Diaspora karudi Kitaa baada ya miaka 30 nje, anashangaa!

Diaspora karudi Kitaa baada ya miaka 30 nje, anashangaa!

Ukiwa na kibanda cha kifikia hapo fine lakini baada ya miaka 30 unafikia kwa kaka/dada tena unaambiwa we nye numbs wanalala was nne usiki, kwahiyo was tatu mlango unafungwa hapo kidogo s hug hull ipo.
 
Tanzania kuna walipa kodi zaidi ya millioni 40 - mtu mmoja= 39,999,999, kwa nini hawa wasijenge kwa kodi zao? nchi nzima atajenga peke yake?


Hajatulaumu kwa barabara za nchi nzima, bali amelaumu Barabara ya Mtaani kwetu ambayo aliiacha mbovu kipindi anaondoka na amerudi ameikuta vilevile, sasa ndiyo anatulamu na kutuita wavivu, kwa nini hatubadiliki, alituambia!
 
Hakuna anayemlalamikia kwa lolote, ila yeye ndiyo anayetulaumu, kwa nini Barabara yetuni mbovu na hatujengi?
si nyie mnasema kwa nini yeye aliondoka asijenge nyie ni zip mmejenga?lazima ashangae miaka yot hiyo mnambwela tu
 
Hajatulaumu kwa barabara za nchi nzima, bali amelaumu Barabara ya Mtaani kwetu ambayo aliiacha mbovu kipindi anaondoka na amerudi ameikuta vilevile, sasa ndiyo anatulamu na kutuita wavivu, kwa nini hatubadiliki, alituambia!
Mtaani kwenu mpo wa ngapi?
 
Hii thread imejaa kitu kama "fumbo" na guess mtoa uzi alimaanisha " wanaorudi zizini wamekatwa mikia" hahahahaha
 
Hata mimi nimemwambia hivyo hivyo sasa unarudi basi tunategema baada ya miaka michache hii Barabara itajengwa ili wengine watakaorudi pia wasikulaumu na wewe!
Huenda alituma pesa za kujenga barabara zikaelekezwa kwenye meli.
 
Hiyo na nyie mlitakiwa mumshangae na kumuuliza kwa nini karudi bila kufanya uchunguzi wakati kila kitu kipo wazi mtandaoni?
 
yeye je? alivyo ondoka na sasa amekuwa na mabadiliko gani?
 
huyo muunganishe na Diaspora type yake Lemutuz (naye alikaa miaka 30 nje)ampe nondo za jinsi ya kubangaiza mjini..........
 
Jamaa aliondoka miaka kibao iliyopita kwenda USA, juzi kati karudi akiwa na mipango ya kurudi kimoja, lkn akaanza kushangaa na kutuuliza maswali kwa nini Barabara aliyoiacha mbovu Mtaani kaikuta vile vile mbovu? Akaanza kutushamblia na kututukana kwamba sisi ni wavivu!

Je, alikuwa sawa kutushambulia? Nikamuuliza yeye alivyoondoka alitegemea nani amjengee barabara? Akasema ilikuwa ni lazima aende,...
U-Diaspora ni wakati akiwa New York, amerudi Buguruni sasa hivi aurudie Ubondei wa asili yake ya zamani. Huwezi kuwa na akili ya KILOWEZI in your own MOTHERLAND.
 
Yaani yeye azamie huko kula kuku sisi ndio kodi zetu zimjengee barabara. Ningekuwa kaniuliza mimi angeambulia kofi. Yeye katoa mchango gani wa kimaendeleo kwenye nchi yake. Hajajitambua kwanza mwache arudi huko aliko zoea kufanyiwa maendeleo amelala.
Dahh,watu mnajazba hatari!!kata povu kwa krest kwanza mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom