Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,266
- 98,312
Siyo boofkesi,weka hivi basi Briefcase.............,kwani wa kwenye hayo maboksi wakoje?Mimi MZALENDO fitina kwangu mwiko
Duuuu,hao ndio wapambe wa mh mbunge.
Siyo boofkesi,weka hivi basi Briefcase.............,kwani wa kwenye hayo maboksi wakoje?Mimi MZALENDO fitina kwangu mwiko
Sina haraka Tetty
Ameshaanza kujipa moyo mapema kabla ya muda wa presha haujifika huyu Dr.Chami ajiandae kwenda kulima kahawa huko ubunge asahau kabisa kwani hata huku kijijini kwetu karibu mitaa yote CHADEMA tumechukua bado haoni dalili za mvua.
Hiyo ni kata moja tu na hata kura nyingi hazitokei pande hizo kwa kuwa watu wake hawana mwamko wa kushiriki kupiga kura.
Either way, certain percentage achieved, maisha ni hatua kwa hatua, zamu yao itafuata.
Duuuu,hao ndio wapambe wa mh mbunge.
Duuuu,hiyo ni kali,BOOFKESI.
Huyu si ndiye aliyejitetea Bungeni kuwa akifukuzwa UWAZIRI basi 2015, Jimbo lake litakwenda CDM.
Umeona eh!!!!!!!!!!!!!!Hawa hautakiwi kuwatangazia mapema wanaweza kufa kihoro...........
Nimejua ndiyo maana nimezidi kumpandisha mori ili maisha yazidi kuwa magumu............Maana yule mwingine homa ya UCHAGUZI imeshamondoa maskini..............
Wacha watangulie kwani hawana faida.
Teeeeh,teeeeh,teeeeh,homa saa hizi wakati hata campaign bado?
Mwambie nipo mimi,baada ya kukaa huku kwa WAKWERE na WAZARAMO sasa nataka kurudi home SWEET HOME........:smiling::smiling::smiling:
Wee acha kabisa..Wanatamani UKAWA ife hata leo.Huko kwa Magamba maisha ni magumu rafiki...
Wee acha kabisa..Wanatamani UKAWA ife hata leo.Huko kwa Magamba maisha ni magumu rafiki...
Upinzani wote wangeungana wote under ukawa, CCM wangua watu