ulijuaje kama under 18 ?wengine ni mbegu fupi tuBrother bahati kwa under 18??? Fikiria ndio mwanao anafanya?/fanyishwa kitu Kama hyo
Baelezee wafupi wametokea mji wa jirani. Moro na wengine Sameulijuaje kama under 18 ?wengine ni mbegu fupi tu
Acha uswahili. Niambie walipo nikakate kiu.mkuu Dindira kumbe unakulaga nyamafu?
A mango drops down under a mango treeAre they walking vending machines????...but I saw very young ladies... Walitakiwa kuwaza school
alhmis na ijumaa nilikuwa dom town nikikatiza mitaa...ilipofika saa mja jioni jamaa yangu akaniambia kuwa huu ni muda wa dada zetu kuanza kazi
kwa kweli hali ni mbaya.. watu wapo busy na biashara..si wakubwa kwa watoto
nilishangaa kuona nipo kweny kibanda fulani naulizwa "kaka haTUENDI?????"..."kaka hutaki k..u..m..a??????"
serikali iko wapi?????????
I see. Madomo zege ndo mnaponea huko sio?Tulia wewe hujui wengine ndio sehem zetu za kuponea
Ndio maana ake! Wengine hatuna muda wa kupoteza mzeeI see. Madomo zege ndo mnaponea huko sio?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] umesomeka kamanda [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]Ndio maana ake! Wengine hatuna muda wa kupoteza mzee