Doctor Isaac Maro ni nani?


S

solanum

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
174
Likes
82
Points
45
S

solanum

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
174 82 45
Habari zenu wakuu!

Hivi huyu mtangazaji wa kipindi cha njia panda kinachorushwa kila jumapili Clouds Fm, Doctor Isaac Maro ni Doctor kweli?

Na kama ni daktari kweli, anawezaje kumudu kazi zote mbili?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,414 280
Habari zenu wakuu!

Hivi huyu mtangazaji wa kipindi cha njia panda kinachorushwa kila jumapili Clouds fm Doctor Isaac Maro ni Doctor kweli na anawezaje kumudu kazi zote mbili.
Kwani wale madaktari wanakuwaga asubuhi wapo Muhimbili, saa tisa wapo Tumaini na jioni anamalizia Regency wanawezaje..???
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,152
Likes
6,633
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,152 6,633 280
Na kesho akifungua hospital yake na ka range kake wataanza kusema jamaa ni sembe ilimfikisha hapo alipo! vijana tusikubali kutengemea tu mshahara tujiongeze
MBONA ANAYO HOSPITAL YAKE, HUYO NI CLINICAL OFFICER
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,302
Likes
8,115
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,302 8,115 280
Habari zenu wakuu!

Hivi huyu mtangazaji wa kipindi cha njia panda kinachorushwa kila jumapili Clouds fm Doctor Isaac Maro ni Doctor kweli?
MD(MUHAS),MPH(MUHAS),Anasoma pia TOKYO JAPAN Kwa sasas.Wewe endelea kuandamanishwa tu na watu wenye MISHAHARA NA MIPOSHO YA MAMILIONI.
 
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
1,711
Likes
1,493
Points
280
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2015
1,711 1,493 280
MD(MUHAS),MPH(MUHAS),Anasoma pia TOKYO JAPAN Kwa sasas.Wewe endelea kuandamanishwa tu na watu wenye MISHAHARA NA MIPOSHO YA MAMILIONI.
In addition, huko TOKYO ana-pursue PHD so mtoa mada don't underestimate the guy
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,451
Likes
4,435
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,451 4,435 280
mitanzania ni wivu na uvivu tu we unashangaa kufanya kazi mbili tena hiyo ya clouds ni lisaa limoja kwa wiki,uliza dk kuboja utamkuta muhimbili,agakhan,tumaini na tnj jiulize anakigawaje,hapa kazi tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,043