Dodoma bado wadada poa wanapiga biashara bila woga

Dodoma bado wadada poa wanapiga biashara bila woga

gm man

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2017
Posts
1,177
Reaction score
1,456
alhmis na ijumaa nilikuwa dom town nikikatiza mitaa...ilipofika saa mja jioni jamaa yangu akaniambia kuwa huu ni muda wa dada zetu kuanza kazi

kwa kweli hali ni mbaya.. watu wapo busy na biashara..si wakubwa kwa watoto

nilishangaa kuona nipo kweny kibanda fulani naulizwa "kaka haTUENDI?????"..."kaka hutaki k..u..m..a??????"

serikali iko wapi?????????
 
alhmis na ijumaa nilikuwa dom town nikikatiza mitaa...ilipofika saa mja jioni jamaa yangu akaniambia kuwa huu ni muda wa dada zetu kuanza kazi

kwa kweli hali ni mbaya.. watu wapo busy na biashara..si wakubwa kwa watoto

nilishangaa kuona nipo kweny kibanda fulani naulizwa "kaka haTUENDI?????"..."kaka hutaki k..u..m..a??????"

serikali iko wapi?????????
Kweli kwenye miti hakuna wajenzi. Hiyo bahati uliiacha hivi hivi halafu unatuambia......
Sijaona bwege kama wewe. Ni wapi hapo walipo nikawakomeshe
 
kuna siku niliwakusanya wote walikua kama kumi hivi nikaenda kufanya nao maombi
 
Hivo ni viwanda vya burudani wamefungua wanaenda sambamba na itikad ya viwanda,
 
Kweli kwenye miti hakuna wajenzi. Hiyo bahati uliiacha hivi hivi halafu unatuambia......
Sijaona bwege kama wewe. Ni wapi hapo walipo nikawakomeshe
Brother bahati kwa under 18??? Fikiria ndio mwanao anafanya?/fanyishwa kitu Kama hyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom