Frank Wanjiru
Platinum Member
- Apr 12, 2012
- 25,575
- 46,550
Ndio Uhuru wenyewe huoUHURU huo umepitiliza kuna mengine ya kuongea ndani ya CCM sio public.Katibu mkuu kama kweli kayasema hayo alitakiwa kuyasema ndani ya VIKAO au mikutano ya ndani ya CCM kama yapo sio kwenye public
Ameongea kwenye Mkutano wa UWT, sioni tatizo hapo!UHURU huo umepitiliza mipaka,Kuna mengine ya kuongea ndani ya CCM sio public.Katibu mkuu kama kweli kayasema hayo alitakiwa kuyasema ndani ya VIKAO au mikutano ya ndani ya CCM kama yapo sio kwenye public
HahahaaaaaEti hizi ndizo furniture's zilizo tolewa na Diaspora kama msaada kwa shule za Darisalama....tehteehh View attachment 852112
Sent using Jamii Forums mobile app
OKAmeongea kwenye Mkutano wa UWT, sioni tatizo hapo!
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] mnauhuru wa nini?Huu tuna Uhuru wa kuongea siyo kama hapo Ufipa
Mkuu mimi ni mstaafu!Yohana-mbatizaji endelea kulamba miguu hapo lumumba ipo siku utaukwaa ukuu wa mkoa
Karibu ccm Dr Bashiru , ukiacha uongo nguzo zingine za ccm ni uchawi , fitna , majungu na silaha za motoDr Bashiru amesema ahadi kuu ya mwana CCM ni kusema ukweli daima lakini kwa Sasa Mitambo ya uongo CCM inatisha.
Source: Clouds 360!
You heard it now!I see, didn't expect to hear that from the General Secretary of CCM
Kama Chakubanga alivyosema wakati uleSiku sio nyingi atasema mitambo ya kuiba kura iko ccm.