• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

BASATA: Diamond amekosea kumjibu Naibu Waziri wa habari, sanaa, utamaduni na michezo, Julianza Shonza

Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,168
Points
2,000
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,168 2,000



Dar es Salaam. Katibu Mtendaji wa Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA), Godfrey Mngereza amesema mwanamuziki Nassib Abdul maarufu Diamond amefanya makosa kumjibu Naibu Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Juliana Shonza akifananisha kitendo hicho na kuitukana Serikali.

Diamond Platnumz na naibu waziri huyo waliingia katika vita ya maneno baada ya Serikali kufungia nyimbo 15 mwezi uliopita, zikiwemo mbili za mwanamuziki huyo.

Akizungumza na MCL Digital leo Jumatano Machi 21, 2018, Mngereza amesema Diamond anapaswa kuelewa kwamba maneno machafu anayoyatoa dhidi ya waziri huyo ni sawa na kuitusi serikali jambo ambalo hata ukienda katika sheria za kimtandao anaweza kujikuta anaingia matatizoni.

Mngereza amesema wamesikitishwa na kauli ya Diamond na kusisitiza kwamba ni vyema akafuata taratibu katika kulalamikia suala hilo ikiwemo kuandika barua kama alivyomuelekeza Waziri Shonza.

Ameongeza kuwa si lazima msanii aandikiwe barua pale anapokosa kama ambavyo Diamond ameeleza katika ukurasa wake wa Twitter, kwamba Shonza angemwandikia barua kabla ya kumfungia.

Amebainisha kuwa si kila mwanamuziki anayefanya makosa huwa anaandikiwa barua.

Katika malalamiko yake, Diamond amesema naibu waziri huyo amekuwa akikurupuka kufungia nyimbo na pia kutowaandikia barua rasmi ndio maana ameamua kuyazungumza kwenye redio na mitandao ya kijamii.

Jana Waziri Shonza alisema hawezi kujibizana na Diamond kwa sababu alichofanya si maamuzi yake binafsi na kwamba kama anaona ameonewa apeleke malalamiko yake kwa maandishi.


Chanzo: Mwananchi


Soma hapa Diamond aliyosema;

Diamond arudisha dongo lingine kwa Naibu waziri wa Sanaa Juliana Shonza


Shonza: Siwezi kujibizana na Diamond

 
mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
485
Points
1,000
mtotomtamuu

mtotomtamuu

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
485 1,000
Hahaaaaa wamfungie basi kama uwezo wanao hahahaha hapo mmegonga mwamba, endeleeni kupiga majungu lakini Kwa Diamond mtajisumbua
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
12,741
Points
2,000
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
12,741 2,000
Hahaaaaa wamfungie basi kama uwezo wanao hahahaha hapo mmegonga mwamba, endeleeni kupiga majungu lakini Kwa Diamond mtajisumbua
Mvimbisheni kichwa. Manji kanyooka sembuse yeye. Hivi hiyo tv yake minara iko kwenye makazi ya watu haina mionzi kweli?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,914
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,914 2,000
Mvimbisheni kichwa. Manji kanyooka sembuse yeye. Hivi hiyo tv yake minara iko kwenye makazi ya watu haina mionzi kweli?
Manji na Diamond hawafanani kabisa........ Na katika hizi case 2 ni sawa na kusema Diamond ni + ve na Manji ni - ve.......utaelewa baadae!
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,711
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,711 2,000
Chui anapoona swala wawili wanapigana hutulia na kuutumia vizuri mgogoro huo ili kupata kitoweo, mimi nashauri diamond afungiwe kufanya usanii milele hapa Tanzania
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,791
Points
2,000
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,791 2,000
Akichomoka hapa Diamond ni bahati ngoja tuone.
 
Kisu Cha Ngariba

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,219
Points
2,000
Kisu Cha Ngariba

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,219 2,000
Hii ni sinema kama sinema nyingine hili siku ziende tu.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,899
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,899 2,000
Chui anapoona swala wawili wanapigana hutulia na kuutumia vizuri mgogoro huo ili kupata kitoweo, mimi nashauri diamond afungiwe kufanya usanii milele hapa Tanzania
Na ile Wasafi Tv&radio ikafunguliwe huko Sudan Kusin na sio Tz,hahah
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,894
Points
2,000
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,894 2,000
Kabla hamjatoa hayo matamko nyie Basata jiulizeni nyuma ya Diamond yupo nani. Mtashangaa mnatoka povu then mwisho wa siku mkuu wa nchi anamwambia Diamond big up. kama mnabisha subirini siku Diamond atakapoenda kuaga ikulu kwa safari yake ya World Cup
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
7,024
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
7,024 2,000
Kwa Mujibu wa maneno ya Diamond, Mdada Shonza alitakiwa ama aende Madale kwa Dai wakajadili hiyo issue, Yani Dai kishajiweka level Ya Waziri kamili, Na kwakuwa yupo na Mlezi wake Madereva, basi kachukua tabia za Madereva( Kumbuka huyu Madereva ni mlokole anasali kwa pasta Onesmo Ndegi , ila kawa mpinga Kristo kwa kujenga msikiti Kinondoni kwa hela A walipa kodi, pia anadhamini Show za Dai ambaye ni free Mason)

Onesmo Ndegi wa Living Water haambiliki kwa Madereva, ye anaangalia fungu la 10 tu.


Hii nchi makanisa yanebaki ya TAG, ROMA, Lutheran, KAKOBE, SABATO NA GWAJIMA
 
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
5,036
Points
2,000
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
5,036 2,000
Hawa Basata wangepaswa kukaa kimya tu
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
161,372
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
161,372 2,000
Kodi kodi kuna mtu atakuja lia na TRA kua anaonewa
 

Forum statistics

Threads 1,404,430
Members 531,601
Posts 34,453,357
Top