Dr Bahati Kaluwa katutoka


M

mpepo

Senior Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
104
Likes
24
Points
35
M

mpepo

Senior Member
Joined Feb 17, 2011
104 24 35
Dr(MD) Bahati Kaluwa ambaye alikuwa ni mwana jf mwenzetu amefariki usiku wa leo, nawapa pole mkewe Dr Grece familia yake pamoja na familia ya ma Doctor kwa msiba huu. Yeye katangulia na sisi tutafuata.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
R.I.P Dokta Bahati..
Poleni wafiwa.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,328
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,328 280
RIP Dk. Bahati Kaluwa
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Rip dr kaluwa,Mungu awape faraja na uvumilivu familia ya marehemu
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,444
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,444 280
leta picha tuone
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Poleni kwa wafiwa
Apumzike kwa amani
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Dr(MD) Bahati Kaluwa ambaye alikuwa ni mwana jf mwenzetu amefariki usiku wa leo, nawapa pole mkewe Dr Grece familia yake pamoja na familia ya ma Doctor kwa msiba huu. Yeye katangulia na sisi tutafuata.

Pole kwa wafiwa wote
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
64
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 64 145
Pole kwa wafiwa
Mungu akulaze pema
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,087
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,087 280
RIP mwanajamvi mwenzetu.. Poleni wafiwa
 
J

Joleki

Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
J

Joleki

Member
Joined Nov 3, 2013
28 0 0
RIP Dr. na Poleni sana wafiwa. Kama una taarifa zaid elezea msiba upo ili kama kuna wanajamii waliokaribu watuwakilishe.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,174
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,174 653 280
RIP Dr.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,494
Likes
3,103
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,494 3,103 280
Dr(MD) Bahati Kaluwa ambaye alikuwa ni mwana jf mwenzetu amefariki usiku wa leo, nawapa pole mkewe Dr Grece familia yake pamoja na familia ya ma Doctor kwa msiba huu. Yeye katangulia na sisi tutafuata.
Poleni sana. Nini sababu ya kifo chake?
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
RIP Dr Bahati msalaba mbele,dunia nyuma

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
RIP DR BAHATI poleni sana wanajamvi kwa kumpoteza mwenzetu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493