Diamond akabidhiwa Bendera na waziri Nape kuelekea ufunguzi wa Afcon2017 | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond akabidhiwa Bendera na waziri Nape kuelekea ufunguzi wa Afcon2017

Discussion in 'Celebrities Forum' started by brave one, Jan 11, 2017.

  1. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 3,205
    Likes Received: 3,594
    Trophy Points: 280
    Waziri Nape nauye amemkabidhi bendera ya Tanzania msanii Diamond platnumz ambae kesho anaondoka kwenda nchini Gabon kutumbuiza kwenye sherehe za ufunguzi wa michuano ya AFCON itayoanza weekend hii.

    Diamond na msanii maarufu Mohombi mwenye asili ya Congo wameshirikiana kutunga official song ya michuano ya Afcon2017 na watatumbuiza nyimbo hiyo kwa Mara ya kwanza siku ya ufunguzi Jumamosi.

    Diamond anaweka record ya kuwa msanii wa kwanza kutoka Africa mashariki kutumbuiza kwenye michuano hiyo tangu ianzishwe.

    FB_IMG_1484134228277.jpg

    Habari hii imetumika ktk JamiiLeo
     
  2. m

    mahoza JF-Expert Member

    #61
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,230
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe mchokozi.
     
  3. lynne

    lynne JF-Expert Member

    #62
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 16, 2014
    Messages: 578
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri diamond ukawanyooosheeeeee
     
  4. k

    kasamba12 JF-Expert Member

    #63
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 18, 2016
    Messages: 346
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 60
    Atakuwa anauza sura tu
     
  5. ZamdaIssa

    ZamdaIssa JF-Expert Member

    #64
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 10, 2015
    Messages: 747
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 180
    Nasikia kutakuwa na Suprise Artist huko!!
    Tumeshajiandaa vya kutosha,sema sisi hatupendi showOff
     
  6. Activity Ratio

    Activity Ratio JF-Expert Member

    #65
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 9, 2016
    Messages: 545
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    Mbadala wa taifa stars ni nasib . Ndio maana serikali haikaukagi ofisi za wcb.
     
  7. NEREA

    NEREA Senior Member

    #66
    Jan 12, 2017
    Joined: Feb 19, 2016
    Messages: 148
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
     
  8. NEREA

    NEREA Senior Member

    #67
    Jan 12, 2017
    Joined: Feb 19, 2016
    Messages: 148
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
     
  9. bahati30

    bahati30 JF-Expert Member

    #68
    Jan 12, 2017
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 735
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 60
    Kongozi kwani kuna shida gani akiwepo joti?
     
  10. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #69
    Jan 12, 2017
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    Kiba atapewa uzinduzi wa kombe la dunia basi
     
  11. n

    ngajone JF-Expert Member

    #70
    Jan 12, 2017
    Joined: Jan 9, 2015
    Messages: 448
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Simba ndio mfalme Ndo mana wote wanajita Simba Diamond Simba na kule zenji Simba anaunguruma Mnyama Oyeeeeeee ondoa shaka mkuu
     
  12. b

    bestmale JF-Expert Member

    #71
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 643
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    Ndio ameinunua
     
  13. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #72
    Jan 12, 2017
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 5,410
    Likes Received: 3,171
    Trophy Points: 280
    Hii thread Ina vijembe kuliko vya taarabu
     
  14. Inartia

    Inartia JF-Expert Member

    #73
    Jan 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2016
    Messages: 1,037
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Dah wewe ndo umeandika nini?
     
  15. Inartia

    Inartia JF-Expert Member

    #74
    Jan 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2016
    Messages: 1,037
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Hawachomozi apa, wataishia kuchungulia na kurudi kwa hasira
     
  16. Inartia

    Inartia JF-Expert Member

    #75
    Jan 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2016
    Messages: 1,037
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Ataanza kutumbwiza siku gani na saa ngapi wakuu nimuangalie kijana
     
  17. Inartia

    Inartia JF-Expert Member

    #76
    Jan 12, 2017
    Joined: Aug 24, 2016
    Messages: 1,037
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Thubutu anatamani ardhi ipasuke aingie
     
  18. c

    compos Member

    #77
    Jan 12, 2017
    Joined: Feb 1, 2015
    Messages: 72
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Hongera diamond kapige show kali sana itakuongezea mileage
     
  19. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #78
    Jan 12, 2017
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,131
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    "Siwezi kutumbuiza kwenye show za uchochoroni,mimi ni mkubwa kuliko AFCON"- in kiba's voice
     
  20. Karne

    Karne JF-Expert Member

    #79
    Jan 12, 2017
    Joined: Jun 13, 2016
    Messages: 1,179
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Si alisemwa humu kuwa atapotea kama Marlaw kisa kashiriki kampeni za uchaguzi.

    Kumbe bado yupo??
     
  21. m

    mwenyeKitu JF-Expert Member

    #80
    Jan 12, 2017
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 960
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 180
    Chibu yuko poa...wabongo hawana kawaida ya kumpongeza mtu.

    Anafanya kazi nzuri. ...imefika wakati kusapoti kila kitu kwa maslahi ya taifa. ...

    Tusisibiri soka hata tukimpa sapoti Mondi ataitangaza nnchi pia.
     
Loading...