• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dont Undersetimate the Power of Clouds...

RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
38,939
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
38,939 2,000
Namsikia msanii Ruby anaomba msamaha kwa Clouds Media kupitia XXL. Sijui ilikuwaje akaleta nyodo wakamtupa naona baada ya hali kuwa ngumu kajirudi.
Nyinyi wasanii msisikilize watu wakiwajaza upepo mtakufa njaa, baniani mbaya kiatu chake dawa.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
31,938
Points
2,000
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
31,938 2,000
Sio huyo tu Wale jamaa wa Ant virus.. walimtukana saana Ruge..

Ila mwaka 2015 walijirudi na track yao ya Time for the money walirelease hapo hapo.
What'p siwaoni sokoni. Clouds kwenye burudani wana nguvu saana.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,189
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,189 2,000
Namsikia msanii Ruby anaomba msamaha kwa Clouds Media kupitia XXL. Sijui ilikuwaje akaleta nyodo wakamtupa naona baada ya hali kuwa ngumu kajirudi.
Nyinyi wasanii msisikilize watu wakiwajaza upepo mtakufa njaa, baniani mbaya kiatu chake dawa.
asiyefunzwa na ***** hufunzwa na Ruge.
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,590
Points
2,000
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,590 2,000
Sio huyo tu Wale jamaa wa Ant virus.. walimtukana saana Ruge..

Ila mwaka 2015 walijirudi na track yao ya Time for the money walirelease hapo hapo.
What'p siwaoni sokoni. Clouds kwenye burudani wana nguvu saana.
Ndio-ndio.

Unapaamua kupambana muhimu kuchanga karata zako vyema,ili usije ukawa kituko.
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,590
Points
2,000
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,590 2,000
Kuna mwamba wangu,
Mc maalimu Ponda/Nash mc naamini sidhani kama anaweza kunyoosha mikono Juu.

Soko na pesa vinawatesa Ndio maana wasanii wengi wanachekesha..

Xxl & Fnl zima.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
38,939
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
38,939 2,000
Sio huyo tu Wale jamaa wa Ant virus.. walimtukana saana Ruge..

Ila mwaka 2015 walijirudi na track yao ya Time for the money walirelease hapo hapo.
What'p siwaoni sokoni. Clouds kwenye burudani wana nguvu saana.
Clouds wana nguvu sana, no matter how much u hate them!
 
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,221
Points
2,000
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,221 2,000
Interview imedhihirisha nguvu kubwa walio nayo clouds katika, tasnia ya mziki....kwamba bila wao msanii huwezi kukua kimziki na kuwa na mafanikio.

Ruby anakiri wazi amemisi air time ya cloud's.. Ameenda mbali zaidi kwa kusema yeye ni mpumbavu... Mkubwa hakosei, na hatimae kaomba msamaha kwa cloud's pamoja na mashabiki wake.

Ni wazi kabisa cloud's wana nguvu kubwa katika tasnia ya mziki wa kibongo.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
38,939
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
38,939 2,000
Clouds wana nguvu kwa watu design yako.
Interview imedhihirisha nguvu kubwa walio nayo clouds katika, tasnia ya mziki....kwamba bila wao msanii huwezi kukua kimziki na kuwa na mafanikio.

Ruby anakiri wazi amemisi air time ya cloud's.. Ameenda mbali zaidi kwa kusema yeye ni mpumbavu... Mkubwa hakosei, na hatimae kaomba msamaha kwa cloud's pamoja na mashabiki wake.

Ni wazi kabisa cloud's wana nguvu kubwa katika tasnia ya mziki wa kibongo.
 

Forum statistics

Threads 1,404,585
Members 531,667
Posts 34,458,113
Top