Dodoma bado wadada poa wanapiga biashara bila woga

Dodoma bado wadada poa wanapiga biashara bila woga

waache tuu wauze walishaambiwa wapambane na hali zao
 
naomba unielekeze ni mitaa ipi hiyo ulipowakuta hao watoa huduma pendwa,maana kesho nina safari ya kwenda dom.Nahitaji kujua ili nisiwe mpweke kwa siku nitakazokuwa huko
 
alhmis na ijumaa nilikuwa dom town nikikatiza mitaa...ilipofika saa mja jioni jamaa yangu akaniambia kuwa huu ni muda wa dada zetu kuanza kazi

kwa kweli hali ni mbaya.. watu wapo busy na biashara..si wakubwa kwa watoto

nilishangaa kuona nipo kweny kibanda fulani naulizwa "kaka haTUENDI?????"..."kaka hutaki k..u..m..a??????"

serikali iko wapi?????????
Nielekeze ni wapi hicho kibanda kilipo mkuu.
 
Unapewa upendo unapiga kelele miingi. Ungepewa chuki si ungesahzimia kabisa.
 
Uzuri wadada wanaojiuza hawaambukizi ngoma,kwa sababu mkiingia chumbani cha kwanza anakuomba buku ya condom halafu anaomba hela yake
 
Comment za uzi huu, mtoa mada atakuwa na halibaya sana
 
Nimefurahi viwanda kuongezeka, ngoja Mr Mwijage aje na namba ya viwanda
 
Ha ha ha! Kwa comment hii hakika nimekugongea like! Jamaa kaulizwa unataka K? Eti anaiita serikali! Si useme tu hapana uendelee na mambo yako. Kwa kweli watanzania tuna matatizo vichwani sio bure! Teh! tehe teeeh!
Mkuu... Umewahi vuta bhangi??? Jaribu kuvaa viatu vya mzazi wa mtoto Yule under 18 anayefanya mambo Yale
 
alhmis na ijumaa nilikuwa dom town nikikatiza mitaa...ilipofika saa mja jioni jamaa yangu akaniambia kuwa huu ni muda wa dada zetu kuanza kazi

kwa kweli hali ni mbaya.. watu wapo busy na biashara..si wakubwa kwa watoto

nilishangaa kuona nipo kweny kibanda fulani naulizwa "kaka haTUENDI?????"..."kaka hutaki k..u..m..a??????"

serikali iko wapi?????????
Uulizwe wewe nawe uiulize serikali ,kwani serikali ndio ilienda vibandani
 
Huko ndio fursa zilikuhamia kwa sasa huko dar wanaume wamepungua
 
Hata Mdudu akiingia jichoni utaita serikali.
 
alhmis na ijumaa nilikuwa dom town nikikatiza mitaa...ilipofika saa mja jioni jamaa yangu akaniambia kuwa huu ni muda wa dada zetu kuanza kazi

kwa kweli hali ni mbaya.. watu wapo busy na biashara..si wakubwa kwa watoto

nilishangaa kuona nipo kweny kibanda fulani naulizwa "kaka haTUENDI?????"..."kaka hutaki k..u..m..a??????"

serikali iko wapi?????????


Jamani tuipunguzie Mzigo serikali basi.
Kwakuanzia wewe ulijibu nini na Ukafanya nini baada kuulizwa ulichoulizwa?

Yaani serikali idili na mambo yooote hadi K.?
Aa tuihurumie kidogo,
 
Acha watafute kula yao wezi wapungue mtaani
 
Hii ni Miongoni mwa Biashara Kongwe zaidi Duniani,haiwezi kuisha leo ,Itakuwepo kwa vizazi na vizazi
 
alhmis na ijumaa nilikuwa dom town nikikatiza mitaa...ilipofika saa mja jioni jamaa yangu akaniambia kuwa huu ni muda wa dada zetu kuanza kazi

kwa kweli hali ni mbaya.. watu wapo busy na biashara..si wakubwa kwa watoto

nilishangaa kuona nipo kweny kibanda fulani naulizwa "kaka haTUENDI?????"..."kaka hutaki k..u..m..a??????"

serikali iko wapi?????????
Niko Dom Mzee!Nipe Code Pande Zipi Wapo[emoji39]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom