moshi vijijini hana mpinzani kabisa

Gilbert A Massawe

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Posts
6,313
Reaction score
5,265
Mbunge wa wa Moshi Vijijini anaonekana hana mpinzani kabisa hii ni kutokana na kuleta maendeleo ndani ya jimbo na kuboresha miundombinu ya umwagiliaji na barabara pia mbunge huyu amezidi kuonyesha uimara wake kwa kujenga kiuwezo akina mama kwa kuwanufaisha kwenye vikundi mbalil mbali.

Naona huyu mzee mlango wa bungeni 2015 Oktoba unamuhusu
 
Kwenye kata yetu ya Uru Kusini hatujawahi kumuona,kwa Mara ya mwisho kata haina maji,kituo cha afya wala zahanati pamoja na kwamba alituahidi kumaliza kero hizo. Akipata kura mbili Uru Kusini ana bahati sana.

Hiyo ni kata moja tu na hata kura nyingi hazitokei pande hizo kwa kuwa watu wake hawana mwamko wa kushiriki kupiga kura.
Either way, certain percentage achieved, maisha ni hatua kwa hatua, zamu yao itafuata.
 
Mbunge wa wa moshi vijijini anaonekana hana mpinzan kabisa hii ni kutokana na kuleta maendeleo ndani ya jimbo na kuboresha miundombinu ya umwagiliaji na barabara pia mbunge huyu amezidi kuonyesha uimara wake kwa kujenga kiuwezo akina mama kwa kuwanufaisha kwenye vikundi mbalil mbali

Naona huyu mzee mlango wa bungeni 2015 october unamuhusu

Ndio kakutuma uje kumuangalizia nyota yake huku kama bado inang'aa??Haya kamwambie hana mpinzani asubiri kuapishwa Octoba.
 
Mbunge wa wa moshi vijijini anaonekana hana mpinzan kabisa hii ni kutokana na kuleta maendeleo ndani ya jimbo na kuboresha miundombinu ya umwagiliaji na barabara pia mbunge huyu amezidi kuonyesha uimara wake kwa kujenga kiuwezo akina mama kwa kuwanufaisha kwenye vikundi mbalil mbali

Naona huyu mzee mlango wa bungeni 2015 october unamuhusu
Mkuu,

poleni sana, hapo Moshi vijijini yupo kijana wangu VICTOR TESHA, anamheyesha sana huyo mzee Dr. Chami.

Mwambie aachie kiti kwa heshima, maana mwaka huu ni mwaka wa vijana.
 
Mbunge wa wa moshi vijijini anaonekana hana mpinzan kabisa hii ni kutokana na kuleta maendeleo ndani ya jimbo na kuboresha miundombinu ya umwagiliaji na barabara pia mbunge huyu amezidi kuonyesha uimara wake kwa kujenga kiuwezo akina mama kwa kuwanufaisha kwenye vikundi mbalil mbali

Naona huyu mzee mlango wa bungeni 2015 october unamuhusu

Sawa tumekusikia
 
Mkuu,

poleni sana, hapo Moshi vijijini yupo kijana wangu VICTOR TESHA, anamheyesha sana huyo mzee Dr. Chami.

Mwambie aachie kiti kwa heshima, maana mwaka huu ni mwaka wa vijana.

Mkuu huyo victor Tesha ni kupitia chama kipi? Maana hata ungetutajia angalau jina la chama ili huyo chami akijua kuwa kuna chama fulani aanze kujiandaa
 
Mbunge wa wa moshi vijijini anaonekana hana mpinzan kabisa hii ni kutokana na kuleta maendeleo ndani ya jimbo na kuboresha miundombinu ya umwagiliaji na barabara pia mbunge huyu amezidi kuonyesha uimara wake kwa kujenga kiuwezo akina mama kwa kuwanufaisha kwenye vikundi mbalil mbali

Naona huyu mzee mlango wa bungeni 2015 october unamuhusu

Umwambie ramli yake imestukiwa,ajipange kwani mwaka huu hakuna jumbo kutoa mbunge Vila kupingwa.
 
Duuu jamaa anapiga ramli ya kisayansi.

Sijui wamelipwa ngap hawa buku saba misukule ya chama la ufisadi na fisadi wao chami.


Kamuambieni asubiri mziki wa mh. Lucy mtoto wa ndesa pesa kwani hatauweza kamwe. Huyu mwanamama tushampa jimbo mapema sana
 
Ha... ha... . Huyu ni chami mwenyewe ndio katundika uzi hapa. Anajitekeya na kuceka mwenyewe!! Eti kaimaisha bara bara.??? Bara bara za Old Moshi zimesahaulika kabisa. Kama jimbo ni Kibosho na Uru eke yake tuajua October.
 
chami alishinda kwa kuiba kura 2010, sasa hiyo 2015 ajiandae maana watu wamejipanga vizuri mwaka huu!!! naona ameanza mbinu mbinu zake zakuita walimu na kufanya nao vikao vya siri lakini haitasaidia maana chadema tumepenyeza majembe yetu kama matano kwenye huo uongozi wake wa walimu!

Kila hatua anayopiga,taarifa tunaipokea mapema sana,....!!

atajuta mwaka huu
 
Yuko yule mdada mbunge wa chadema mwenye nywele rangi ya dhahabu anastahili.huko vijijini wanastahili wabunge wanawake ili wawaokoe kina mama wanaopata shida kubwa sana.
 
Kama maendeleo ni kuchinja ng'ombe na kuwapa watu mbege ndiyo tutajua mwaka huu.Hakuna mbunge mwenye ubaguzi na chini kama Chami. Kwenye kampeni za uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka jana alisema hakufika kwenye kijiji cha Kariwa kwa muda wote WA ubunge wake kwa kuwa walichagua mkiti wa kijiji wa CHADEMA. Kwa hasira wananchi wakamrudisha mkiti madarakani kwa kishindo ma wameapa kumng'oa Chami mwaka huu.
 
Mbunge wa wa moshi vijijini anaonekana hana mpinzan kabisa hii ni kutokana na kuleta maendeleo ndani ya jimbo na kuboresha miundombinu ya umwagiliaji na barabara pia mbunge huyu amezidi kuonyesha uimara wake kwa kujenga kiuwezo akina mama kwa kuwanufaisha kwenye vikundi mbalil mbali

Naona huyu mzee mlango wa bungeni 2015 october unamuhusu

Mwambie nipo mimi,baada ya kukaa huku kwa WAKWERE na WAZARAMO sasa nataka kurudi home SWEET HOME........:smiling::smiling::smiling:
 
Back
Top Bottom