Division 1.9 ya PCB ametemwa raundi zote mbili

Division 1.9 ya PCB ametemwa raundi zote mbili

Mkuu,sasa hawa wananisaidiaje kwa hili?
Au nawaambiaje mkuu?
 
Mkuu,sasa hawa wananisaidiaje kwa hili?
Au nawaambiaje mkuu?
Hujasema alikuwa ana apply Chuo gani???? PCB mwenye one hawezi pata shida kiasi hicho so check nao uone labda kuna Technical problems...
 
kwa anaefahamu ada za kampala university
kwa md na med lab atujuze pls
Kampala hawana md...ila kama anahela ya kutosha,aapply kairukiaust joseph md ,huko anapata bila whida yoyote

But kama anaikubali na nursing(ofcourse ni nzuri) aapply udom,anapata bila shida...then akiamua akifika chuo ataweza kubadili kwenda md,kama akiwahi kureport na pia kama hamna ushindani sana wa kuama course (mwaka huu pia naona nikama ushindani si mkubwa saana adi wa kutisha)
 
Akikosa aaply mwakani na aanze na nursing..miaka hii 1.9 ya PCB sio big deal!
 
Alikazania sana MD na PHARMACY mkuu,sasa wamemtema kote huko
Aombe Medical laboratory, MD, Pharmacy, Nursing.

Pia vyuo vya Bugando, KCMC, UDOM arudie na Muhimbili.

Ila Duuh! Kafaulu vizuri sana, shida sijui nini sasa![emoji134]
 
Habari wakuu

Kuna mdogo wangu hapa,ana grade zifuatavyo
PHYSICS. D
CHEMISTRY. C
BIOLOGY. B

Kenye round one na two zote alijaribu vyuo vyote vya afya hapa nchini,kwa kozi za MD, PHARMACY ,RADIOTHERAPY, DENTRISTY NA NURSING. Lakini hajaambulia chuo chochote kile mpaka muda huu,

Nikimuangalia hapa,ana mawazo mno na hana furaha kabisa

TCU hapo jana wamefungua dirisha la round ya tatu,hivyo nimekuja kwenu mmshauri huyu mdogo wetu,cha kuchagua ili abahatike kupata kozi ya afya.

Najua wengi humu mna experience na mmepitia vitu kama hivi kwa namna moja au nyingine.

Naombeni msaada wakuu,maana dirisha linafungwa ijumaa tu hapa.
Duuuh miaka yetu hii ilkuwa unaomba chuo kimoja na uhakika debe na nusu ,siku iz vijana wanafaul sana ama?
 
Mwambie asikate tamaa Wala asibadili mawazo juu ya kile anachokipenda.. Kuna jamaa angu aliomba mining Engineering pale udom wakamtema Hadi Mara mbili lkn hakukataa tamaa akaomba hiyohiyo kwa awamu ya tatu Akapata na anafurahia maamuzi yake ya kusoma alichokipenda ko mwambie dogo apunguze tu pressure atapata tu hata km Ni round ya nne
 
Aangalie hayo masomo yake mawili Chemistry na Biology yako vizuri. So anapochagua course aangalie course gani inataka hayo masomo.

Pia aangalie chuo chenye uhitaji wa watu, ambapo kinaweza mchukua mtu hata mwenye cutting point ya 2.0 anaenda. Ye cutting point yake ni 2.5, mara nyingi UDOM wanabeba watu. Itakuwa vyuo alivyoomba mkuu cutting point yake akukidhi matakwa wakamtema.

SUMMARY : Atazame matakwa ya course katika chuo anachotaka akilingalisha na cutting point zake za hayo masomo mawili. Kama hatajali kupata upanuzi na aitwe kirahisi Education itamuhusu.
 
Mtafute mtaalamu na mzoefu wa kufanya hizo application aombe tena hii ya tatu, nahisi kuna sehemu anakosea. Pili awamu hii ya tatu aachane kabisa na vyuo vikubwa. MD ni MD tu
 
Aombe bugando, kcmc na udom,, akitaka muhimbile labda course nyingine sio md, st. Joseph hawezi kosa pia still nafasi zipo
 
Mawazo aliyopewa yanaeza msaidia nini afanye ,pia utulivu unahitajika sana kipindi hiki kwake
 
dirisha la mwisho la udahili tcu washafunga,,, ssa sijui mnaendelea kumshauri kvp
 
Back
Top Bottom