Dodoma litakuwa Jiji la Maajabu mengi Duniani

Dodoma litakuwa Jiji la Maajabu mengi Duniani

Dodoma wamekusanya ngapi dhidi ya Jiji la Dsm? hapa hakuna uhalisia hata kdg jamani.
Nini ambacho serikali imewekeza Dodoma sasa?
kipi kinaonekana kipya zaidi ya hali ileile?
Je kuhamisha wafanyakazi je majengo ya kuwatosha yapo?
 
Kama Jiji la Dodoma kwa muda mfupi tu limeweza kulizidi Jiji la Daresalaam kwa kukusanya mapato.
Basi ni kweli kuwa Jiji la Dodoma litakuwa ni Jiji la maajabu makubwa sana ya kuandikwa hadi kwenye kitabu cha Guiness mda sio mrefu.
Mkuu hii taarifa ya kulizidi mapato Dsm sio kweli na halina uhalisia wowote.
 
Kuna mtumishi mmoja wa serikali ana jiita kwa ID ya,
tatum.
Alituthibitishia humuhumu JF kuwa habari hiyo ni ya ukweli kwa msisitizo mkubwa.
Waliombishia aliwaita kuwa hawana uelewa kutosha.
Fuatilia mada zake kwa kuiweka ID yake hala Sachi utaiona hiyo habari.
Inaanza na maneno ya >

" Raisi hajapotoshwa "
 
Bandiko lako lina misifa mingi ya kijinga,uongo na mambo mengi kuhusu Dodoma ambayo hayatekelezeki mkuu.Halafu mengine uliyoongea kuhusu Dar pia ni ya uongo.Sinza kulikuwa kunalimwa mpunga wa kulisha Tanzania nzima na Kariakoo kulikuwa kunalimwa migomba lini? Na Dodoma ipite Arusha kwa utalii ?! Kwa vivutio vipi vya utalii hasa?

Mwisho, hivi unasahau kwamba Dodoma ni mkoa kame,utapitaje kwa kilimo mikoa kama Rukwa,Mbeya,Morogoro,Manyara,Arusha nk.ambayo ina mvua za kutosha?Acha misifa mkuu na uvivu wa kufikiri.
Mkuu soma tena bandiko.....hili andiko kwa kingereza linaitwa satire...
 
Preta niko mjini mwenu Ar.chugga vipi nitafute unifute tongotongo kwa huu mji wenu.

aaaaaah......umekosea.......huwa mara nyingi napatikana alhamisi kurudi nyuma........ijumaa ikiingia sishikiki.......nafungua mabawa rasmi......
 
Back
Top Bottom