Do You Remember?


AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
341
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 341 180
Habari wana JF….

Lini mara ya mwisho ulicheza mziki kwa kujiachia na
kufurahia kabisa huo Musiki ulikua unacheza?? Haijalishi
ulikua wapi... Ilikua Chumbani kwako?? Sherehe?? Club??
Mtaani?? ama Kijijini?? Na if you don't mind ni wimbo gani
huo ulikukuna mpaka ukakunyanya kucheza... Naomba tafadhali
saana Ushee na Sie... KIKUBWA... Do you Remember???


P.S: Vigezo na Masharti ya JF Rules Vizingatiwe….(ADI)
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Yes .. I remember ... just n my room ... real sweet and relaxing ... Deeper Than Love ... Dave KOZ !!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
341
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 341 180
Yes .. I remember ... just n my room ... real sweet and relaxing ... Deeper Than Love ... Dave KOZ !!


mmmmh! AJ huo wimbo mbona hauchezeki na ni wakusikiliza kama umekaa, umerelax na kuvuta hisia.... You have gat to be kidding me...
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
mmmmh! AJ huo wimbo mbona hauchezeki na ni wakusikiliza kama umekaa, umerelax na kuvuta hisia.... You have gat to be kidding me...
I wish ungeniona ... Lol
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
aisee, i dragged meself back to elimu ya watu wazima last year, after easter this year tukapatana tufanye faculty party basi tu kujiachia! that is when i believed the saying going back to schooling makes u feel 17! manake ukiangalia umri wetu karibia wote wazee, ila tulikuwa kama form 2 flani! Nilicheza karibu kila wimbo (there was a live band, so waliimba zilipendwa za kidhungu na kiswahili, sio reggae, za ngwasuma humo humo, bongo flava! it was a freaking night, by the time tunazimiwa mziki @1.00 am, tulibaki 5 pple tukaamua kwenda club hadi 4 am! kesho yake mwili wote unauma, sauti haitoki bt the whole week nursing my hangover and yet feeling like a sweet 17,lol!! It was nice!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
mmmmh! AJ huo wimbo mbona hauchezeki na ni wakusikiliza kama umekaa, umerelax na kuvuta hisia.... You have gat to be kidding me...
lol.. AD labda AJ alikuwa anatikisa kichwa!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
341
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 341 180
aisee, i dragged meself back to school, after easter this year tukapatana tufanye faculty party basi tu kuiachia! that is when i believed the saying going back to schooling makes u feel 17! Nilicheza karibu kila wimbo (there was a live band, so waliimba zilipendwa za kidhungu na kiswahili, sio reggie, za ngwasuma humo humo! it was a freaking night, by the time tunazimiwa mziki @1.00 am, tulibaki 5 pple tukaamua kwenda club hadi 4 am! kesho yake mwili wote unauma, sauti haitoki bt the whole week nursing my hangover and yet feeling like a sweet 17,lol!! It was nice!

King the way umeipaint kama vile nilikuwepo na nikawaona..... It was definately fun (kumbe kuna watu hua huonana?? INAPENDEZA SAANA) and as much as ulikua na maumivu I know for a fact it was worth it and you could do it all over again with NO regret...
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Rudia... chukua home clip video hata kwa cm.... u-upload, nione kama kweli....lol
ADii kweli kabisa you want to see this !?..

Sitaki malalamiko baadae !! Kwani thread inasema Kujiachia..na kufurahia kabisa.. Mimi na Upload ...lol
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
341
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 341 180
ADii kweli kabisa you want to see this !?..

Sitaki malalamiko baadae !! Kwani thread inasema Kujiachia..na kufurahia kabisa.. Mimi na Upload ...lol

I DARE you.... Upload tena hapa hapa kwenye Thread.... Waiting patiently.....lol
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Nakumbuka ilikuwa usiku wa kuamkia mwaka mpya 2011 Bwawani Hotel...wana club yao ipo vizuri...DJ alipiga nyimbo nzuri ila ulipopigwa wimbo wa I wanna fly...Shaggy feat Gary Nesta Pine...nilicheza sana...i still remember the moment as if ilikuwa jana...
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
341
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 341 180
Nakumbuka ilikuwa usiku wa kuamkia mwaka mpya 2011 Bwawani Hotel...wana club yao ipo vizuri...DJ alipiga nyimbo nzuri ila ulipopigwa wimbo wa I wanna fly...Shaggy feat Gary Nesta Pine...nilicheza sana...i still remember the moment as if ilikuwa jana...

Sangara nimeipenda hii... For it seems you had fun, after all ilikua New year.... Ila umeacha detail moja ya muhimu... Ulikua unacheza peke yako?? Maana huo wimbo huo....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
hahaha, u should have seen me wifi,lol! im craving for such fun again, ila this time around i will watch out my shoes,lol! ntavaa yeboyebo!
King the way umeipaint kama vile nilikuwepo na nikawaona..... It was definately fun (kumbe kuna watu hua huonana?? INAPENDEZA SAANA) and as much as ulikua na maumivu I know for a fact it was worth it and you could do it all over again with NO regret...
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Sweetlady umeona eeeh?? yaani nimeshindwa pata picha... Huo wimbo mie hunibembeleza kulala.... Ngoja lakini alete ushahidi....[/QUOTE..lol.. Tusubiri...
Lakini SweetLady , umesema labda natiksa kichwa ... kaaaribu unapatia na ninahisi kweli unaupenda ..SASA ..Ona Mimi natiksa kichwa ... wewe unakubembeleza ..unganisha iwe picha moja... .Lol!

Mueleze ADii ..Bado anataka ni Upload?? Lol
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Seconded.... Tusubiri....lol.. Umeona hapo juu kaahidi....
Nimeona mpendwa, hapa nasububiria kwa hamu kumwona anavyocheza.. Tusubiri coz subira yavuta kheri...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
kisomo cha watu wazima.?
no comments..lol
 

Forum statistics

Threads 1,251,847
Members 481,910
Posts 29,787,453