Kalpana
JF-Expert Member
- Jun 16, 2017
- 36,864
- 73,276
🤣🤣🤣🤣🤣ulivyoongea kama ungekua unawezo ungejaribu na wewe...Alikiba kila mdada alotoka nae anamsifia🤔
Natania ....
🤣🤣🤣🤣🤣ulivyoongea kama ungekua unawezo ungejaribu na wewe...Alikiba kila mdada alotoka nae anamsifia🤔
Unanitafuta maneno😂🤣🤣🤣🤣🤣ulivyoongea kama ungekua unawezo ungejaribu na wewe...
Natania ....
Nimekosa nimekosa nimekosa sana....🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️🏃♀️Unanitafuta maneno😂
Mbona hadi CCM?😆😆😆Nachowapendea singo maza yeyote anatomba walevi, bodaboda, CCM, maskini, tajiri, waganga, polisi, afsa ubashiri, walemavu, hadi walimu wa primary
Iwekwe bango kubwa pale Magufuli TerminalSingle mother haolewi
AahaaaaaSingle mother haolewi
Yaani,ana kitu😁Alikiba kila mdada alotoka nae anamsifia🤔
Wolper alisema aliyemtoa bikra ni Kiba na hajutii, huku Gigy money anamwaga sifa huku Diva mara Lulu katolewa bikra na Alikiba🙌Yaani,ana kitu😁
Yaani full tafrani,huku nifa🙌Wolper alisema aliyemtoa bikra ni Kiba na hajutii, huku Gigy money anamwaga sifa huku Diva mara Lulu katolewa bikra na Alikiba🙌