Diwani huyu anatudhoofishia malengo yetu


kamatembo

kamatembo

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
856
Likes
543
Points
180
kamatembo

kamatembo

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
856 543 180
Diwani wa kata ya sinza C CHADEMA mr Simple anaidhoofisha CHADEMA kwa usharobaro wake na si ajabu tukaitema hii kata uchaguzi ujao.
Uchaguzi uliopita hata lingesimamishwa jiwe na mgombea wa magamba mzee Mwaking'inda(former katibu mwenezi magamba) lingeshinda tu
kwa vile madudu alioyafanya huyu fisadi kupe ya kuziuza kwa watu na kujiuzia yeye mwenyewe open spaces za sinza hakuna ambae hakuchoka nayo.

Hii nayo ni sababu kubwa ya mgombea wa CDM kuibuka kidedea,kinachoniuma na kuninyong'onyeza asilimia kubwa ya wakazi wa sinza wanaona ni heri ya mwendawazimu wa zamani kuliko huyu mpya.Jamaa 24/7 yuko bar zile ahadi zote za kero za utaratibu wa uzoaji takataka kazipa kisogo anakwepa vikao na wapiga kura wake,mwambie mademu tu na sasa hv tangu awe diwani kaanzisha mtindo wa kukodisha tax kwasiku anailipa elfu40 imzururishe kwenye bar zote za sinza na kwa madem..

.Imagine jamaa amehamia sinza less than 5yrs na amepanga chumba kimoja tu cha uani plus ni jobless na inasemekana kuandika japo barua kwake ni mgogoro....

SIPENDI,SIWAZI NA WALA SITAKI KUFIKIRIA KUIONA TENA KATA YETU HII YA SINZA C IKIONGOZWA NA DIWANI KUTOKA CCM LKN KWA MWENDO WA KIJANA MWENZETU HUYU NAWAOMBA CHONDE CHONDE VIONGOZI WA CDM TAIFA MUMKANYE HUYU KIJANA AMA SIVYO ATATUPA KIBARUA KIGUMU MNO UCHAGUZI UJAO,MAMAZETU WASHAANZA KUTUSUTA KWAJINSI TULIVYOMPAMBA NA ANAYOYAFANYA.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,813
Likes
187
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,813 187 160
Sina la kusema!!!anatakiwa awajibishwe kwa matendo yake na kuwasahau wapiga kura wake!!!siyo desturi ya chadema!!sijui watakuwa wamemwokotea wapi huyo jamaa
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
1
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 1 35
Yes! He has to change.
 
T

tononeka

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
95
Likes
0
Points
13
T

tononeka

Member
Joined Nov 23, 2010
95 0 13
Hivi hakuna uwezekano wa CDM kumpiga chini afu ukaitishwa uchaguzi na tukaweka jembe la kazi, maana hawa madiwani wasiofanya kazi wanaharibu sifa ya CDM. Hata diwani wetu wa mbezi luisi (CDM) hatumuoni huku, yaaani hawajibiki!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
nadhani viongozi wa chama wamo humu inabidi wamkalishe kitako
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
16
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 16 0
Yani inaudhi sana,mnyika umeskia?unatudanganya na matamko ya maandamano nchi nzima wakati kata tu imekushinda,simamia hyo mijamaa inatuaribia....nimekutaja ww koz km mbunge,diwani yupo ndani ya uwezo wako.. Chukua hatua kabla hatujawapeleka kanisani wakaombewe.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,328
Likes
2,224
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,328 2,224 280
Huyu ndiye yule mwanamuzi wa Bong flava au?
 
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
T

takeurabu

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
255 1 0
Huyu ndiye yule mwanamuzi wa Bong flava au?
mimi nawashangaa sana wana chadema; badala ya kushughulikia mambo muhimu katika kuimarisha chama chao, wao wameng'ang'ania hoja za dowans na ugonjwa wa mwakiembe! huku maeneo wanayoshikilia kiuongozi yakiwa na matatizo makubwa, wananchi wana lalamika huku uongozi wa chadema ukionesha kutokuwajibika: hii ni dalili tosha kwamba viti vya ubunge na udiwani walivyoazimwa na ccm 2010 watavirudisha kwa wenyewe 2015!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,328
Likes
2,224
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,328 2,224 280
mimi nawashangaa sana wana chadema; badala ya kushughulikia mambo muhimu katika kuimarisha chama chao, wao wameng'ang'ania hoja za dowans na ugonjwa wa mwakiembe! huku maeneo wanayoshikilia kiuongozi yakiwa na matatizo makubwa, wananchi wana lalamika huku uongozi wa chadema ukionesha kutokuwajibika: hii ni dalili tosha kwamba viti vya ubunge na udiwani walivyoazimwa na ccm 2010 watavirudisha kwa wenyewe 2015!
Unataka kuniambia historia ya NCCR Mageuzi ya mwaka 1995 na 2000 itajirudia kwa CDM mwaka 2010 na 2015? Kilio cha wana Sinza C ni kilio cha wengi! Kimara pia kuna Diwani wa CDM na watu wanalia tu. Huyu Diwani wa Kimara kazi yake ni vurugu na kupanda juu ya meza wakati wa vikao vya Council huku Kimara ikipata utapiamlo wa maendeleo.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
mimi nawashangaa sana wana chadema; badala ya kushughulikia mambo muhimu katika kuimarisha chama chao, wao wameng'ang'ania hoja za dowans na ugonjwa wa mwakiembe! huku maeneo wanayoshikilia kiuongozi yakiwa na matatizo makubwa, wananchi wana lalamika huku uongozi wa chadema ukionesha kutokuwajibika: hii ni dalili tosha kwamba viti vya ubunge na udiwani walivyoazimwa na ccm 2010 watavirudisha kwa wenyewe 2015!
endelea kuwaza hivyo hivyo! si ajabu nguvu ya mabadiliko itakupita pembeni na bado utaendelea kushangaaa.
 
