Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dokta Bana Alipuka Tena

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kulikoni Ughaibuni, Apr 19, 2010.

  1. Kulikoni Ughaibuni

    Kulikoni Ughaibuni JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2010
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 205
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kuna busara moja inayotuasa kuwa mpuuzi husema kwa vile anajiskia kusema (hata kama ni upuuzi) ilhali mwenye busara husema tu pale anapokuwa na kitu cha kusema (ikimaanisha kama hana cha kusema,au haoni umuhimu wa kusema kitu,atakaa kimya). Busara zaidi zinatuasa kuwa makini na tunayosema hadharani kwa vile mara nyingi jamii humtambua zaidi mtu kwa kauli zake.Sema upuuzi,utaonekana mpuuzi.Sema ya busara,utaonekana mwenye busara.Sasa kuna huyu msomi,Dokta Benson Bana,ambaye licha ya kuwa mhadhiri katika Chuo Kikuu cha Dar Es Salaam,ni mkuu wa idara ya Sayansi za Siasa na Uongozi na pia ni Mwenyekiti Mwenza wa REDET.Yayumkinika kusema Dkt Bana amekuwa mahiri zaidi wa kutoa kauli zisizoendana na wasifu wake kitaaluma kuliko umahiri wa wa usomi wake.....Mjadala zaidi unapatikana: http://chahali.blogspot.com/2010/04/dkt-bana-alipuka-tena.html
     

    Attached Files:

  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sura za watu huwa zinasema mengi. Sasa huyo Bana sura yake pia inasema kachanganyikiwa!
     
  3. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,260
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapana hakuchanganyikiwa, ila tatizo ni kuwa akipiga mswaki anaishia kusukutua meno tu bila kuusafisha ulimi. Matokeo yake kinywa kinamuawasha na kutoa harufu mbaya, na njia mojawapo ya kupunguza hayo ni pamoja na ...............
     
  4. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni kama kuna sababu ya kumtukana na kumwandama sana, Yeye ni mtu wa pili kinafasi katika taasisi ambayo inatumia pesa nyingi sana kuwadanganya watanzania. Hiiimefanyika katika kipindi kisichopungua miaka kumi sasa. Utafiti ni ghali sana sasa ubabaishaji kama huu unofanywa na hii taasisi ni wa kuangamiza taifa kwa masilahi binafsi. Aliyemtangulia alipewa zawadi yake, kwa hiyo na yeye anaitafuka zawadi yake.
     
  5. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Haya...............
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,634
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    huenda baadaye akawa Vice !wacha ajikombe kwa wenye nchi
     
  7. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 954
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Walimu wa Chuo Kikuu njaa kali, ni kweli, ila heshimuni taaluma zenu. Shame to all those who are not objective. By the way, mwanaume mzima utakuwaje na mawazo ya kupandikizwa? Tena Daktari wa Falsafa. Dr. Bana unaboa big time!
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,717
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nimefungua ile picha nikashangaa, sura yake kwa kila inatoa ujumbe unaoendana na anayosema. Mumsamehe bure, hajui atendalo!!!!
     
Loading...