Diamond akabidhiwa Bendera na waziri Nape kuelekea ufunguzi wa Afcon2017 | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond akabidhiwa Bendera na waziri Nape kuelekea ufunguzi wa Afcon2017

Discussion in 'Celebrities Forum' started by brave one, Jan 11, 2017.

  1. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 3,245
    Likes Received: 3,690
    Trophy Points: 280
    Waziri Nape nauye amemkabidhi bendera ya Tanzania msanii Diamond platnumz ambae kesho anaondoka kwenda nchini Gabon kutumbuiza kwenye sherehe za ufunguzi wa michuano ya AFCON itayoanza weekend hii.

    Diamond na msanii maarufu Mohombi mwenye asili ya Congo wameshirikiana kutunga official song ya michuano ya Afcon2017 na watatumbuiza nyimbo hiyo kwa Mara ya kwanza siku ya ufunguzi Jumamosi.

    Diamond anaweka record ya kuwa msanii wa kwanza kutoka Africa mashariki kutumbuiza kwenye michuano hiyo tangu ianzishwe.

    FB_IMG_1484134228277.jpg

    Habari hii imetumika ktk JamiiLeo
     
  2. t

    tinkibiruka mhaya JF-Expert Member

    #41
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 28, 2016
    Messages: 511
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 80
    Hahahahahhahah nimecheka kwa herufi kubwa
     
  3. samsun

    samsun JF-Expert Member

    #42
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 7,450
    Likes Received: 5,040
    Trophy Points: 280
    Wana swaga yao ya siku nyingi iliyokosa promota wanasema " DIAMOND NI MFANYABIASHARA WA MUZIKI SI MWANAMUZIKI" na watakutajia waliowahi kusema hivo, LAKINI CHA AJABU WAO WANAMUZIKI WANAISHIA MOMBASA KUFANYA SHOO,INA MAANA HATA MAPROMOTA WANAOWAITA WASANII KUFANYA SHOO HAWAWAONI WANAMUZIKI WANAMUONA MFANYABIASHA YA MUZIKI.
     
  4. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #43
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 6,273
    Likes Received: 4,281
    Trophy Points: 280
    Oke Tumeona ila asifanye show mbovu kama aliyofanya wiki iliyopita kule Nigeria.
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #44
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,799
    Likes Received: 6,579
    Trophy Points: 280
    Safiii...
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #45
    Jan 11, 2017
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,447
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa wakina Jamal Malinzi hawaoni AIBU kuwa muda bote waliokaa hapo FAT hawajafanya kitu chochote cha maana zaidi ya kwenda kuhudhulia mikutano ya CAF??
     
  7. mahutu

    mahutu JF-Expert Member

    #46
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 1, 2016
    Messages: 753
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 180
    Hiyo show sasa navomfahamu mond stejin hahhaaa hatar...sana
     
  8. mkwemwema

    mkwemwema JF-Expert Member

    #47
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 474
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 180
    All the best Mr. Naseeb
     
  9. princess ariana

    princess ariana JF-Expert Member

    #48
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 4,434
    Likes Received: 5,967
    Trophy Points: 280
    hakuna namna
     
  10. mdundo ngoma sana

    mdundo ngoma sana JF-Expert Member

    #49
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 2, 2016
    Messages: 947
    Likes Received: 826
    Trophy Points: 180
    Msaidie na mwenzako ali kiba umchukue kwenye safari bwana dangote
     
  11. chipolopolo 2

    chipolopolo 2 JF-Expert Member

    #50
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 10, 2014
    Messages: 3,168
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Hongera sana diamond
     
  12. P

    PAGAN JF-Expert Member

    #51
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 6,098
    Likes Received: 6,648
    Trophy Points: 280
    Ali Kiba ashaimba na R Kelly
     
  13. w

    wanaumewaisaka JF-Expert Member

    #52
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 365
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    Jameni tukumbukeni na sie hata huko mapinduzi kapu
     
  14. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #53
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Diamond watanzania wote tunakupenda sana.. Siku ukifa tutalia sana .
     
  15. princess ariana

    princess ariana JF-Expert Member

    #54
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 4,434
    Likes Received: 5,967
    Trophy Points: 280
    kwakweli.
    na tutaandika Diamond Day...
    Kama ilivo nyerere day
     
  16. pumzihaiuzwi

    pumzihaiuzwi JF-Expert Member

    #55
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 27, 2015
    Messages: 2,272
    Likes Received: 1,685
    Trophy Points: 280
    Ndo icon iliyo baki kuwakilisha Tanzania taifastars chalii
     
  17. P

    Poozy Member

    #56
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 22, 2016
    Messages: 20
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Huyu Diamond kuhusu issue za Africa naona imeshakuwa kawaida ninacho subiri ukurasa wa yeye na wanyamwezi ufunguke kwakuwa ameshamaliza Africa ahsante Chibu
     
  18. The bold

    The bold JF-Expert Member

    #57
    Jan 11, 2017
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 5,819
    Likes Received: 16,873
    Trophy Points: 280
    Nifah, pita hapa mama'ngu utuamkie shikamoo..
     
  19. kedrick

    kedrick JF-Expert Member

    #58
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 25, 2015
    Messages: 3,700
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    Iconic Simbaaaaaaaaaaa
     
  20. kilalile

    kilalile JF-Expert Member

    #59
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 1,411
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    "Kuna vituvitu vya kushobokea, sio hivyo"
    in dimpoz voice
     
  21. jojoe35

    jojoe35 Senior Member

    #60
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 2, 2014
    Messages: 191
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Me naona show kua mbovu au nzuri ni jins ulivo egesha akili yako
     
Loading...