Division 1.9 ya PCB ametemwa raundi zote mbili

Division 1.9 ya PCB ametemwa raundi zote mbili

Kufaulu sana/vizuri sio kigezo cha kupata chuo.

Kuna dogo ana II.10 nilimsaidia kuapply na kapata MD pale Bugando.

Ila mpaka muda huu yeye na mzee wake(daktari) hawaamini maana competition iliyopo ni hatari.


Unforgetable
 
Habari wakuu

Kuna mdogo wangu hapa,ana grade zifuatavyo
PHYSICS. D
CHEMISTRY. C
BIOLOGY. B

Kenye round one na two zote alijaribu vyuo vyote vya afya hapa nchini,kwa kozi za MD, PHARMACY ,RADIOTHERAPY, DENTRISTY NA NURSING. Lakini hajaambulia chuo chochote kile mpaka muda huu,

Nikimuangalia hapa,ana mawazo mno na hana furaha kabisa

TCU hapo jana wamefungua dirisha la round ya tatu,hivyo nimekuja kwenu mmshauri huyu mdogo wetu,cha kuchagua ili abahatike kupata kozi ya afya.

Najua wengi humu mna experience na mmepitia vitu kama hivi kwa namna moja au nyingine.

Naombeni msaada wakuu,maana dirisha linafungwa ijumaa tu hapa.
Ameomba St Johns?
 
Habari wakuu

Kuna mdogo wangu hapa,ana grade zifuatavyo
PHYSICS. D
CHEMISTRY. C
BIOLOGY. B

Kenye round one na two zote alijaribu vyuo vyote vya afya hapa nchini,kwa kozi za MD, PHARMACY ,RADIOTHERAPY, DENTRISTY NA NURSING. Lakini hajaambulia chuo chochote kile mpaka muda huu,

Nikimuangalia hapa,ana mawazo mno na hana furaha kabisa

TCU hapo jana wamefungua dirisha la round ya tatu,hivyo nimekuja kwenu mmshauri huyu mdogo wetu,cha kuchagua ili abahatike kupata kozi ya afya.

Najua wengi humu mna experience na mmepitia vitu kama hivi kwa namna moja au nyingine.

Naombeni msaada wakuu,maana dirisha linafungwa ijumaa tu hapa.

Huyu dogo Mbona amefaulu vizuri tu, tatizo ni nini?

Ana umri gani?? Kabla ya kumshauri kuwa aombe tena mwakani kuna factors nyingi sana zinatakiwa kuzingatiwa, ikiwemo umri wake.

Ushauri wangu kwako:-
Aombe tena Kozi zingine ktk vyuo zingine, asinga'ang'anie hizi kozi zake.
Chuo Kikuu cha Ardhi kuna Kozi nzuri tena zinalipa sana, kuliko hizi kozi zake alizoomba za Afya.
Mwambie aombe tena ktk Chuo cha Ardhi, kozi zifuatazo:-
Environmental Engineering, Quantity Surveying, Land Management.

Kozi hizi zinalipa sana, Nina ushahidi wa kutosha juu ya hili kwani watoto wa ndugu zangu walisomea mambo hayo, wote mpaka sasa maisha yao ni mazuri sana huwezi kuamini.Wameanza maisha yao miaka siyo mingi lakini wana hali nzuri sana kiuchumi.Wengine wamejiajiri wenyewe, NA kuajiri watu wengine pia.

Aombe kusomea kozi mojawapo ya hizi nilizotaja
 
kweli kwa ufaulu huo akiweka tu nursing basi wanachukua moja kwa moja
akishindwa kupata anachokihitaji now mshauri asubiri mwakani asilazimishe tu kwenda chuo
Rejea post yake amesema ameomba hata hiyo nursing amekosea round zote.Inaonekana unaichukulia BSc Nursing kizembe mkuu.Baada ya MD ndio iko sokoni na Watu wanachungulia fursa bachelor ya nursing ajira nje ya nchi ni nyingi,MD haendi popote Labda awe na MMED
 
Dah hyo inauma sana, hapo unaweza kuta matokeo yake ya o level sio mazur sana ndio maana katemwa hata mim ili nitokea ishu kama hyo nikaenda mpaka tcu (kipindi ambacho tcu ndio wahusika) wakanipiga sound tu nenda urud kesho mpaka mwisho wake wakanambia nafasi hakuna wakanipeleka udsm education. Wamenialibia ndoto zangu sana za kuwa dr, sasa nipo mtaani naisoma namba na degree yangu ya education.
 
FORM four alipata one ya tisa pia

physcis B
chemistry A
Biology A
Mathematics A

na mengineyo mkuu,
Hapana kuna tatzo mahala,kwa huu ufaulu wa O level then 1.9 Advance round zote amekosa,kuna shida mahala...may be competition n kubwa sana au inakwaje?!?!
 
Hapana kuna tatzo mahala,kwa huu ufaulu wa O level then 1.9 Advance round zote amekosa,kuna shida mahala...may be competition n kubwa sana au inakwaje?!?!
Dogo kweli ni MD pure. Hapo kuna shida. Mana sio kwa A's zote mkuu.
Ingawa physics ka A kamemkataa .
Ila big up sana kwake. Huyo dogo mpaka hapa nadiriki kusema kuwa ana vigezo vyote vya kusoma kozi yoyote ile anayoitaka hapa Tz isitoshe PCB huwa haina ushindani kama PCM.

Ni kweli kuna shida sehemu pia aangalie vigezo vya kuiomba iyo kozi. Ama aende TCU ama chuo husika
 
Kwani kwanini anataka soma kozi za afya?, ila kwa haraka haraka nawaza huwenda ana apply vyuo kwa majina yake na kama anafanya hivyo kuna uwezekano hata kozi anachagua kwa majina yake.

Mwambie atulize akili, atafakari maisha baada ya chuo na maisha ndani ya ajira. Pia asisahau maisha kama akikosa ajira mapema. Mwambie ayatafakari ayo.
 
Kama nyumbani mmechangamka mpeleke Ulaya bwana ada sio kubwa ila hela ya kujikimu!

Akizoea anakula vibarua!

Kuna vyuo huko Ukraine bei poa sana!

Achana na Bongo mnatesana tu na kuiharibu hiyo One!

Mrushe Ukraine!

Vidola vichangamke kidogo kwa mwaka wa kwanza,miaka inayofuata atakua anakula Euro za vibarua kama vipi!
Bonge la wazo. Shida tu itakuwa connection
 
Back
Top Bottom