T

tononeka

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
95
Likes
0
Points
13
T

tononeka

Member
Joined Nov 23, 2010
95 0 13
Mnyika mbezi luisi unakuja lini tukuelezd matatizo ya diwani wetu? Usijisahau sana, bunge si limeisha? Usijisahau sana mheshimiwa
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Taarifa ifike kwa Mbunge wake kama ni wa Chadema kama ni CCM basi pelekeni malalamiko kwenye Chama itasaidia maana JF si ya Chadema wala si ofisi ya Chadema jamani .Tufuate taratibu hii ni serious issue na Chadema wanatakiwa kuitolea uamuzi mgumu itakapo bidi .
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Hoja ngumu zije jf,kabla ya kulileta suala hilo jf uliwasilisha malalamiko yako kwake?au je mbunge husika umemjuza?achan lawama za kizushi,lengo n kujenga chama kwa uwajibikaj ulo bora.Ushaur mwandikie barua mhusika nakala kwa viongoz wa chama sehemu hiyo,mbunge na katibu mkuu wa chama.Ukiona hamna la maana lete jf juhud zako zote wana jf wazijadili na ikiwezekana tutalifanyia kazi.
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Binafsi nadhani ujumbe umefika....!
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Tunashukuru kwa taarifa Mkuu, suala hili tungeomba lishughulikiwe ndani ya vikao vya CDM, katika muda muafaka kabula jua halijazama.
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,756
Likes
877
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,756 877 280
Chama kinapaswa kuchukua hatua za haraka.Watu kama hao wataipa mtaji CCM.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,919
Likes
326
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,919 326 180
Dr Slaa,Mbowe,Zito huyo jamaa aanze kuchunguzwa mchana huu na hatua zichukuliwe mapema sana anatuharibia kauli mbiu zetu na sera zetu hivyo kukirudisha chama nyuma,Ikishindikana nguvu ya umma itatumika.This is funny.
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
ya kweli haya??? ni kama wiki mbili sasa kuna mbwa mwitu wenye ngozi ya Kondoo humu JF. wanajifanya ni CDM kumbe wapo kwenye payroll ya AIBU ya Magamba. Kama amekuwa akimuona sehemu zote anazozunguka je ameongea naye? au wanagombea Mademu anaowasema!
mambo ya chumba kimoja cha Uani yanakuhusu nini au yanauhusiano gani na utendaji? kama ana uwezo wa kulipa taxi 40,000 per day na hafanyi kazi anawezaje kumudu gharama hizo? umeenda mbali kwa kusema hawezi kuandika barua jambo ambalo mi naona haliwezekani kwa CDM.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
vikao vya mara kwa mara na wapiga kura ni muhimu sana kama chadema inataka madiwani na wabunge wake waaminike kwa wapiga kura.

Madiwani na wabunge wa chadema saa nyingine wanaJidanganya kuwa kwa kuwa wao hawana serikali basi si wajibu wao kuleta maendeleo ili kazi yao ni kuibana tu serikali.

Wakumbuke kuwa wananchi wanahitaji mtu wa kuwaunganisha ili kutatua baadhi ya kero ambazo hata hawahitaji budget ya serikali maana wako tayari hata kujichangisha wenyewe. Kwa mfano issue ya usafi kwenye maeneo yao watu wako tayari kuunganishwa na kiongozi wao ili kufanya usafi kwa kuchagia uzoaji wa takataka.

Inasikitisha Mazingira ni machafu halafu mbunge na madiwani wanasubiria budget ya serikali ya ccm ambayo kwa makusudi haitolewi.

Chadema lazima wajuwe kuwa ccm na serikali yake haitakubali kuboresha maeneo ya wapinzani. Ni lazima cdm wawape wananchi wao feedback ya kinachoendelea kwa kila tatitizo hata kama serikali imegoma kufanya wao waishitaki kwa wananchi wao halafu wao waamue wanaiwajibisha vipi serikali.

Wabunge na madiwani wa chadema lazima waonekene tofauti. Wananchi wanataka kuwa na mawasiliano ya mara kwa mara juu ya kero zao. Mambo ya kujifanya wewe ni mbunge wa taifa huku matatizo ya jimbo lako umeyageuzia kisogo haitakusaidia m kwenye uchaguzi wa 2015. Watu wanaamini mbunge/diwani ndiyo watawaletea maendeleo na siyo serikali. Kumbuka ccm watatumia hii sababu kuwaambia wananchi ya kwamba Mbunge wa cdm amewafanyia nini watu wa jimbo hili?

Japo wabunge wa chadema wananfanya vizuri kwenye national issues lakini wakumbuke ubunge wao umepatikana na kura za majimboni. Msije mkashangaa mbunge kma Halima mdee anashindwa jimboni kiasa hajatumia muda wake kukaA na wananchi na kushirikiana nao kutatua matatizo yao. Hatakama serikali haitaki basi yeye kazi yake ni kuwajulisha wananchi wake kuwa serikali haitaki ili wasije wakatumia hii loop kwenye uchaguzi wa 2015.



Wabunge na madiwani wa chadema angalieni mlipo simama msije mkaanguka.
 

Forum statistics

Threads 1,213,501
Members 462,160
Posts 28,480,165