Diamond, acha wizi wa nyimbo

We endelea kupiga kelele humu pitie viewers you tube uone mwenzako anatengeneza ela
 
Baba lao, Chambua Kama Karanga, Mara wimbo wa baba Levo na nyingine kibao sema sisi wabongo tukiwa na mahaba na mtu ata akitunyea tunatulia tu.
 
Makonda huyu huyu mnayemtukana. Tayari nishachangia. Turudi kwenye wizi wa nyimbo
Nikupe namba za Makonda utoe mchango wako usaidie watoto? Maana wako wengi wengi sana 500+
 
Swali lako kamuulize shangazi yako atakupa majibu.
Huna hela huna kazi ya maana unakaa kwenye kijumba cha hovyohovyo alafu unasema matajiri vibaya ala!
mpk ss bado naitafakari jinsia yako coz nawez kukujib kumbe nakuonea bure maskini ya mungu...ngoja nikufinyie kwa ndani kwanza!
 
Hahaah shost tako unalolamba huwa unaliosha au ndo unalamba na mapunye yake. Hope marinda bado yapo
Unakioshaga au ndio ng'onda ukivua pichu air fresh lazima zihusike? na mashine ikiingia pokoto pokoto chapata chapata haziishi?
 
Nshangaze na mie nikushangaze.tena uje na ID yako maarufu hehehe eti utanishangaza. Nshakugundua zamani tu
Habari za kuhusisha visivyo kuwepo vimetoka wapi tena?
Tupeane yanayotuhusu sisi binafsi otherwise nitakushangaza
 
Yaani jamaa katoka huko nduki akijua analeta mada yenye tija wakati hata hafuatilii mambo.
 
Ama kweli nimeamini huyu mwizi wa penseli ni mvunja nazi kweli... anatembelea nyota za watu ila waumini wake wanakuja juu kumtetea hapa ngoja tuone 2 picha liendelee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…