Doctor Isaac Maro ni nani?


S

solanum

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
174
Likes
82
Points
45
S

solanum

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
174 82 45
Habari zenu wakuu!

Hivi huyu mtangazaji wa kipindi cha njia panda kinachorushwa kila jumapili Clouds Fm, Doctor Isaac Maro ni Doctor kweli?

Na kama ni daktari kweli, anawezaje kumudu kazi zote mbili?
 
M

Marambo

Member
Joined
Jul 26, 2015
Messages
92
Likes
52
Points
25
M

Marambo

Member
Joined Jul 26, 2015
92 52 25
huyu jamaa, nilifahamiana naye na kuanza kuwasiliana baada ya mimi kuwa ninanunua gari japan, ikatokea shida fulani, rafiki yangu mwingine yuko Japan akaniunganisha naye ili wasaidiane kutatua ile shida nipate gari au fedha irudi salama. tulikuwa tumeshatuma zaidi ya dola 14,000 huko, tulizipata salama kabisa. ni mjanja lakini mwaminifu, nilivyojifunza kwake.
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,247
Likes
1,081
Points
280
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,247 1,081 280
hongera yake bana naihehimu taaluma yake. ila ananiboa kitu kimoja anapoonge kwa KUDEKA me hapo kwa kweli sipendi ila sehemu nyingine yupo poa sana MD si mchezo pia na tenda anazopiga huko japani kuingiza mapesa.
Dokta lazma aongee kwa lugha laini ya kumdekeza mgonjwa, kabla hujameza dawa umeshapona kwa lugha ya dokta tuu
 
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,247
Likes
1,081
Points
280
M

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,247 1,081 280
huyu jamaa, nilifahamiana naye na kuanza kuwasiliana baada ya mimi kuwa ninanunua gari japan, ikatokea shida fulani, rafiki yangu mwingine yuko Japan akaniunganisha naye ili wasaidiane kutatua ile shida nipate gari au fedha irudi salama. tulikuwa tumeshatuma zaidi ya dola 14,000 huko, tulizipata salama kabisa. ni mjanja lakini mwaminifu, nilivyojifunza kwake.

Baada ya kufanikiwa kuzipata dola 14,000 zako je uliamua kununua hilo gari kwenye yadi zetu bongo au?
 
Mfugaji wa kuku

Mfugaji wa kuku

Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
52
Likes
30
Points
25
Age
26
Mfugaji wa kuku

Mfugaji wa kuku

Member
Joined Jul 1, 2016
52 30 25
Ulizeni wabongo wengi wanafanya kazi gani China!! Alafu wewe kilaza unajifanya unamjua mtu in and out!
Siku Ina masaa 24, itawezekanaje awe China anauza magari, awe Japan anasoma alafu awe Tanzania anatibu wagongwa? Upuuzi huu
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002