Does Age Really Matter??


MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Dear Mamboz! Hope wote wazima

Ninauliza tu kama ni kweli......... Leo asubuhi nilikuwa nasikiliza mahubiri kutoka kwenye Radio moja hapa Dar. Alikuwa mchungaji wa kike akawa anasema kuwa ni muhimu kwa wanandoa kuhakikisha kuwa wanapishana vya kutosha kiumri................ Na alisisitiza kuwa Mwanaume anatakiwa kuoa mwanamke ambaye ni mdogo kwake kwani wanawake wana (tuna) zeeka mapema so to avoid mwanaume kuona aibu kuongozana na mkewe ambaye ataonekana mzee kuliko yeye ni bora akaoa mke mwenye umri mdogo kuliko yeye. Hii inaniletea maswali makuu mawili
1. Is it true? If it is indeed then the,
2. So usemi wa mapenzi ni maua, popote huchanua sijui age aint nothing but a number e.t.c haiapply practically?

Wakuu, ninaomba msaada wenu juu ya hili
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,062
Points
280
Age
28

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,062 280
Absolutely age does matter! If I am in my mid twenties and I marry a woman in her early forties, after 15 years I doubt I'd still find her attractive, not to mention other issues such as menopause, decreased libido, and all that jazz. So definitely age matters. You don't want the discrepancy to be significant.
 

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Absolutely age does matter! If I am in my mid twenties and I marry a woman in her early forties, after 15 years I doubt I'd still find her attractive, not to mention other issues such as menopause, decreased libido, and all that jazz. So definitely age matters. You don't want the discrepancy to be significant.
............Thanks NN....... I just wanted to confirm my worries. Aksante kwa jibu zuri
 

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Absolutely age does matter! If I am in my mid twenties and I marry a woman in her early forties, after 15 years I doubt I'd still find her attractive, not to mention other issues such as menopause, decreased libido, and all that jazz. So definitely age matters. You don't want the discrepancy to be significant.
I second you there, lakini on the other hand mi sioni tatizo kama mmetofautiana kidogo i.e. mme umemzidi mke miaka 2 au yeye amekuzidi
miaka 2 au mko sawa. Unless kama kuna matatizo ya ugonjwa au ya kurithi ambayo yanaweza kumfanya mmoja aonekane mzee kuliko umri wake. Wazungu wengi wanaolewa na wanaume wadogo kuliko wao.......... labda niseme hii sio culture yetu.........Hay MJ1 kama umepata kitu roho inapenda, don't look back ............. si unajua Mke wa lutu kilimtokea nini .....:smile-big:
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,062
Points
280
Age
28

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,062 280
I second you there, lakini on the other hand mi sioni tatizo kama mmetofautiana kidogo i.e. mme umemzidi mke miaka 2 au yeye amekuzidi
miaka 2 au mko sawa. Unless kama kuna matatizo ya ugonjwa au ya kurithi ambayo yanaweza kumfanya mmoja aonekane mzee kuliko umri wake. Wazungu wengi wanaolewa na wanaume wadogo kuliko wao.......... labda niseme hii sio culture yetu.........Hay MJ1 kama umepata kitu roho inapenda, don't look back ............. si unajua Mke wa lutu kilimtokea nini .....:smile-big:
Ndiyo maana nikasema tofauti yapaswa kutokuwa kubwa. Miaka miwili wala siyo mbaya kabisa. Yaani tena ni safi sana
 

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
Ndiyo maana nikasema tofauti yapaswa kutokuwa kubwa. Miaka miwili wala siyo mbaya kabisa. Yaani tena ni safi sana
ni kweli na kama mwanaume ni mrefu sana kumzidi mwanamke ni posiible yeye kuonekana mzee mapema kuliko mwanamke, unajua wanawake inategemea sana shughuli na cosmetics unazotumia unaweza onekana mzee au kijana
ni mtazamo tu masela msijende chuki.............
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
I second you there, lakini on the other hand mi sioni tatizo kama mmetofautiana kidogo i.e. mme umemzidi mke miaka 2 au yeye amekuzidi
miaka 2 au mko sawa. Unless kama kuna matatizo ya ugonjwa au ya kurithi ambayo yanaweza kumfanya mmoja aonekane mzee kuliko umri wake. Wazungu wengi wanaolewa na wanaume wadogo kuliko wao.......... labda niseme hii sio culture yetu.........Hay MJ1 kama umepata kitu roho inapenda, don't look back ............. si unajua Mke wa lutu kilimtokea nini .....:smile-big:
GFM nakubaliana na wewe pamoja NN kuwa both mwanamke/mwanaume kuzidiana umri wa miaka miwili sio mbaya tatizo ni hawa dada zetu hizo cosmetics wanazotumia at the end of the day the make look like their in their 40's wakati unakuta mdada ndio yuko kwenye 30's kitu kingine kinachochangia ni pia ugonjwa na chakula tunachokula in one way or another, kuna siku nilikutana na mwanamke ana ndevu and her face looks like she's in her 40's nilipouliza niliambiwa ana miaka 29 kwenye uso alikuwa amebandika cosmetics mpaka nilichoka she looked liked the JOKER wa kwenye movie ya (DARK NIGHT) BATMAN
 

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Duh, huyo naye alipitiliza kutoka kumdhania ashagonga 40 hadi kuwa 29 c mchezo, akifika 35 ashakongoroka mbaya! Wa kike wengi wanadanganyana sana naudeiz kwny hizi make ups watumiazo, hawazingatii ushauri wa wataalam
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
335
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 335 180
Rwakatare nini huyu?

