Idimi
Platinum Member
- Mar 18, 2007
- 15,666
- 11,754
😀😀😀 bila shaka ulifeli somo la Kiswahili wewe. Unafahamu fasihi andishi? Unafahamu TASHTITI?Huna akili ww.. Nenda huko kaandike story za mapenzi
😀😀😀 bila shaka ulifeli somo la Kiswahili wewe. Unafahamu fasihi andishi? Unafahamu TASHTITI?Huna akili ww.. Nenda huko kaandike story za mapenzi
Si ndio wengi kwao Dodoma, kwa hiyo fursa imewajia, wanarudi nyumbani kumenoga.
Nimemsamehe yeye na wenzake walioingia chaka. Kama Taifa tuna sababu ya kutazama upya namna ya kuwajenga vijana wetu waweze kutumia vizuri vichwa vyao kutikiri, hii inaonyesha kuna tatizo katika mfumo wetu wa elimuMsamehe bure Mkuu, hajasoma habari yote.
Naomba nikukaribishe upite shambani kwangu pale Zuzu,utajipatia zawadi za zabibu,ndizi na maziwa. Karibu japo mimi sipo huko kwa sasa.
Wanarudi nyumbani kwa hiariNadhani litaongoza pia kwa ombaomba. Naona ombaomba wengi Dar wameanza kufungasha virago
Wataweza masharti ya Dodoma? Kuomba Ni Ijumaa Hadi Ijumaa, vinginevyo wataishi kwa mashaka sana, si kwamba hawapo wapo ila hawana Amani wanajua muda wote wanaweza timuliwaKweli hata mie nimeanza kunoti hii kitu...!
Yani baada tu ya serikali kuanza kuhamia dodoma na hivi majuzi ilipotangazwa kwamba dodoma imeongoza kwa mapato kuzidi majiji yote basi ombaomba dar wameanza kupungua sana na sasa wanaelekea huko dodoma ambapo kuna "neema tele"
Kuna wengine walisikika wakiimba kuwa sasa tunarudi nyumbani kwa sababu nyumbani kumenoga ha ha ha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Man look at pumba uliyoandika. Eti dodoma itaipita arusha kwa utaliii..? Eti dodoma itaipita dar.. kwa kipi hasa ambacho dodoma inayo?
Kwa taarifa yako niko dodoma ni semi desert, kwa vyovyote vile dodoma haiwezi ifokia arusha kwa vivutio maana arusha imezungukwa na vivutio vingi zaidi.
Kuwafikia dar kimapato labda miaka 15 ijayo. La si hivyo hakuna lolote
Machalie wa Arusha!Yani kwakifupi amejiaibisha
Na ndio washauri wa JIWE hao 😀😀Ukitaka kujua nchi hii kuna wajinga wengi sana,
Angalia humu kwenye huu uzi wapuzi walivyojazana na kushindwa hata kungamua mwenye mada anamanisha nini.
Alafu ndio kuna GREAT THINKERS sijuhi huko mtaani kuna nini?
Hongera sana ndugu GuDume kwa waanika wajinga walio jazana humu.
Hujamwelewa mleta mada vizuri . Huyo anakejeri tu. Ametumia riwaya[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Man look at pumba uliyoandika. Eti dodoma itaipita arusha kwa utaliii..? Eti dodoma itaipita dar.. kwa kipi hasa ambacho dodoma inayo?
Kwa taarifa yako niko dodoma ni semi desert, kwa vyovyote vile dodoma haiwezi ifokia arusha kwa vivutio maana arusha imezungukwa na vivutio vingi zaidi.
Kuwafikia dar kimapato labda miaka 15 ijayo. La si hivyo hakuna lolote
Labda kama umeandika kinyume, kwa maana ya kwamba hayo uliyoandika hayatawezekana!!!Soma katikati ya mistari, utaielewa tu hii habari. Kwa Kiingereza wanaita SATIRE, kwa Kiswahili TASHTITI.
😀😀😀😀😀
GuDume Ongeza makala kama hizi wajinga tuwajue, unaweza kuta siku hata JIWE mwenyewe anaingia Mkenge.Mkuu Kibanga Ampiga Mkoloni,yaani nimesikitika sana jinsi wavivu wa kufikiri wanavyoongezeka kwa kasi ya dreamliner.
Nyuzi kama hizi zinawakurupusha huko walipojifisha na kuja kuanika umbumbumbu wao hadharani.
Kongole kwake GuDume kwa uzi huu,na tafadhali sana uongeze kasi ya kutuletea nyuzi kama hizi na ikikupendeza zaidi mkuu,andika vitabu.
Tukiamua kwa pamoja kuliombea Taifa yote na zaidi ya hapo yatawezekana
Nakuunga mkono, ila huyu jamaa nadhani ni mwandishi!GuDume anza kuandika riwaya maana jicho lako linaona mbali.
Mkuu hii ni lugha ya fasihi, sio rahisi kama inavyosomeka![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Man look at pumba uliyoandika. Eti dodoma itaipita arusha kwa utaliii..? Eti dodoma itaipita dar.. kwa kipi hasa ambacho dodoma inayo?
Kwa taarifa yako niko dodoma ni semi desert, kwa vyovyote vile dodoma haiwezi ifokia arusha kwa vivutio maana arusha imezungukwa na vivutio vingi zaidi.
Kuwafikia dar kimapato labda miaka 15 ijayo. La si hivyo hakuna lolote
Wanarudi nyumbani.!Nadhani litaongoza pia kwa ombaomba. Naona ombaomba wengi Dar wameanza kufungasha virago
Wanarudi kwao ajabu wataanza kurudishwa Dar tena wakati miaka ya nyuma walikuwa wanatolewa Dar kwenda DodomaNadhani litaongoza pia kwa ombaomba. Naona ombaomba wengi Dar wameanza kufungasha virago