Contena pia inasemekana kuwa ni zake
Wewe umefuata nini JF kama c uongo na umbeya ?! Mtoto wa kiswahili utamjua tu.
Kwa hiyo yeye alisema ukweli mtupu siku alipoulizwa na mwandishi wa habari juu ya CCM kukiuka katiba yake kwa kuwateua moja kwa moja kuwania ubunge wale wanaohama kutoka upinzani?Bora angekaa kimya tu.Dr Bashiru amesema ahadi kuu ya mwana CCM ni kusema ukweli daima lakini kwa Sasa Mitambo ya uongo CCM inatisha.
Source: Clouds 360!
mmmmmmh sky bado tunakuhitaji mrembo wetu wa JF,humu kuna akina musiba wasije wakapeleka taarifa kwa watu wasiojulikana best tk careContena pia inasemekana kuwa ni zake
Asiishie kuongea afanye vitendo yeye si mtendaji mkuu wa fisiemu.. Anaongea ongea tu kama msemaji wa chama...Dr Bashiru amesema ahadi kuu ya mwana CCM ni kusema ukweli daima lakini kwa Sasa Mitambo ya uongo CCM inatisha.
Source: Clouds 360!
HahahahaBashiru naye ni mwongo.kama ccm ni waongo,serikali ni waongo.kama serikali ni waongo wanadanganya raia,raia wanadanganyika au wanang'amua.Maendeleo Tanzania ni mpaka ccm itoke madarakani
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu bora maana wewe ubongo wako umeliwa tayari na cancer.wahi tiba mapema maana nyekundu unaona kijani.Amka amka amka tumia akili yako vizuri.Kauli ya Bashiru sio ya kisiasa,inatakiwa kufanyiwa kazi.sio kila kitu unaingiza siasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeimaliza Shift yako hapo kwenye Danga la masaji nimtume kijana akufuate!?Mkuu bora maana wewe ubongo wako umeliwa tayari na cancer.wahi tiba mapema maana nyekundu unaona kijani.Amka amka amka tumia akili yako vizuri.Kauli ya Bashiru sio ya kisiasa,inatakiwa kufanyiwa kazi.sio kila kitu unaingiza siasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi nafanya kazi saa12 hadi saa 10 nalipwa pesa na kutosha na sio wewe buku saba wa Lumumba yaani nakupigia hesabu sikumalizi.Lumumba mna akili gani?Umeimaliza Shift yako hapo kwenye Danga la masaji nimtume kijana akufuate!?
Dr Bashiru amesema ahadi kuu ya mwana CCM ni kusema ukweli daima lakini kwa Sasa Mitambo ya uongo CCM inatisha.
Source: Clouds 360!
Ccm vukuvulu tu hadi mnakosa mpangilio wa nini kisemwe wapi na nani kwa hadhira ipi!Hata wewe unamtuhumu boss wako? Isijekuta kafuta fao la buku saba!UHURU huo umepitiliza mipaka,Kuna mengine ya kuongea ndani ya CCM sio public.Katibu mkuu kama kweli kayasema hayo alitakiwa kuyasema ndani ya VIKAO au mikutano ya ndani ya CCM kama yapo sio kwenye public
Sio mitambo tu Bali ccm ni viwanda vya uongo kwa watz bila hivo ccm ni marehemu kitamboDr Bashiru amesema ahadi kuu ya mwana CCM ni kusema ukweli daima lakini kwa Sasa Mitambo ya uongo CCM inatisha.
Source: Clouds 360!
Hahahaaaaa walimzushia laigwanan akatoka ndukiSio mitambo tu Bali ccm ni viwanda vya uongo kwa watz bila hivo ccm ni marehemu kitambo
Kwani si ndio ukweli wenyewe?? Cxm wote from top to bottom ni waongo. Wanañchi wote tunajua hilo.UHURU huo umepitiliza mipaka,Kuna mengine ya kuongea ndani ya CCM sio public.Katibu mkuu kama kweli kayasema hayo alitakiwa kuyasema ndani ya VIKAO au mikutano ya ndani ya CCM kama yapo sio kwenye public
I see, didn't expect to hear that from the General Secretary of CCM
UHURU huo umepitiliza mipaka,Kuna mengine ya kuongea ndani ya CCM sio public.Katibu mkuu kama kweli kayasema hayo alitakiwa kuyasema ndani ya VIKAO au mikutano ya ndani ya CCM kama yapo sio kwenye public
Hushangai hakuna anaewajibishwa ni mambo ya mumo kwa mumoKwa hiyo unataka kusema ufalme unajifitini wenyewe?