BTW, kuzeeka kwa mwanamke kunatokea kwa sababu kadha kama mifano ya hapo juu!...Lakini pia kuzazaa bila mpango pia humfanya mwanamke achoke sana...! Ukifananisha mwanamke wa kijijini ambaye ulimaliza nae may be shule ya msingi, kwakweli hutomtamani!
Lakini pia factor ingine inayomzeesha mwanamke ni kwamba anawaza juu ya shughuli za pale nyumbani kuliko mwanaume!...

Hata kama kuna h/girl, lakini yey ndiye anayepanga mipango yote ya chakula, usafi,ugeni, kulea- mind you , anatumia bongo na damu kwa kila tendo, wakati mwanaume mostly atakuwa anabadilisha channel za runinga! Kwahiyo kuzeeka kwa mwanamke ni kweli kupo beyond reasonable doubt!

Hivyo sasa, nadhani ni busara muoaji akawa makini na umri wa mchumba wake wasizidiane sana.
Difference ya(=) (+)(-)3 si mbaya sana!

Huyo mchungaji hayuko mbali sana na ukweli, japo inabidi kuwa makini sana kueleza jambo kama hilo kwenye mahubiri, maana unaongea na watu ambao tayari wengine ni couples(na huenda zingine zina diff. hadi ya 7), sasa unaweza ukakuta unawakwaza baadhi, na kuwarudisha nyuma kiimani!
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Rwakatare nini huyu?

BTW, kuzeeka kwa mwanamke kunatokea kwa sababu kadha kama mifano ya hapo juu!...Lakini pia kuzazaa bila mpango pia humfanya mwanamke achoke sana...! Ukifananisha mwanamke wa kijijini ambaye ulimaliza nae may be shule ya msingi, kwakweli hutomtamani!
Lakini pia factor ingine inayomzeesha mwanamke ni kwamba anawaza juu ya shughuli za pale nyumbani kuliko mwanaume!...

Hata kama kuna h/girl, lakini yey ndiye anayepanga mipango yote ya chakula, usafi,ugeni, kulea- mind you , anatumia bongo na damu kwa kila tendo, wakati mwanaume mostly atakuwa anabadilisha channel za runinga! Kwahiyo kuzeeka kwa mwanamke ni kweli kupo beyond reasonable doubt!

Hivyo sasa, nadhani ni busara muoaji akawa makini na umri wa mchumba wake wasizidiane sana.
Difference ya(=) (+)(-)3 si mbaya sana!

Huyo mchungaji hayuko mbali sana na ukweli, japo inabidi kuwa makini sana kueleza jambo kama hilo kwenye mahubiri, maana unaongea na watu ambao tayari wengine ni couples(na huenda zingine zina diff. hadi ya 7), sasa unaweza ukakuta unawakwaza baadhi, na kuwarudisha nyuma kiimani!
Tuko pamoja PK
 

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Its a biological fact kuwa wanawake wanazeeka mapema kuliko wanaume ila linapokuja suala la love age doesnt matter at all...we dont love someone bcoz of ONLY their physical appearance but rather the way they make us feel when they are around or not around us. And truthfully speaking most of the times we do not know why we love that somebody which means its not their outer beauty which makes us love them....
 

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
0
Points
145

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 0 145
Darling.....Wanikatisha tamaa Mama KUBWA inamaana we Dig Dig hunifai kumbe bore mi nirudi kwa Big tu.... Nimuombe yaishe nirudi kwake

PJ.... muulize GY kuhusu MAGAZIJUTO au BODMAS atakueleza vizuri jinsi ya kukalkuleti hiyo mambo....
Darling mtazamo tu huo usikutishe, wala kamba haijakatika
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
Dear Mamboz! Hope wote wazima

Ninauliza tu kama ni kweli......... Leo asubuhi nilikuwa nasikiliza mahubiri kutoka kwenye Radio moja hapa Dar. Alikuwa mchungaji wa kike akawa anasema kuwa ni muhimu kwa wanandoa kuhakikisha kuwa wanapishana vya kutosha kiumri................ Na alisisitiza kuwa Mwanaume anatakiwa kuoa mwanamke ambaye ni mdogo kwake kwani wanawake wana (tuna) zeeka mapema so to avoid mwanaume kuona aibu kuongozana na mkewe ambaye ataonekana mzee kuliko yeye ni bora akaoa mke mwenye umri mdogo kuliko yeye. Hii inaniletea maswali makuu mawili
1. Is it true? If it is indeed then the,
2. So usemi wa mapenzi ni maua, popote huchanua sijui age aint nothing but a number e.t.c haiapply practically?

Wakuu, ninaomba msaada wenu juu ya hili

MJ1 Nadhani kaongea ukweli lakini pia kuna wanawake ni wadogo kiumri lakini wana-maumbo makubwa cha msingi ni matunzo ,kama mama mdada utajitunza na kujipenda unaweza kuwa na 50 mtu akikuona akadhani una 40 matunzo yana matter zaidi
 

Mama Big

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
488
Likes
1
Points
0

Mama Big

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
488 1 0
MJ1 Nadhani kaongea ukweli lakini pia kuna wanawake ni wadogo kiumri lakini wana-maumbo makubwa cha msingi ni matunzo ,kama mama mdada utajitunza na kujipenda unaweza kuwa na 50 mtu akikuona akadhani una 40 matunzo yana matter zaidi
Upendo wa kweli hauangalii sura wala maumbile hata kama atakuwa mzee lakini kama una true love kwake hutoweza ona chochote....utaendelea kumpenda na kumuona wa thamani vilevile
 

Forum statistics

Threads 1,204,105
Members 457,130
Posts 28,141,621