Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond akabidhiwa Bendera na waziri Nape kuelekea ufunguzi wa Afcon2017

Discussion in 'Celebrities Forum' started by brave one, Jan 11, 2017 at 2:44 PM.

  1. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017 at 2:44 PM
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2,169
    Trophy Points: 280
    Waziri Nape nauye amemkabidhi bendera ya Tanzania msanii Diamond platnumz ambae kesho anaondoka kwenda nchini Gabon kutumbuiza kwenye sherehe za ufunguzi wa michuano ya AFCON itayoanza weekend hii.

    Diamond na msanii maarufu Mohombi mwenye asili ya Congo wameshirikiana kutunga official song ya michuano ya Afcon2017 na watatumbuiza nyimbo hiyo kwa Mara ya kwanza siku ya ufunguzi Jumamosi.

    Diamond anaweka record ya kuwa msanii wa kwanza kutoka Africa mashariki kutumbuiza kwenye michuano hiyo tangu ianzishwe.

    FB_IMG_1484134228277.jpg

    Habari hii imetumika ktk JamiiLeo
     
  2. PATO8221

    PATO8221 JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2017 at 2:47 PM
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 3,632
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Kila la heri
     
  3. m

    magnifico JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017 at 2:47 PM
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,691
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Kuna watu huwa wananunua hizi show hasa hizi za AFCON. Mimi nilishawahi kujaribu sema nikaona ujinga mtupu. (In Ommy Dimpo's voice)
     
  4. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2017 at 2:50 PM
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2,169
    Trophy Points: 280
    Hahahaa we jamaa bhana
     
  5. Marlex Jr El

    Marlex Jr El JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2017 at 2:50 PM
    Joined: Nov 6, 2015
    Messages: 837
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Nasibu.
     
  6. Bila bila

    Bila bila Senior Member

    #6
    Jan 11, 2017 at 2:51 PM
    Joined: Dec 20, 2016
    Messages: 164
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Unasaidia kumpromote mjinga.
     
  7. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017 at 2:52 PM
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 46,027
    Likes Received: 13,567
    Trophy Points: 280
    Hongera kijana songa mbele.
     
  8. Maboso

    Maboso JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2017 at 2:56 PM
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 3,730
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    MR. ICON DIAMOND PLATINUMZ. Hongera kwa kuwasomesha namba wanamajungu. Bendera ya taifa imekupenda na imekukaa katika hii fani ya muziki. Ila ujitahidi kupiga show vinzuri ujue lile luwanja ni likubwa linabeba watu wengi halafu ufunguzi wenyewe wa Afcon utakuwa unatazamwa na watu wengi duniani.
     
  9. m

    magnifico JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017 at 2:58 PM
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,691
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    hahaha Omari kashindikana aise.
     
  10. Social maniac

    Social maniac Senior Member

    #10
    Jan 11, 2017 at 3:02 PM
    Joined: Apr 8, 2016
    Messages: 127
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Huyo Joti kafata nini hapo?
     
  11. Vuitton

    Vuitton Member

    #11
    Jan 11, 2017 at 3:03 PM
    Joined: Dec 19, 2016
    Messages: 51
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 25
    Huyu jamaa Namuona mbali sana
     
  12. brave one

    brave one JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2017 at 3:05 PM
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 2,561
    Likes Received: 2,169
    Trophy Points: 280
    Joti no balozi wa dstv tanzania
     
  13. tabbet

    tabbet Member

    #13
    Jan 11, 2017 at 3:05 PM
    Joined: Jan 10, 2017
    Messages: 36
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Tuwakilishe
     
  14. princess ariana

    princess ariana JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2017 at 3:07 PM
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 1,358
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Hongera zake
    kakabidhiwa viatu vilivyowashinda Taifa stars.

    Taifa Stars mna cha kujifunza hapo....
    Bendera kakabidhiwa muimbaji, badala ya wachezaji
    kudhihirisha mmeshindikana. aibu gani hii
     
  15. Clkey

    Clkey JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2017 at 3:11 PM
    Joined: May 29, 2014
    Messages: 943
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Dimondo
     
  16. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2017 at 3:13 PM
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 18,620
    Likes Received: 6,081
    Trophy Points: 280
    Safi sana
    Juhudi zako na Uwezo wako
    Ndio Chanzo cha mafanikio yako
     
  17. kijanamtanashati

    kijanamtanashati JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017 at 3:14 PM
    Joined: Aug 22, 2014
    Messages: 376
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    kuna watu hapa mav.i yamewabana, kuny.a hawanyi kujamba hawajambi ila ndo hivyo tena wafanye nini!!! Hongera sana diamond, uzidi kubarikiwa!
     
  18. Madrid86

    Madrid86 JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2017 at 3:15 PM
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 734
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
     
  19. k

    kushengeta Member

    #19
    Jan 11, 2017 at 3:20 PM
    Joined: Sep 2, 2015
    Messages: 22
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Mungu akuongoze vema
     
  20. C

    CHEKA UPIGWE Senior Member

    #20
    Jan 11, 2017 at 3:21 PM
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 100
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Huyoooo c Joti
    Naye anaenda au?
     
Loading...