Doctor Isaac Maro ni nani?


S

solanum

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
174
Likes
82
Points
45
S

solanum

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
174 82 45
Habari zenu wakuu!

Hivi huyu mtangazaji wa kipindi cha njia panda kinachorushwa kila jumapili Clouds Fm, Doctor Isaac Maro ni Doctor kweli?

Na kama ni daktari kweli, anawezaje kumudu kazi zote mbili?
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,501
Likes
1,392
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,501 1,392 280
Tukiwaambia Wachaga tunapiga kazi mnakuja kuhororoja hapa na kusema wachaga ni wezi sasa mwangalie kijana mbichi wa kichaga anavyo piga mzingo! Mara yupo Tanzania mara South Africa mara China mara Japan mara Marekani! Vijana tutafute tuachane na siasa na uvivu na majungu
Maro ni jina la kichagga au kanda maalum Tarime? Maana kuna Maro kadhaa nimewaona na wote ni Musoma-line
 
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
675
Likes
967
Points
180
Madimba jr

Madimba jr

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2017
675 967 180
Na kesho akifungua hospital yake na ka range kake wataanza kusema jamaa ni sembe ilimfikisha hapo alipo! vijana tusikubali kutengemea tu mshahara tujiongeze
kwingine kote nimekuelewa ila sentensi ya mwisho umenichanganya kidogo maana hata Dr.Maro anafanya kaz ya udaktari na clouds na analipwa huo huo mshara unaosema vijana tusiutegemee....anyway point zako ni za msingi sana.
 
bintishomvi

bintishomvi

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
878
Likes
544
Points
180
bintishomvi

bintishomvi

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2015
878 544 180
Ulizeni wabongo wengi wanafanya kazi gani China!! Alafu wewe kilaza unajifanya unamjua mtu in and out!
Siku Ina masaa 24, itawezekanaje awe China anauza magari, awe Japan anasoma alafu awe Tanzania anatibu wagongwa? Upuuzi huu
Kazi gani nyingine wanafanya
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,031