usatrumpjr
JF-Expert Member
- Jan 21, 2017
- 2,237
- 2,900
Hapana kwnz nitake radhiUtanitapeli tu
Bikra wapo ni timing tubikra labda umzae wew
katika mia wawiliBikra wapo ni timing tu
Poa mkuu asante
Hawatomaliza shida zanguMkuu KANUNUE Malaya maana wazuri kushinda hao wakutongozwa
Dah we hufai kuwa mhudumu wa afyaAcha uongo sura huna
Pesa huna
Mvuto huna
Domo zito
What do you espect!!!!jiunge CHAPUTA TU
hahahhaa kwann mkuu!sasa si nasema ukweli lakinDah we hufai kuwa mhudumu wa afya
SithubutuKaoge mtoni usiku utaweza kujiamini.[emoji40][emoji40][emoji40][emoji40]
Sent using Jamii Forums mobile app
Una elements za ushoga mkuuATI WASICHANA WA KIKE NA WA KIUME? WE ZEGE OG. JIANDAE KUTATULIWA MARINDA TU
Hapa kuna jambo lisilojulikana ndio shida mkuu.mashaallah, mimi ni kijana handsome
Jambo gani mkuuHapa kuna jambo lisilojulikana ndio shida mkuu.
soma kwanza20 yrs