Dr. Bana: CCM bado ni chama imara, kinasikiliza watu!

Dr. Bana: CCM bado ni chama imara, kinasikiliza watu!

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
5,342
Reaction score
2,528
Anasema CCM bado ni imara kwenye utawala,chama kinachoonesha kina vision na kinasikiliza watu/wananchi na kutoa masuluhisho kwa wakati mfano dhana ya kujivu gamba, ni imara kwenye mfumo wa uongozi, anasema ina-policy nzuri kuliko vyama vingine akasema hata ukisoma ilani ya chama ya uchaguzi ni nzuri kuliko vyama vingine, na anasema ni chama kinachoongozwa kwa utaratibu na sio kama NGO.

Hapa anaongea kupitia THIS WEEK IN PERSPECTIVE muda huu.

My take:
Huyu Doctor anaelekea pabaya,kama hata hasomi majira na nyakati lol!
 
siku ya kuupata uhuru wetu tunamvua u-dr. kwa sababu alipigana upande wa adui yetu. ni wazo langu tu wajameni
 
Ana shida gani? Kwa elimu aliyonayo na position alizopewa na ulevi wa shibe mnategemea aone shida za watanzania?

Ni watu wachache sana ambao wanakuwa kwenye priviledged positions halafu wakaweza kuyahisi matatizo ya wengine. Sishangai,
 
Kama bana anasema sera za ccm ni nzuri zaid ya vyama.ni chama gani kilikuwa na sera ya mabadiriko ya katiba. Kikwe kaitoa wapi?nchi hii imefishwa hapa na huyu bana.mkandara na kabudi.kabud aliufagilia mswaada wa mabadiriko ya katiba. Leo alichofagilia kiko wapi?
 
Wakuu, Dr Bana si msomi tena kutoka Chuo kikuu cha Dar es Salaam, leo imekuaje mnakataa mawazo ya msomi mwenzenu.
 
ha ha ha.. anafanya kazi ya state huyo.. 2015 atazawadiwa nafac ya kugombea ubunge.. :yawn:
 
Hana lolote huyu namfahamu sana aliwahi kufanya kazi Sigara kama Training manager ni mkabila. Huu mtazamo alio nao juu ya CCM anaomba ateuliwe uwaziri.
 
Kuna nafasi 7 za bure bungeni za kuteuliwa na rais bado zipo wazi.
 
Sasa kama doktoli anakuwa na mawazo ya hivi je sie wauza maji ya viroba si ndo kwishneii.........
 
Bana anadhalilisha wasomi wa UDSM.. Kujikomba ili kupata cheo na consultancy za serikali. natamani sana hii tabia tungeiacha usomi wetu ungekuwa wa maana...
 
Kuna nafasi 7 za bure bungeni za kuteuliwa na rais bado zipo wazi.
Bana hafai kuwa Mbunge wa chama chochote. anajijua ndio maana hata hajiamini anabaki kupiga propaganda.
 
Hamtakiwi kumlaumu Dr Bana hata kidogo. Niwakumbusheni ilianzia kwa Prof Mkandara wakati akiwa mwenyekiti wa REDET alihakikisha anachakachua utafiti accordingly hadi CCM ikaonekana kuchinda kwa kishindo mwaka 2005. JK akamzawadia nafasi ya kuwa mshauri wake wa maswala ya siasa mara baada ya uchaguzi kumalizika mwaka 2005.

Nafasi ya uenyekiti wa REDET aliiacha kwa Dr Laurian Ndumbaro. mwaka 2007 Prof Mkandara akapewa u-VC kwa madai ya kuwashinda maprofesa mahiri kama Prof John Mshana na Prof Nkunya Mayunga ambao waliamua kuondoka zao UDSM baada ya uchakachuaji wa mchakato wa kumpata VC. Aliporudi UDSM kama VC, JK akamteua Dr Ndumbaro kwenye Ikulu kuwa mshauri wa maswala ya siasa nafasi aliyokuwa nayo Mkandara. Hadi sasa yuko pale.

Dr Bana aliachiwa uenyekiti wa REDET na Dr Ndumbaro. Ni wazi maji yanafuata mkondo. Ni lazima afanye hivyo anavyofanya sasa ili kutimiza malengo ya REDET kuhakikisha CCM ya JK haianguki. Pia anatarajia atapewa nafasi yoyote kabla jamaa hajaonoka magogoni mwaka 2015. So hamtakiwi kumlaumu Dr Bana hata Kidogo. lazima amtumikie kafir ili apate mradi wake!!
 
Watu kama hawa ndio wanaua maana nzima ya umuhimu wa intellectuals in politics. Intellectuals are supposed to rise above partisan politics and concern themselves with larger social and national issues. Intellectuals like Bana:

Are supposed to give our society its own image;
Are supposed to articulate our hopes and fears;
Are supposed to clarify important issues to the less educated and knowledgeable;
Are supposed to warn us of impending dangers;
Are supposed to cajole us into action;

Ama kweli, "Good Politicians Need Not Be Intellectuals".
 
Wakuu, Dr Bana si msomi tena kutoka Chuo kikuu cha Dar es Salaam, leo imekuaje mnakataa mawazo ya msomi mwenzenu.

Naanza kutilia shaka hii Phd yake kaipata chuo gani?
 
Huyu Dr kweli huwa na mkubali class ila akitoka nje huwa ni kero.....hata class inahitaji uvumilivu mkubwa
 
...Anasema CCM bado ni imara kwenye utawala,chama kinachoonesha kina vision na kinasikiliza watu/wananchi na kutoa masuluhisho kwa wakati mfano dhana ya kujivu gamba,ni imara kwenye mfumo wa uongozi,anasema ina-policy nzuri kuliko vyama vingine akasema hata ukisoma ilani ya chama ya uchaguzi ni nzuri kuliko vyama vingine,na anasema ni chama kinachoongozwa kwa utaratibu na sio kama NGO..hapa anaongea kupitia THIS WEEK IN PERSPECTIVE muda huu...

My take:
Huyu Doctor anaelekea pabaya,kama hata hasomi majira na nyakati lol!!

yule muhaya bei rahisi.

unaweza kumnunua kwa chipsi mayai.
 
Back
Top Bottom