Dr Bashiru: Mitambo ya uongo CCM inatisha

Dr Bashiru: Mitambo ya uongo CCM inatisha

You heard it now!
Hii ndio Demokrasia ya ukweli Chamani. Mambo yanawekwa bayana.
Sio huko mnakofuga misukule, ukihoji au kutoa Kauli kama hii nina Hakika pasi na na shaka Dr. Mashinji angetoweka mchana kweupeee!
Ufipa wamedumaa!
 
You heard it now!
Hii ndio Demokrasia ya ukweli Chamani. Mambo yanawekwa bayana.
Sio huko mnakofuga misukule, ukihoji au kutoa Kauli kama hii nina Hakika pasi na na shaka Dr. Mashinji angetoweka mchana kweupeee!
Mkuu unajivunia kauli ya kuonyesha kuwa matapeli,walaghai na waongo mmejaa huko? Pathetic!
 
Kwashiorkor ya Ubongo inakutafuna kamanda! Zinduka..
Mkuu bora maana wewe ubongo wako umeliwa tayari na cancer.wahi tiba mapema maana nyekundu unaona kijani.Amka amka amka tumia akili yako vizuri.Kauli ya Bashiru sio ya kisiasa,inatakiwa kufanyiwa kazi.sio kila kitu unaingiza siasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom